ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 53

KKDMultitoolV.10 | MiniXP > Win8PE > PxeBoot

1ปีพอดีกับKKDMultitoolv.9 วันนี้KKDMultitoolV.10พร้อมแล้วครับ

สำหรับKKDMultitoolV.10นั้น จะแบ่งเป็น2เวอร์ชั่น คือแบบฟรีและพรีเมี่ยมครับ
    1)แบบฟรีนั้นจะจำกัดฟังก์ชั่นการสร้างUSB Boot โดยบูตได้เฉพาะเครื่องที่เป็นแบบไบออสเท่านั้นครับ

2)เวอร์ชั่นพรีเมี่ยมจะรองรับการบูตกับเครื่องที่เป็นUEFIได้ด้วย นอกจากนี้แล้วยังมีฟังก์ชั่นKKDPeServerมาให้ด้วย
    โดยหลักการทำงานคือเมื่อท่านบูตเครื่องที่1เข้าไปยังKKDWin8PEV.6 แล้วให้ท่านเปิดโปรแกรมKKDPeServerขึ้นมา
    เพียงเท่านี้ท่านก็สามารถเปิดเครื่องอื่นและบูตผ่านแลน โดยเสมือนว่าเครื่องนั้นๆได้บูตจากUSB KKDMultitoolV.10อยู่
    ส่วนรายละเอียดเพิ่มเติม ดูได้จากด้านล่างครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    718
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ขอลิงค์อื่นได้เปล่าครับ