ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61

[PC] BULLY:SCHOLARSHIP EDITION [REPACK] - [MEGA l 4 PART]

BULLY SCHOLARSHIP EDITION

Bully: Scholarship Edition เนื้อเรื่องในเกมเรารับบทเป็น Jimmy Hopkins เด็กอายุ 15 ที่ถูกส่งไปอยู่โรงเรียนประจำโดยพ่อเลี้ยงของเขา
    ซึ่งแม่ของเขาก็ยินยอมเสียด้วย เพราะว่ามีพฤติกรรมขั้นเลวสุดขั้ว แม้กระทั่งด่าพ่อเลี้ยงและแม่ของเขาอีกด้วย อย่างกับนรกส่งมาให้เกิด
    ทั้งนี้เขาจะต้องไปใช้ชีวิตในโรงเรียนพร้อมกับเพื่อนๆและรุ่นพี่ที่พร้อมจะแกล้งเราทุกที่ทุกเวลา ตอนเปิดเกมเราก็โดนรุ่นพี่ข่มขู่ตั้งแต่เริ่มเกมแล้ว
    (ลองคิดดูว่าโรงเรียนที่ครูใหญ่ภาคภูมิใจนักหนา กลับมีนักเรียนเลวๆอยู่ในโรงเรียนทั้งนั้น) ภายในโรงเรียนเราจะเจอนักเรียนหลากหลายประเภท เช่น
    เด็กเรียน , เด็กเกเร , นักกีฬาโรงเรียน , เชียร์ลีดเดอร์ , นักเรียนอาชีวะ เป็นต้น

=SCREENSHOTS=

=VIDEO=

=REQUIREMENTS=

Processor: Intel Pentium 4 (3+ GHZ) / AMD Athlon 3000+
    Memory: 1 GB RAM
    Graphics: DirectX 9.0c Shader 3.0 supported, Nvidia 6800 or 7300 or better, ATI Radeon X1300 or better
    DirectX Version: DirectX 9.0c
    Hard Drive: 4.7 GB free space
    Sound Card: DX9-compatible

======================================================================================

=How To Setup=
    1. แตกไฟล์ที่โหลดมาด้วย winrar
    2. เข้าไปที่โฟลเดอร์ Bully.Scholarship.Edition.
    3. คลิกที่ Setup.exe เลือกภาษาที่ Interface Language
    4. เข้าเกม ENJOY!

>>PASSWORD<<

โหลดไปแล้วเล่นได้ช่วยมายืนยันกันด้วยนะจ๊ะ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sunnybun : 25th July 2015 เมื่อ 14:28
    -= KiDD_SiLENCER =-

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดได้ทั้งหมดครับ
    แต่ว่าลืมใส่ลิ้ง password
    ไงก็ขอพาสด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลืมแปะ password นะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    แก้ไขให้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยที่ไม่ได้ดู ติดงาน ตจว.
    -= KiDD_SiLENCER =-

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: