ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เราจำได้นะ คนที่เคยด่าเราว่ากะหรี่อะ โดนตบ แล้วมันก็ตบเราแล้วมันก็ขอโทษเราเลยตบไปอีกทีมันสู้ก็เลยเกิดเรื่องชกต่อยขึ้นสรุปเราเอาหัวมันเขกกับราวบันได้ไม้ที่มันจะมีลูกกลมๆอะ หัวแตกเพื่อนเลยเข้ามาห้าม
    แฟนเก่าเราเอง เลิกกันวันนั้นแหละ
    สำหรับผู้หญิงมันเป็นเรื่องเปราะบาง ควรไตร่ตรองสักนิดค่ะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ถ้าผู้หญิงมัน bitch มากนักก็สมควรโดนด่าแหละ แต่เราพลาดที่ไปด่ากลางแจ้งอย่างนั้นนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    คุณผิดตั้งแต่ไม่มีสัจจะแล้วหละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    มันดูไม่แมนครับ
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ด่าในต่อธารกำนัลก็ไม่เหมาะนะครับ ถึงผู้หญิงจะ bitch ก็เหอะ

แต่บางเรื่องก็เหมาะที่จะด่า ผมเคยเจอมนุษย์ป้าแซงคิวในโรงพยาบาลผมก็ด่าไปซะ
    อย่าเอาความแก่มาเป็นข้ออ้าง แต่ได้วิ่งได้ ถึงว่ายังแข็งแรงดี ถ้าพะงาบๆ มาก็จะให้แซงอยู่

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    มันก็ต้องดูที่ บริบท หรือเปล่า???

เหมือนกับการฉี่นั่นแหละ การฉี่มันไม่มีอะไรผิดหรอก มนุษย์ทุกคนเกิดมาก็ต้องฉี่ทั้งนั้น
    แต่บริบทของมัน เช่น ไปฉี่ใส่คนอื่นที่เดินผ่านไปมา อันนั้นมันก็ผิด

เรื่องของการด่าก็เหมมือนกัน
    คือถ้ามองข้ามในส่วนนี้ไป คำตอบยังไงมันก็ไม่สมเหตุสมผล
    คุณด่าใคร ด่าอย่างไร ด่าในสถานที่ไหน ด่าเวลาใด บริบททุกอย่างมันจะต้องถูกประมวลผลเพื่อที่จะตอบโจทย์ทางด้านความเหมาะสม
    การเอาเรื่องเพศสภาพมาอ้าง ผมมองว่ามันเป็นการเบี่ยงประเด็น เพราะสุดท้ายถ้าประมวลผลจากเพศสภาพอย่างเดียว คำตอบมันก็จะถูกชี้นำโดยคำถามอยู่แล้ว

บอกตรงๆว่าไม่จำเป็นต้องถาม เพราะมันก็คงมีคำตอบเดียว หรือไม่จริง?

สุดท้ายก็ต้องย้อนกลับไปถาม จขกท. ว่าอยากได้คำตอบจริงๆหรือเปล่า?
    รอวันโดนแบน

TASKFORCE86 SEAL TEAM VI
    TASKFORCE 86 NAVY SEAL THAILAND
    กล่าวขอบคุณ
    93
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    Blog Entries
    1
    ขำๆนะครับ 555+ Slap that bitch

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ด่านอกคอมก็ไม่ผิด ถ้า ญ มันทำผิด แต่ด้วยค่านิยมมัน จะทำให้เราไม่แมน ตัวผมว่าด่าในเกมด่าในเน็ต ไม่ผิดถ้า ญ ผิด เพราะในเน็ตหน้าคอมในเกม ชาย หญิง มันก็เท่าเทียมกันหมด ตราบใดที่คุณไม่ชวน ญ มาชกกับคุณนอกเกม 1สมอง 2มือ ครับในเน็ต ผมนี่ด่าแบบไม่แคร์เลย ถ้ามันผิดในเกมผมเจอประจำองค์รักษ์พิทักษ์... ทั้งที่ฝ่ายหญิงผิด pk ได้ผมจัดหมด นอกเกมผมยังไม่เคยด่า เพราะผมใจเย็นเป็นน้ำแข็งเลย จากที่สาวๆพูกัน ทั้งที่จริงๆผมใจร้อนมากกับผู้ชาย

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    hack facebook นี่ก็ผิดแล้ว มันเป็นเรื่องส่วนตัวของเขา จะคุยกับใคร ก็เป็นพื้นที่ส่วนตัวของเขา ... แล้วไปด่าเขาแบบนั้น ผู้หญิงที่มีสติดีเขาคงไม่อยากเป็นแฟนกับคนที่ด่าแบบนั้นหรอก

ปล.ผมยังไม่ไปยุ่งกับ facebook แฟนเลย
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G