ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: นารูโตะ 704

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332

นารูโตะ 704

ไอ่เกะมันก็ยังเป็นไอ่เกะอยู่ดี แค่หน้าลูกตัวเองยังจำไม่ได้เลยย!!! หงุดหงิดจริงๆ

http://go-chan.blogspot.com/2015/05/...l#.VV2ry_ntmkp

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ขอโทษนะครับ คือผมไม่ได้ติดตามมังงะนารูโตะ เลยอยากถามว่าตอนข้างบนนี้เด็กสองคนทำอะไรกันอยู่เหรอครับ แล้วซากุระไปไหนครับ?

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ผมไม่ได้อ่านอีกตั้งแต่มันจบไปปีที่แล้ว เขายังเขียนต่ออีกนิดหรือยังไง หรืออะไร หรือภาคใหม่ครับ ผมนี่งงเลย ไม่ได้ติดตามแล้วจริงๆ
    i7-4770K 4.2GHz/Ram 16GB/ASUS GTX 980 Strix 4GB/Corsair CX 750M 80 Plus

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    อาจจะทำอย่างนี้เพื่อปลุกเนตรลูกตัวเองก็ได้นะครับ
    "แค่มีกางเกงในเปลี่ยนสำหรับวันพรุ่งนี้กับเงินสักเล็กน้อยก็เพียงพอแล้ว"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    อาเมะงาคุเระ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เขาอาจจะลืมไปแล้วก็ได้ว่าเคยมีลูก ไรงี้อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 99
    ถ้ายังออกต่อสงสัยจะเป็นภาคทาญาติ

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    เดี๋ยวก็อ๋อเองมันไม่เคยเจอหน้าลูกนี่

ปล.ยังไม่ได้ซื้อ PS4 เลย storm 4 ไม่อยากเล่น PC, FF 15 ก็ยังไม่ประกาศสักทีหนักใจ

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    ผมคิดว่ามันน่าจะจบละนะ ( แต่ก้ได้ยินมาว่า อาจจะมี ต่อ 701 ไรงี้ )
    ..
    ..
    ..
    มีจิงด้วย เว้ยยย 700+4 ละ 555
    ก็ไม่รู้สินะ >///<

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    นารูโตะ มีภาคต่อนะครับ ชื่อภาคว่า Naruto Gaiden: The Seventh Hokage

ตามอ่านได้ที่ข้างล่าง

http://www.niceoppai.net/naruto_gaid.../#.VV8HvU_tmko

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ คือผมไม่ได้ติดตามมังงะนารูโตะ เลยอยากถามว่าตอนข้างบนนี้เด็กสองคนทำอะไรกันอยู่เหรอครับ แล้วซากุระไปไหนครับ?
    มันจะเป็นการสปอยล์นะครับบบบ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    เด็กอ้วนๆดำๆเนี่ย ลูกโจจิกับคารุยครับ ส่วนเด็ก ผญ.ใส่แว่นเนี่ยลูก ไอเกะกับซากุระ ชื่อซาราดะครับ
    ซาราดะอยากเจอพ่อมาก เพราะไอเกะมันไปธุดงค์นานเกิน แต่แล้วเกะมันก็ส่งจดหมายมาบอกโตะว่าเจอคนมีเนตรวงแหวนดูอันตราย โตะเลยออกไปหาเกะนอกหมู่บ้าน ที่นี้ซาราดะก็เลยได้โอกาสตามไปหาพ่อด้วย
    ส่วนเด็กอ้วนดำลูกโจจิกำลังคิดว่า โจจิกับคารุยไม่ใช่พ่อแม่ของตัวเอง บอกว่าใครหล่อน่าจจะเป็นพ่อของเธอ (ตัวโจ๊กน่ะครับ 5555)