ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 41

Nero 2015 Platinum 16.0.05000 [Full] One2up เมนูไทย ตัวเต็ม

ดาวน์โหลด Nero 2015 Platinum โปรแกรมไรท์แผ่น DVD ไรท์ Blu-ray ภาษาไทย เวอร์ชั่นล่าสุด | 257 MB

Nero 2015 Platinum คือโปรแกรมที่ใช้สำหรับสำหรับเขียนแผ่นซีดี ดีวีดี ที่ได้รับความนิยมและใช้งานกันอย่างแพร่หลาย ไม่ว่าครื่องไหนๆ ก็คงต้องมีติดตั้งไว้ เรียกได้ว่าเป็นโปรแกรมสามัญประจำเครื่องอีกตัวหนึ่งเลยทีเดียว แต่ความสามารถของ Nero Platinum ไม่ได้มีเพียงใช้ไรท์แผ่นซีดี หรือดีวีดีเท่านั้น แต่สามารถดูหนังที่รองรับความคมชัดถึงระดับ 4K รวมถึง 3D รวมถึงฟังเพลง แบ็คอัพข้อมูล อัดเสียง แปลงไฟล์ ตัดต่อวิดีโอและความสามารถอื่นๆอีกมากมาย ซึ่งเรียกได้ว่าความสามารถของโปรแกรม Nero นั้นมี่ครบวงจรเลยทีเดียวครับสำหรับการใช้งานในด้านนี้ รองรับทั้ง Windows XP, Vista, 7 ไปจนถึงวินโดว์เวอร์ชันล่าสุดอย่าง Windows 8.1 เลยละครับ และในเวอร์ชั่นนี้มีระบบภาษามากมายหลากหลายภาษา รวมถึงภาษาไทยด้วย และด้วยเจ้าโปรแกรมนี้มีหน้าตาที่เรียบง่าย ไม่ซับซ้อน มีการแยกเมนูต่างๆอย่างชัดเจน จึงทำให้สามารถใช้งานได้ง่าย และเป็นที่นิยม มีผู้ใช้หลายล้านคนทั่วโลก

ความต้องการของระบบ

Windows® XP SP3 (32 bit), Windows Vista® SP2 or later (32/64 bit), Windows® 7 SP1 Home Premium, Professional or Ultimate (32/64 bit), Windows® 8 (32/64 bit)

ดาวน์โหลด

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับสำหรับโปรแกรมดีๆ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    ขอบคุณครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    นีโรตัวนี้ดาวโหลดตรงใหนครับ ไม่เห็นโหลดได้เลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ช่วยตอบกลับด้วยนะครับ