ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

Question แตกไฟล์เกมส์ Gear Of War ไม่ได้ ครับทำยังไงอ่ะ มันขึ้นให้ใส่รหัส

ช่วยบอกทีครับแล้วผมต้องไปเอารหัสเกมมาจากไหน ผมนั่งหา มา 2 วันแล้ว หมดปัญญา แล้ว

ผมโหลดมา 2 เกม อ่ะครับ อีกเกม เป็นเกม DragonNest
    ช่วยทีครับอยากเล่นมากเลย เกมส์นี่

กล่าวขอบคุณ
    115
    จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งแล้ว สุดยอดเลย ฮ่ะ

ขอบคุณร่วงหน้าไว้ก่อนนะครับ

GFAQS SyBer2[BB]
    กล่าวขอบคุณ
    4,061
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,269
    โหลด จาก ไหน ก็ เอา พาส มาจาก นั้น สิ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    115
    ก็โหลดจากเว็บ นี้ครับ ผมโหลดไป 24 part กะว่าจะแตกไฟล์แล้วเล่้นได้เล่นเหมือน ที่บอก มันติดไอ้ตรงนี่ที่เดียวเอง อ่ะ

พวกพี่ๆไม่มีรหัสให้หรอ ครับ พอกดแตกไฟล์ มันก็ขึ้นช่อง ให้ใส่รหัสเกมขึ้นมา อ่ะ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ senanikom1 อ่านกระทู้
    ก็โหลดจากเว็บ นี้ครับ ผมโหลดไป 24 part กะว่าจะแตกไฟล์แล้วเล่้นได้เล่นเหมือน ที่บอก มันติดไอ้ตรงนี่ที่เดียวเอง อ่ะ

พวกพี่ๆไม่มีรหัสให้หรอ ครับ พอกดแตกไฟล์ มันก็ขึ้นช่อง ให้ใส่รหัสเกมขึ้นมา อ่ะ ครับ
    อ่ะโหยเหมือนเพิ่งคลอดอินเตอร์เน็ตออกมาเลยนาย = =
    รหัสแตกพาสมันก็ต้องไปเอาจากคนอัพโหลดสิ
    [WIN 7 32Bit] | [CPU:Intel Core i5-2410M 2.30 GHz] | [VGA:nVidia GeForce GT 540M 1 GB] | [RAM:4 GB DDR3] | [HDD:640 GB 5400 RPM]

กล่าวขอบคุณ
    115
    ฮ่าๆๆ ไม่ว่าอะไรหรอก ครับ ผมก็เพิ่งเรียนรู้อ่ะ ครับ ผมไม่รู้ อะไร มากหรอกไม่เป็นไร ครับ ผมเจอแล้ว ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ senanikom1 อ่านกระทู้
    ฮ่าๆๆ ไม่ว่าอะไรหรอก ครับ ผมก็เพิ่งเรียนรู้อ่ะ ครับ ผมไม่รู้ อะไร มากหรอกไม่เป็นไร ครับ ผมเจอแล้ว ขอบคุณมากครับ
    ค่อยๆ เรียนรู้ไปครับ เดี๋ยวก็เป็นครับ สู้ๆๆๆ
    Fx 8120 : Gigabyte 970A-D3 : His 6790 Cf : Corsair VG 8G Red : Super Flower 850 Plus : Corsair H100 : Zalman Z11 Plus

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    115
    ขอบคุณนะครับ ที่คอยช่วยให้ กำลัง ครับผม

พวก พี่ๆ นี่ใจดี ทุกคึนไหม ครับเนี่ย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    โหลดมาจากกระทู้ไหนล่ะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้แล้วครับ แต่ พอแตกไฟล์ แล้ว มัน ขึ้นมา เป็นไฟล์เดียวอ่ะ ครับ มันขึ้นเป็นรูป ไฟล์แผ่น CD สีขาวครับผม แล้วก็ทำต่อไม่ได้แล้ว ทำไม่เป็น ครับ กำลัง ศึกษาอยู่ครับ

เครดิต ของพี่ ShuJi ครับผม