ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886

Lightbulb [1-PART] - BLUE ESTATE ( สุดยอดทรชน!! คอเกม SHOOTING แนว VCOP ไม่ควรพลาด !! ) - [One2UP|FILECONDO|MEGA]

BLUE ESTATE ( สุดยอดทรชน!! คอเกม SHOOTING แนว VCOP ไม่ควรพลาด !! )

ในโลกของความเป้นจริง การจะเป็นคนที่ถูกเรียกว่า “ทรชน” มักจะลงเอยไม่สวยงามเสมอ
    โชคดีก็อาจจะไปใช้ชีวิตในซังเต บางทีโชคร้ายอาจถูกวิสามัญ หรือรับโทษทางกฎหมายอะไรก็ว่ากันไป
    ทั้งนี้ก็เพื่อการอยู่ร่วมในสังคมอย่างปกติสุข แต่ “การเป็นทรชนในวิดิโอเกม” นั้นหลายครั้งก็สร้างความหฤหรรษ์ให้กับผู้เล่น
    เป็นกิจกรรมที่คลายเครียด (หรืออาจจะเครียดหนักกว่าเดิม) ที่ในโลกแห่งความเป็นจริงนั้นไม่สามารถทำได้…

โดยเกม”Blue Estate” นั้นมันเป็นเกมที่ดัดแปลงมาจากหนังสือการ์ตูนชื่อเดียวกันที่ถูกเสนอเข้าชิงรางวัล Eisner Awards
    ของนักประพันธ์ Viktor Kalachev ครับ ที่ได้แรงบันดาลใจจากหนังเรื่อง Plup Fiction ของเจ้าพ่อหนังคัลท์ เควนติน ทาเรนติโน่
    และถ้านึกสนุกอยากติดตามเรื่องราวบ้าๆบวมๆของพวกมาเฟียบ้าพลังเหล่านี้ก็มีหนังสือการ์ตูน
    ให้ได้อ่านกันที่เวป http://www.blueestatecomic.com/main.html ได้เลยครับ

ข้อมูล : metalbridges.com

FULL - CODEX - 2.64GB

ONE2UP(4-PART) | FILECONDO(VIP) | MEGA(4-PART)

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย trash : 26th May 2015 เมื่อ 07:34
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    เวลายิงแล้วจะกระตุก (จะเห็นได้ชัดเจนมากเมื่อเล่นปืนกล) มีวิธีแก้มั้ยครับ?

i n d i e d o w n l o a d
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,886
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackjangri อ่านกระทู้
    เวลายิงแล้วจะกระตุก (จะเห็นได้ชัดเจนมากเมื่อเล่นปืนกล) มีวิธีแก้มั้ยครับ?
    น่าจะเกี่ยวกัสเปคมั้ยครับ ทดลองปรับภาพลงดูบ้างยังครับ
    ุ่ถ้าคุณกำลังมองหาเกมอินดี้และมินิเกมเชิญที่นี่
    TRASH DOWNLOADCENTER

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอบคุณค่ะ ของโหลดไปเล่นหน่อยนะ
    CPU:INTEL I5 3570 3.40GHz / MB:Gigabyte H61M / VGA:MSI GTX 1060 3GB DUAL OC GDDR5 / RAM:Apacer 16 Chip DDR3 16GB 1600 / SSD: GALAX 240 GB / HDD:Seagate 2TB (x2) / PUS: DTECH 600W

>>@^^@<<
    กล่าวขอบคุณ
    2,077
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,559
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ trash อ่านกระทู้
    น่าจะเกี่ยวกัสเปคมั้ยครับ ทดลองปรับภาพลงดูบ้างยังครับ
    มันไม่เกี่ยวกับสเปคครับ พี่ลองเล่นดู มันจะกระตุกเวลากดยิงเท่านั้น ปืนพกจะมองไม่ค่อยออก เพราะยิงทีละนัด แต่ปืนกลนี่ชัดเจน ลองไปหาข้อมูลจากพวกฝรั่งเขาบอกว่าเป็นที่แครก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    บางนา กรุงเทพมหานคร
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เราเล่นแล้ว นะ เกมออกแนวฮาๆๆนะ ชอบอ่ะ แต่ผมของตัวละครชอบตกลงมา ใครมียางมัดผมบอกดด้วยนะ
    CPU:INTEL I5 3570 3.40GHz / MB:Gigabyte H61M / VGA:MSI GTX 1060 3GB DUAL OC GDDR5 / RAM:Apacer 16 Chip DDR3 16GB 1600 / SSD: GALAX 240 GB / HDD:Seagate 2TB (x2) / PUS: DTECH 600W

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    การตูนมันเนี้ยมีเเปลไทยไหมครับ ้้เเล้วจะหาอ่านจากที่ไหนครับ ^^
    AMD FX 8300 RAM 8 GB GTX 750 TI

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackjangri อ่านกระทู้
    มันไม่เกี่ยวกับสเปคครับ พี่ลองเล่นดู มันจะกระตุกเวลากดยิงเท่านั้น ปืนพกจะมองไม่ค่อยออก เพราะยิงทีละนัด แต่ปืนกลนี่ชัดเจน ลองไปหาข้อมูลจากพวกฝรั่งเขาบอกว่าเป็นที่แครก
    ใช่ครับ เกมนี้ของเถื่อนจะมีปัญหาเรื่องตอนยิงปืนจะกระตุก เพราะเคยมีคนเล่นเถื่อนบากหน้าไปถามผู้ผลิตในสตีม เลยโดนตอกกลับว่าเอ็งเล่นเถื่อนสินะ 555

ตอนผมโหลดมาเล่นก็เจอปัญหาเดียวกันครับ ก็ไม่รู้แก้ยังไงเหมือนกัน

Tags for this Thread