ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 141

(Android) OfficeSuite แอพใช้งาน Word, Excel, PowerPoint และ PDF (MEGA)

OfficeSuite คือเครื่องมือจัดการงานออฟฟิศสำหรับแอนดรอยด์ซึ่งผู้ใช้สามารถเรียกดู แก้ไข พิมพ์(มือถือจะต้องเชื่อมต่อกับเครื่องปรินท์ด้วย) และแชร์เอกสาร Word Excel หรือ Power Point

OfficeSuite สามารถใช้งานได้กับไฟล์เอกสารเหล่านี้: DOC, DOCX, DOCM, RTF, TXT, LOG, XLS, XLSX, CSV, XLSM, PPT, PPTX, PPS, PPSX, PPTM, PPSM, PDF, EML, ZIP
    โดยผู้ใช้สามารถเปิดและแก้ไขไฟล์ต่าง ๆ เหล่านี้ซึ่งอยู่บนมือถือได้ทันที

OfficeSuite คือเครื่องมือออฟฟิศที่ครบครันซึ่งมีออพชันต่าง ๆ มาให้เลือกมากมาย(และยังมีออพชันต่าง ๆ ให้เลือกอีกมากมายในเวอร์ชันจ่ายเงิน)
    โดยคุณจะทำงานบนอินเตอร์เฟซที่ใช้งานได้สะดวกซึ่งสามารถปรับแต่งให้ใช้งานแบบ gesture ได้อีกด้วย นี่คือหนึ่งในแอพฯ ที่ดีที่สุดสำหรับการจัดการเอกสารต่าง ๆ ของคุณไม่ว่าคุณจะอยู่ที่ใด

ตัวโปรแกรมที่ผมนำมาแจกนี้ ราคาในGooglePlay ก็อย่างที่เห็นในภาพข้างล่างนี้ครับ

มีให้เลือกใช้ถึง 3 เวอร์ชั่น อัพให้เวอร์ชั่นละ 3 เว็ปเลย เลือกโหลดกันตามสบายเลยครับ
    (แต่ละรุ่นของโปรแกรมมีความแตกต่างกันไม่มาก เวอร์ชั่นที่ใหม่กว่าก็จะรองรับรุ่นของแอนดรอยที่ใหม่กว่า)

OfficeSuite Pro 7 PDF amp HD 7 3 1543 + fonts
    MEGA
    MediaFire
    One-2-Up

OfficeSuite Pro 8 + (PDF e HD) Premium
    MEGA
    MediaFire
    One-2-Up

OfficeSuite Pro 8 + (PDF e HD) Pro
    MEGA
    MediaFire
    One-2-Up

fonts for OfficeSuite **สำหรับคนที่โหลด OfficeSuite Pro 8 ทั้งตัว Premium และ Pro ส่วนคนที่โหลด OfficeSuite Pro 7 มีไฟล์นี้ใส่ไปให้แล้ว**
    MEGA
    MediaFire
    One-2-Up

เลือกที่เซฟได้ตามนี้เลยครับ

ขั้นที่ 1 ไปที่แถบข้างบน ตรงที่ปกติจะเป็น "หน้าหลัก" เลือก "ไฟล์"

ขั้นที่ 2 แล้วเลือกที่แถบถัดมาตรงที่ "บันทึกเป็น"

ขั้นที่ 3 เลือกนามสกุลไฟล์ที่จะเซฟเลย

ขั้นที่ 4 เลือกที่เซฟได้จากตรงนี้ครับ

อื่นๆอีกมากมาย และกำลังจะเพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆ
    (Android) Terminator Genisys คนเหล็กภาคล่าสุด กับภารกิจสุดมันส์ MOD OFFLINE (MEGA)
    (Android) Chaos Rings III เวอร์ชั่นอังกฤษมาแล้ว โหลดเล่นกันได้ ตัวเต็ม (MEGA+MediaFire)
    (Android) Dubai Racing ยินดีต้อนรับสู่สนามรบแห่ง ดูไบ เรสซิ่ง สนามแห่งการแข่งรถในแบบเอ็กซ์ตรีม MOD Money(MEGA+MediaFire)
    (Android) Implosion เกมแอคชันสุดมันส์ กราฟฟิคสุดโหดจาก Rayark ไม่ติดพาส (one2up)
    (Android) DraStic DS Emulator สำหรับเล่นบน Android ไม่ติดพาส (one2up)
    [Android] Blackmart Alpha Apk ตลาดมืด โหลดAppฟรีไม่ต้องเสียตังค์ (one2up)
    (Android) ThinkFree Office ใช้งานโปรแกรมออฟฟิตบนมือถือได้ 100% (MEGA)
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boou : 23rd August 2015 เมื่อ 22:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หาเหาใส่หัวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    โหลด Pro8 + PEF eHD Pro มาใช้ได้
    แต่แก้ไขแล้วมันให้ save ลงในเครื่องได้อย่างเดียว
    จะ save ลง SD Card ไม่ได้ ทั้งที่ไม่ได้ตั้ง Protected ไว้
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    286
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2coloreyes อ่านกระทู้
    โหลด Pro8 + PEF eHD Pro มาใช้ได้
    แต่แก้ไขแล้วมันให้ save ลงในเครื่องได้อย่างเดียว
    จะ save ลง SD Card ไม่ได้ ทั้งที่ไม่ได้ตั้ง Protected ไว้
    เลือกที่เซฟได้นะครับ ดูข้างบนเลยครับ เพิ่มไว้ให้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boou : 2nd June 2015 เมื่อ 20:17

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    524
    ขอผมช่อง SD CARD มันเป็นสีเทากดไม่ได้
    แต่พวกไฟล์รูปภาพ มันก็มองเห็นนะครับ
    แต่ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากเลยครับ
    สำหรับที่แบ่งปันกัน
    Mobile...........Nokia8210>Nokia7250>Xda O2mini>NokiaN95 8G>Nokia Lumia900>Samsung S5

กล่าวขอบคุณ
    286
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2coloreyes อ่านกระทู้
    ขอผมช่อง SD CARD มันเป็นสีเทากดไม่ได้
    แต่พวกไฟล์รูปภาพ มันก็มองเห็นนะครับ
    แต่ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากเลยครับ
    สำหรับที่แบ่งปันกัน
    น่าจะเป็นที่รุ่นของมือถือนะครับ เพราะผมใช้ได้ทุกเครื่องเลย (ผมมี4เครื่อง)
    นี่มัน License หรือว่า ลายเซ็นต์ กันล่ะเนี่ย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    524
    มีในส่วนของวิธีการลอง font ที่เสียตังค์ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    286
    มีในส่วนของวิธีการลอง font ที่เสียตังค์ไหมครับ
    เพิ่มให้แล้วนะครับ เลือกโหลดได้เลย 3 ช่องทางครับ
    นี่มัน License หรือว่า ลายเซ็นต์ กันล่ะเนี่ย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    524
    ดันพร้อมกับกล่าวขอบคุณ
    ลงได้แล้วแต่เเหมือนว่า
    มันให้โหลดอะไรนิดหน่อย
    แตว่ายังลงได้อยู่ครับ

มายืนว่าของคุณ boou เขาดีจริง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    286
    ดันพร้อมกับกล่าวขอบคุณ
    ลงได้แล้วแต่เเหมือนว่า
    มันให้โหลดอะไรนิดหน่อย
    แตว่ายังลงได้อยู่ครับ

มายืนว่าของคุณ boou เขาดีจริง
    ลงเสร็จพร้อมใช้งานเลยครับ ไม่ต้องโหลดอะไรมาเพิ่มแล้ว

ขอบคุณสำหรับเครดิตนะครับ

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    ขอรับไปเลยละกัน กำลังอยากได้
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”