ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 171

ทำดีได้ดี แต่ทำดีไม่ได้เธอ TT (ช่วยด้วยยยยยย)

คือว่าผมชอบเพื่อนคนนึงครับชอบมานานแล้ว เราก็คุยกันอ่ะครับคุยทุกวันเลยตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไรนะครับ คือคุยกันไปทุกเรื่องจนผมเริ่มชอบเธอเข้าแล้ว
    แล้วผมก็ไม่ได้บอกเธอเลยครับ เพราะกลัวสิ่งที่จะตามมา คือ ผมกลัวเขาจะเกลียดผมครับ คือจริงๆแล้วผมเป็นคนตลกอ่ะครับ เธอเศร้าผมเข้าไปปลอบบ้างจากที่ร้องให้หนักๆ
    ผมก็สามารถทำให้เขาหยุดแล้ว กลับมาหัวเราะได้แต่เธอมีคนที่ชอบแล้วครับ เธอมาเล่าให้ผมฟังประจำแต่ส่วนใหญ่ จะออกแนวระบายมากกว่า แล้วทีนี้เธอมาเล่าให้ผมฟังครับ
    ว่าเขาเป็นคนเจ้าชู้ด้วยเธอเริ่มเกลียดเขาครับแต่ซักพักก็กลับไปคุยกับเขาใหม่ แล้วก็ชอบเขาเหมือนเดิม แล้วก็ถึงวันที่ผมบอกเธอไปครับ มันเป็นวันที่เธอร้องให้มีปัญหากับทางบ้าน
    เธอโทรมาคุยกับผม ผมก็ปลอบครับแล้วก็คุยกันไปเรื่อยๆ เธอกลับมาหัวเราะได้แล้วเธอก็ถามผมครับว่าผมชอบใคร ผมก็บอกความจริงไปครับ จากนั้นก็คุยกันปกติ
    จนมาอีกวันครับ เธอบอกกับผมว่า เธอไม่ได้ชอบผมเลย แล้วผมก็บอกว่งั้นเราก็คุยกันเหมือนเดิมได้มั้ย เธอตอบว่าได้ แต่หลังจากนั้นมันไม่มีอะไรเหมือนเดิมครับ
    ผมรู้เลยว่า เธอไม่อยากคุยกับผมอีกแล้ว แล้วเธอก็ไม่เคยทักผมมาอีกเลยครับ จากคนตลกตลอดกลายเป็นคนที่ไม่ค่อยมีอารมณ์สนุกแล้ว สิ่งที่ผมกลัวที่สุดมันดันกลายเป็นความจริงไปแล้ว.

มีเพลงใหนเข้ากับผมก็แชร์มาเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aomwan : 23rd May 2015 เมื่อ 22:36
    ::Boo This Man::

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374

เป็นแค่อดีตของเวลา
    ที่ไม่คืนย้อนมา

ลืมทุกอย่าง แม้ความงาม
    ภาพความจำของเรา ที่เฝ้าทนเจ็บปวด

เป็นดั่งดาบ ที่คอยเฉือนและบาด
    ในทุกคราทุกคืน ที่กล้ำกลืนโอบกอด

เหมือนจะเจ็บ ใช่ว่าเรายังเก็บ
    ร่องรอยน้ำตา รอเวลา

**สิ่งใดเกิดขึ้นแล้ว สิ่งนั้นยังคงอยู่

**สิ่งใดเกิดขึ้นแล้ว สิ่งนั้นดีเสมอ
    TROL HAHAHAHAHA

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ออนแอ!!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ฉันชอบใครเขาก็ไม่ชอบฉัน พอเขามาชอบเราเราก็ไม่ชอบเขาเหมือนกัน
    Core i5 3570 | ASUS P8H77-M LE | Kingston Hyper-X DDR3 4GBx2 1600MHz | Gigabyte Radeon HD 7950 OC 3GB | Seasonic M12II 750W

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    ผมสงสารคุณนะ ผมว่าคุณไม่ได้ชอบเขาจริงๆหรอกครับ เขาเรียกว่า "หวั่นไหว"
    เรื่องจะเกิดกับคนที่ใกล้ชิด ผุ้หญิงมากๆ พอได้คุยเเบบเปิดอกเลยทำให้สบายใจ
    และเหมือนคนสำคัญต่อ เขา คุณเลยหวั่นไหว อย่าเสียใจครับ มันไม่ใช่ความรักหรอกนะ
    ป.ล. อยากได้ความรักเช่นใด จงวาดมันเอาเองให้เหมือนกระดาษ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    ผมสงสารคุณนะ ผมว่าคุณไม่ได้ชอบเขาจริงๆหรอกครับ เขาเรียกว่า "หวั่นไหว"
    เรื่องจะเกิดกับคนที่ใกล้ชิด ผุ้หญิงมากๆ พอได้คุยเเบบเปิดอกเลยทำให้สบายใจ
    และเหมือนคนสำคัญต่อ เขา คุณเลยหวั่นไหว อย่าเสียใจครับ มันไม่ใช่ความรักหรอกนะ
    ป.ล. อยากได้ความรักเช่นใด จงวาดมันเอาเองให้เหมือนกระดาษ
    ผมเคยมีโมเมนต์แบบ จขกท แต่ของผมสมหวังนะ ทุกวันนี้คบกะคนคนนี้มา 4 ปีแล้วครับ ของแบบนี้นอกจากความใกล้ชิดแล้ว มันต้อง คลิก กันด้วย

ตบมือข้างเดียวมันไม่ดัง ถ้าฝ่ายหญิงเค้าไปพิจารณาแล้ว ว่ามันไม่โอ หล่อให้ตายเค้าก็ไม่เอาครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ผมเคยมีโมเมนต์แบบ จขกท แต่ของผมสมหวังนะ ทุกวันนี้คบกะคนคนนี้มา 4 ปีแล้วครับ ของแบบนี้นอกจากความใกล้ชิดแล้ว มันต้อง คลิก กันด้วย

ตบมือข้างเดียวมันไม่ดัง ถ้าฝ่ายหญิงเค้าไปพิจารณาแล้ว ว่ามันไม่โอ หล่อให้ตายเค้าก็ไม่เอาครับ
    อยากเป็นคุณจังเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    ใจผู้หญิงมันเดายาก ถ้าจะให้สมหวังมันก็ต้องมีโมเม้นของตัวเอง

กล่าวขอบคุณ
    94

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ทำดีได้ดี แต่ทำดีไม่ได้เธอ จะได้กับผีกับอะไรละครับแฟนคนอื่นเขาถ้าทำดีด้วยมันจะเอามาได้ยังไง ต้องทำเลวตีท้ายครัวนู้นถึงจะได่แฟนเขามา เป็นคนโสดคุ่ยแต่กับผู้หญิงของคนอื่นมันไม่สนุกหรอกอย่าหวังอะไรกับคนมีเจ้าของมันไม่มีทางสมหวังหรอก ที่เธอถอยเพื่อให้คุณตัดใจจากเธอได้ง่ายๆ (มองโลกในแง่ดี) ผมว่าถ้ายังอยากคุ่ยกับเธอเหมือนเดิมก็แค่หาแฟนสักคนเธอก็กลับมาคุ่ยกับคุณเหมือนเดิมแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kiraraoo : 27th May 2015 เมื่อ 13:28

กล่าวขอบคุณ
    94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiraraoo อ่านกระทู้
    ทำดีได้ดี แต่ทำดีไม่ได้เธอ จะได้กับผีกับอะไรละครับแฟนคนอื่นเขาถ้าทำดีด้วยมันจะเอามาได้ยังไง ต้องทำเลวตีท้ายครัวนู้นถึงจะได่แฟนเขามา เป็นคนโสดคุ่ยแต่กับผู้หญิงของคนอื่นมันไม่สนุกหรอกอย่าหวังอะไรกับคนมีเจ้าของมันไม่มีทางสมหวังหรอก ที่เธอถอยเพื่อให้คุณตัดใจจากเธอได้ง่ายๆ (มองโลกในแง่ดี) ผมว่าถ้ายังอยากคุ่ยกับเธอเหมือนเดิมก็แค่หาแฟนสักคนเธอก็กลับมาคุ่ยกับคุณเหมือนเดิมแล้ว
    คือเขายังโสดไงครับ ผมไม่ได้แย่งแฟนใคร เข้าใจผิดละคุณอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    551
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    Let her go ครับทำอะไรไม่ได้แล้วล่ะผมก็เคยโดนมา555 ผมก็บอกกับเขาแบบนั้นแหละว่าคุยกันอยู่ได้มั้ยมันเลยทำให้ผมได้รู้ครับ

ถ้าผู้หญิงบอกว่าคำว่ารักเป็นคำโกหกของผู้ชาย(บางคน)งั้นคำว่าเรายังเป็นเพื่อนกันได้เรายังคุยกันได้ก็เป็นคำโกหกของผู้หญิง(ส่วนใหญ่)ครับ

ก็นะครับความรักไม่ใช่รางวัลสำหรับคนทำดีเสมอไปมันมีไว้ให้คนที่เขาเลือก

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    1
    ม่เป็นไรน่า สู้ สู้
    โฮ่ง โฮ่ง โฮ่ง

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: