ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

บ่นหน่อยย ใครเล่น GTA V Online บ้าง

เซิร์ฟห่วย บัคเพียบ ที่รำคาญที่สุดคือแฮคเกอร์เยอะจริงๆ โคตรอารมณ์เสียเลยครับเวลาเจอคนพวกนี้
    ท่านๆอื่นๆที่เล่นเจอแบบนี้แล้วรู้สึกยังไงกันบ้าง Rockstar ไม่คิดจะแก้ไขอะไรเลยใช่มั้ยเนี่ย
    ผมคิดว่าค่ายนี้เป็นมือใหม่มากๆสำหรับโหมดออนไลน์นะ เล่นตั้งแต่เกมเปิดเวอร์ชั่น PC วันแรก แรกๆก็ไม่หนักขนาดนี้ แต่ทุกวันนี้มีทุกเซิร์ฟแฮคเกอร์เนี่ยย Report กันไปไม่รู้จะหมดมั้ย
    ท่านอื่นๆคิดว่าไงกันบ้างครับ ?
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    สร้าง crew สร้าง friend session เล่นกับเพื่อน สบายใจกว่าเยอะครับ

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    Invite closed session ช่วยท่านได้

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ตามนั้นรู้สึกได้ว่า rockstar นิ่งเฉยมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    ปกติ ผมเล่น แต่ Mission เก็บตัง ไม่ก็ solo season เลยไม่ค่อยอะไรเท่าไหร่ (ไม่ค่อยโดนใครป่วน)

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    วันนี้เพิ่งโดนมากับตัว เลยโดนไอ้แฮคเกอร์ มันวาปมานั้งรถกับเราได้เฉยเลย เเล้วมันก็ใช้ระเบิดฆ่าผมตายปุ้ม พอเกิดมาปืนหายหมด งง เลย นี้เล่น gta รึ warz กันเเน่มันเป็นที่บัค รึผมโดนขโมยของกันเเน่ เเบบนี้เซงไป 3 วันยังไม่หาย ปืนในตัวราคาเป็นเเสนไหนจะรถอีกที่หายไป รถก็ราคา ห้าเเสนเเบบนี้เงิบสิครับ T-T

ร่องไปเรื่อยเปื่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,537
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiraza15 อ่านกระทู้
    วันนี้เพิ่งโดนมากับตัว เลยโดนไอ้แฮคเกอร์ มันวาปมานั้งรถกับเราได้เฉยเลย เเล้วมันก็ใช้ระเบิดฆ่าผมตายปุ้ม พอเกิดมาปืนหายหมด งง เลย นี้เล่น gta รึ warz กันเเน่มันเป็นที่บัค รึผมโดนขโมยของกันเเน่ เเบบนี้เซงไป 3 วันยังไม่หาย ปืนในตัวราคาเป็นเเสนไหนจะรถอีกที่หายไป รถก็ราคา ห้าเเสนเเบบนี้เงิบสิครับ T-T
    ปืนเข้าใหม่มันจะกลับมาส่วนรถโทรเรียกประกันขอเครมครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qwerty2536 อ่านกระทู้
    ปืนเข้าใหม่มันจะกลับมาส่วนรถโทรเรียกประกันขอเครมครับ
    สรุปเเล้วมันเป็นที่บัคของเกมใช้ไหม เเต่ตอนเเรกที่รถระเบิดโทรหาประกันไปเเต่ไม่มีไรเกิดขึ้น ปกติทุกทีที่รถระเบิดพอโทรหาประกันประกันก็จะเอารถมาส่งทันที เเต่นี้โทรไปยังไงก็ไม่มีไรเกิดขึ้นเเบบนี้เลยทำให้ผมเซง มาก ตอนนี้ก็ยังไม่ได้เข้าไปเล่นเลยเซงกันพวกเเฮคไม่หาย เกมดีๆเสียหมด

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    เจอ Hacker กด F1 บันทึกคลิปไว้ แล้วส่งเมลไปที่ GTAOnlineBanhammer@rockstargames.com กรอกรายละเอียดตามนี้
    Platform (PS3 or Xbox 360)
    Cheater’s Gamertag / PSN ID
    Description of the violation
    Approximate time/date of the violation
    If possible, please include concrete evidence, such as a video or a screenshot
    ข้อสุดท้ายก็แนบไฟล์คลิปที่เราถ่ายไว้ไปให้ด้วย

via https://support.rockstargames.com/hc...ft-Auto-Online

??What It Happened??
    กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ผมเจอยิ่งกว่าท่านอีกครับ
    (เจอแต่เซิฟคนน้อย ไม่ค่อยมีใครเล่นด้วยเลย)
    CPU=Intel Core i5-4570 CPU @ 3.20GHz
    GPU=Nvidia GeForce GTX 970 Ram=8 GB