ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291

ประสบการณ์ตรงผมเลยครับกับ >>Beini1.2.1 โปรแกรม Hack wireless wifi+คู่มือวิธีการ Hack ใช้ได้จริง 100% ทดสอบมาแล้ว [One2up]

แจกโปรแกรม แฮก Wifi ใช้ได้จริงกล้ารับประกัน เพราะผมเคยใช้ ทุนสั่งซื้อ ตัวรับ Wifi แบบ USB มาตัวนึง
    ซึ่งในกล่องมันแถมมาให้ด้วย ลองศึกษาดูก็ได้เรื่องครับ มันใช้แฮ็กได้จริงๆ Wifi มีหลายเจ้าด้วย สบายเลยซื้อแต่กล่อง ตกลงว่าใช้ฟรียาวๆ กัยเลยครับ คุ้มจิงๆ
    และผมมีพร้อมวิธีการแฮก ง่ายๆ คลิกไม่กี่คลิกแล้วรอผล ไม่เกิน 10 นาที ก็จะได้ระหัสกันเลยทีเดียวครับ ถ้าทำถูกขั้นตอน
    รหัสผ่านจะเด้งขึ้นมาให้เองครับ และเราก็จดไว้แล้วนำมาเข้าใช้งานได้ทันที!! ความแม่นยำสูง!! เท่าที่ใช้มาสามารถนำมาเข้าใช้งานได้ทุกครั้ง
    แต่ขอย้ำนะครับว่าอย่าไปแก้อะไรใน Modem ของเจ้าของ Wifi ล่ะครับเดี๋ยวเขาจับได้จะเดือดร้อน อิอิ
    ***ต้องเป็นตัวรับ wifi แบบ USB นะครับถึงจะใช้ได้ครับ ถ้ามีรับรองว่าได้ใช้ยาวๆ ไม่ต้องติดเนตเองเลย 555***

:::::: กล่องรับสัญญาณ Wifi USB ::::::

****สามารถสแกนหา Pass และ Key ได้ ไม่เชื่อลองเลย!!! ภาพตัวอย่าง ยืนยันว่าใช้งานได้จริงๆ****

Part 01
    (ตัวโปรแกรม BEINI 1.2.1)

อีกหนึ่งช่องทางครับ One2up
    Part 1
    (ตัวโปรแกรม BEINI 1.2.1)

สำรอง แบบแบ่งไฟล์ครับ
    Part 1
    Part 2
    Part 3

โหลดผ่าน Google ไดรฟ์ << สดๆ ร้อนๆ

Part1
    (ขนาดไฟล์ 185 MB)

วิธีใช้โปรแกรม+ภาษาไทย
    Part 01

วิธีดาวโหลดไฟล์

โหลดและลงเสร็จกลับมายืนยันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    ***ขอเพียงคำขอบคุณ เป็นกำลังใจในการอับต่อไปครับ***
    Link เสียหรือโหลดไม้ได้แจ้งได้เลยครับ ผมอัพเองครับผม
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 6th April 2016 เมื่อ 21:40 เหตุผล: แก้ลิ้ง อัพโหลดเพิ่ม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ฺBeini สามารถ Hack ได้จริงๆ ครับ ยิ่ง Wifi ที่ตั้งค่าเป็น WEP ด้วยแล้วล่ะก็ยิ่งง่ายไปใหญ่ครับ ผมเคยใช้ตอนยังเป็นทหารอยู่ในค่ายครับ ยืนยันแต่ต้องต่อด้วยตัวรับสัญญาณแบบต่อ USB ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    โหลดบ่ได้ -*-

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    โหลดตัวโปรแกรมไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    โหลดไม่ได้ครับรบกวนแก้ลิงโหลดด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuks อ่านกระทู้
    โหลดไม่ได้ครับรบกวนแก้ลิงโหลดด้วยครับ
    แก้ลิ้งให้แล้วครับผม .. ขอบคุณที่แจ้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    มันก็ยัง โหลดไม่ได้อยู่ดี อะครับ ทำงัยดี TvT

กล่าวขอบคุณ
    21

Exclamation

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuks อ่านกระทู้
    มันก็ยัง โหลดไม่ได้อยู่ดี อะครับ ทำงัยดี TvT
    วิธีแก้ One2up โหลดไม่ได้ โหลดช้า

เชื่อว่าหลายท่านที่ดาวน์โหลดไฟล์จาก One2up อยู่เป็นประจำ คงเคยประสบกับปัญหาเหล่านี้อยู่บ้าง คือโหลดช้าแสนช้า หรือถึงกับไม่ขึ้นขนาดไฟล์ หรือโหลดไม่ได้เลยนั่นเอง
    ซึ่งการที่ไฟล์นั้นมีอาการดั้งกล่าวข้างต้น ไม่ได้หมายความว่าลิงค์เสีย หรือไฟล์เสียแต่อย่างใดเลยครับ เพียงแต่เนื่องจากปัญหาเซิฟเวอร์ของลิงค์นั้นมีคนใช้บริการอย่างหนัก หรือมีปัญหาในขณะนั้น หรืออาจจะเป็นเพราะไฟล์นั้นพึ่งอัพเสร็จสดร้อนๆ ซึ่งมักพบว่าไฟล์ที่อัพเสร็จใหม่ๆ จำเป็นต้องรอสักหน่อยถึงจะสามารถดาวน์โหลดได้
    ซึ่งวิธีแก้ก็ง่ายนิดเดียว เพียงแค่ไปเปลี่ยนเลขเซิร์ฟเวอร์เป็นเลขอื่นซึ่งมีตั้งแต่ 1-19 เปลี่ยนจนกว่าจะเร็วสมใจ หรือเปลี่ยนจนกว่าจะขึ้นขนาดไฟล์ให้เรา
    ตัวอย่างการแก้ปัญหา one2up โหลดช้า หรือโหลดไม่ได้(ไม่ขึ้นขนาดไฟล์) เมื่อโหลดจาก IDM

– ถ้ามันไม่ขึ้นขนาดไฟล์เหมือนในรูป ให้เราก็อปลิงค์ในช่อง URL ไว้
    – เสร็จแล้วจัดการเปลี่ยนเลขเซิร์ฟเวอร์ ซึ่งลิงค์นี้คือ 19 (ตรง dl-19) ให้เป็นเลขอื่น
    – โดยเราสามารถเปลี่ยนเป็นเลขอื่นได้ตั้งแต่เลข 1-19
    หลังจากเปลี่ยนแล้ว ก็จะทำให้เราโหลดได้ตามปกติ

ลิ้งไม่เสียครับผมทดสอบแล้ว แต่เกดจากช้าเนื่องจากเซิฟเวอร์ของ one2up ทำงานหนักครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 24th May 2015 เมื่อ 12:45

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โหลดไม่ได้ครับ ทําตามทุกอย่างก็ยังโหลดไม่ได้ อยู่ดี......

กล่าวขอบคุณ
    21
    เพิ่มลิ่งให้ 3 ลิ้งแล้วครับ ถ้ายังไม่ได้อีก เดียวผมอัพเพิ่มให้ครับ แบบแบ่งไฟล์ครับ กำลังอัพโหลดอยู่ครับ ขอบคุณที่ติดตามครับผม...อดใจรอแบบแบ่งไฟล์หน่อยนะครับเน็ตช้า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตัวติดตั้ง มันตัวใหนกันแน่ ภาษาจีนทั้งนั้น รู้แต่วินโด้ xp - 7 แล้ว 8.1 ใช้ไม่ได้หรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ของผมโหลดมามันเป็นไฟล iso

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yok998 อ่านกระทู้
    ของผมโหลดมามันเป็นไฟล iso
    Burn ใส่แผ่นครับ แล้วบูทผ่าน Dos เหมือนลงวินโดว์ครับ หรือจะจำลองด้วย VMware Workstation ก็ได้ครับแต่บูทผ่าน Bios ง่ายกว่า
    ก็เหมือนลงวินโดว์อ่ะครับ

1.เขียนใส่แผ่น
    2.รีเครื่อง กด Delete หรือบางเครื่อง F2 เพื่อเข้าหน้า Bios
    3.ตั้งค่า Boot ให้มัน Boot Form CD หรือ DVD
    4. กด F10 ตอบ Yes
    5.จากนั้นทำตามวิธีใช้ที่ให้ไปครับ ****แนะนำว่าปริ้นออกมาก่อนครับเดียวตอนทำมันอ่านในคอมไม่ได้ครับ**
    **

อาจจะยากสำหรับมือใหม่ครับถ้าทำเป็นรับรองว่าคุ้มซะยิ่งกว่าคุ้ม ซึ่งรับรองว่าได้แน่ๆ ครับ

ไม่เข้าใจตรงไหนถามได้ครับ ผมทำจนซึ้งแล้วครับ อิอิ เลยมาแบ่งปันกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 24th May 2015 เมื่อ 14:05

กล่าวขอบคุณ
    0
    ภาษาพวกนี้ ผมล่ะปวดขี้เลย
    感謝你購買 NETSYS系列高功率無線網卡,請您小心打開包裝盒,檢查包裝盒裏所備的配件:
    >一個USB無線網卡
    >一本用戶手冊
    >一張保修卡
    >一根USB延長線
    >一根高增益天線
    >一張包含驅動程式和管理軟體的光碟

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yok998 อ่านกระทู้
    ภาษาพวกนี้ ผมล่ะปวดขี้เลย
    感謝你購買 NETSYS系列高功率無線網卡,請您小心打開包裝盒,檢查包裝盒裏所備的配件:
    >一個USB無線網卡
    >一本用戶手冊
    >一張保修卡
    >一根USB延長線
    >一根高增益天線
    >一張包含驅動程式和管理軟體的光碟
    -โหลดผ่าน Google ไดรฟ์- << สดๆ ร้อนๆ
    Part1
    (ขนาดไฟล์ 185 MB)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 24th May 2015 เมื่อ 15:44

กล่าวขอบคุณ
    9
    ผมไลด์ลง cd แล้วครับ ตั้งค่าให้มัน boot จาก cd แล้วแต่คอมผมมันไม่บูดอะครับทำไงดี มันข้ามไปรับวินโดปกติเชยเลย
    พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

(ผมใช่นีโล 7 ไลด์ครับทำ cd ข้อมูล โดยลากไฟล์ iso ลงเลย หรือ แตกเฟล์แล้วค่อยไลด์ก็ลองแล้วไม่ boot เหมือนกัน TvT)

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    มันผิดกฏหมายนะครับ

ขอบอกเท่านี้ละ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kira002 อ่านกระทู้
    มันผิดกฏหมายนะครับ

ขอบอกเท่านี้ละ
    มันเป็น Software ที่แถมมากับกล่องรับสัญญาณ ไวเลส ที่รับ-ส่งจากไกลๆ ครับ
    และก็กรณีนี้ใช้ศึกษาครับ ถ้าใครเอาไปถ้า Hack ของเพื่อน โดนต่อยหรือตบก็เรื่องส่วนตัวผู้ใช้แล้วครับ
    และที่ผิดกฏหมาย ข้อไหนครับ ชี้แจงด้วยคนอ่านจะได้ไม่งงนะครับ....ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    735
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    พอกดที่ไอคอนที่หน้าจอ โปรแกรมบอกไม่พอ usb wifi อะครับ ผมก็เสียบอยู่ ผมว่าต้องใช้กับตัวรับ wifi ของท่านมากกว่าอะครับ
    ขอบคุณน่ะครับ
    CPU = I5-8500 /RAM = 8G/GPU = GTX1070

กล่าวขอบคุณ
    21
    ผมไลด์ลง cd แล้วครับ ตั้งค่าให้มัน boot จาก cd แล้วแต่คอมผมมันไม่บูดอะครับทำไงดี มันข้ามไปรับวินโดปกติเชยเลย
    พอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

(ผมใช่นีโล 7 ไลด์ครับทำ cd ข้อมูล โดยลากไฟล์ iso ลงเลย หรือ แตกเฟล์แล้วค่อยไลด์ก็ลองแล้วไม่ boot เหมือนกัน TvT)
    ไฟล์ iso สามารถดับเบิล้คลิ๊ก แล้วมันจะขึ้นหน้าต่าง Burn ให้อยู่แล้วครับ ถ้าในเครื่องมี Nero หรือโปรแกรมเขียนแผ่นติดตั้งอยู่
    หรือจะใช้โปรแกรม Power ISO Moun(จำลอง) ดูก่อนก็ได้ครับว่ามันรันได้ไหมก่อนไร้ครับ ถ้าได้ก็สามารถบูทได้ครับผม

อาจตั้งค่า Bios ไม่ถูกก็ได้ครับ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 26th May 2015 เมื่อ 18:46

กล่าวขอบคุณ
    9

Unhappy

[IMG][/IMG]
    ผมไลน์ได้แล้วนะครับ ติดปัญหาตามรูปนี้
    คอมผมใช่ usb เป้นตัวรับสัญยานไวฟายเอาครับ

พอจะมีวิธีทำในโนตุบุกไหมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuks : 28th May 2015 เมื่อ 09:12

กล่าวขอบคุณ
    1,025
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,429
    มัน hackได้เเต่ WEP นะที่เคยลอง
    PC Phenom ii x4 955 RAM 6 GB VGA 5670 1GB DDR5 & NB I7 3612q ram 8 GB vga 630 2 GB

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    ลองแล้วได้ผลจริง ทดสอบกับNB ไวเรสในตัว ไม่ใช่USBครับ รู้สึกจะได้เป็นบางรุ่น เพราะพอเอาไปลองNBอีกเครื่อง มันไม่เห็นไวเรส เท่าที่ทำดูน่าจะได้แต่ WEP ตามที่เค้าว่าครับ

I love Avril Lavigne 
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 635
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ surat1986 อ่านกระทู้
    มันเป็น Software ที่แถมมากับกล่องรับสัญญาณ ไวเลส ที่รับ-ส่งจากไกลๆ ครับ
    และก็กรณีนี้ใช้ศึกษาครับ ถ้าใครเอาไปถ้า Hack ของเพื่อน โดนต่อยหรือตบก็เรื่องส่วนตัวผู้ใช้แล้วครับ
    และที่ผิดกฏหมาย ข้อไหนครับ ชี้แจงด้วยคนอ่านจะได้ไม่งงนะครับ....ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะ
    ผิด พรบ.เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. 2550 มาตราที่ 5 ครับ

ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งระบบคอมพิวเตอร์ที่มาตรการป้องกันการเข้าถึงโดยเฉพาะและมาตราการนั้นมิได้มีไว้สำหรับตน จำคุกไม่เกิน 6 เดือน หรือปรับไม่เกิน 10,000 บาท หรือทั้งจำทั้งปรับครับ โอเคนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ york915 อ่านกระทู้
    ผิด พรบ.เกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ. 2550 มาตราที่ 5 ครับ

ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งระบบคอมพิวเตอร์ที่มาตรการป้องกันการเข้าถึงโดยเฉพาะและมาตราการนั้นมิได้มีไว้สำหรับตน จำคุกไม่เกิน 6 เดือน หรือปรับไม่เกิน 10,000 บาท หรือทั้งจำทั้งปรับครับ โอเคนะครับ
    ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะครับผม
    ผิดถ้าโดนเขาจับได้ครับ ... แต่นี่เขาคงไมารู้หรอก ถ้ารู้ก็คงไม่ทราบว่าเป็นครัยครับ ถึงรู้ก็คงแค่มาเตือนคงไม่ถึงขั้นฟ้องร้องกันหรอกครับ ไม่ใช่ Hack ระดับชาติ ยากหน่อย

Tags for this Thread