ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

Need for Speed ภาคใหม่จำเป็นต้องต่ออินเตอร์เน็ตเล่นตลอดเวลา

Need for Speed ภาคใหม่จำเป็นต้องต่ออินเตอร์เน็ตเล่นตลอดเวลา

สำหรับคนที่ต้องการทราบข้อมูลตอนนี้ของ Need for Speed ภาคใหม่ เนื้อหานี้คือสิ่งที่ทราบในตอนนี้ครับ

• วีดิโอเกมเพลย์ของ Need for Speed ภาครีบูทนี้จะไม่ปล่อยออกมาจนกว่าจะถึงกลาง มิถุนายน คาดว่า EA น่าจะเปิดตัวในงาน E3
    • โหมด single-player ต้องเชื่อมต่ออินเตอร์เน็ตตลอดเวลาในการเล่น โดย EA ให้เหตุผลว่าเพื่อประสบการณ์ที่ดีทีสุดและการเล่นร่วมกันกับเพื่อน นี่จึงเป็นสาเหตุว่าทำไมต้องต่ออินเตอร์เน็ตตลอด
    • ด้วยการที่บอกว่าต้องต่ออินเตอร์เน็ตเพื่อเล่นกับเพื่อนแม้จะเป็น single-player ตรงนี้น่าจะหมายความว่าในโหมดเนื้อเรื่องอาจไม่ได้มีแค่เราเล่นคนเดียว
    • ในเกม Need for Speed ภาคใหม่จะใช้ระบบ AllDrive ซึ่งเป็นระบบที่เคยใช้ใน Need for Speed: Rivals โดยเป็นการผนวกความเป็น single และ multiplayer เข้าด้วยกัน เราอาจเห็นเพื่อนของเรากำลังแข่งขันหรือถูกไล่ล่าอยู่ ในขณะที่เรากำลังขับรถเล่นในเมือง เป็นต้น
    • โหมดการมองภายในเกมจะสามารถปรับได้หลายมุมมอง แต่ในขณะนี้เกมจะไม่มีมุมมองที่มองออกมาจากภายในตัวรถ

ส่วนรายละเอียดอื่นๆหรือรายละเอียดลงลึกกว่านี้แนะนำว่าให้รองาน E3 โดย Electronic Arts จะมีการแถลงของใหม่จากบริษัทในวันที่ 15 มิถุนายน 2015 ครับ

Credit: http://www.juropy.com/2015/05/need-f...9%88%E0%B8%AD/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 30th May 2015 เมื่อ 15:35

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    เกมเดี๋ยวนี้เริ่มแก้ปัญหาพวกเถื่อนแล้วสิ
    แบบต้องต่อเน็ตเล่นไรงี้ ที่ผ่านมา titanfall diablo3 ยังไม่มีเถื่อนเลย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    เน็ตกากอดสินะ ไม่รูํ้คิดไรกันอยุ่
    ยังกะว่าอินเทอร์เน็ตเดี๋ยวนี้มันเป็นเรื่องที่เสถียรมากยังงันแหละ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    1
    อยากจะเล่นก็ต้องเสียเงินซื้อแท้
    หึหึ

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    เน็ตกากอดสินะ ไม่รูํ้คิดไรกันอยุ่
    ยังกะว่าอินเทอร์เน็ตเดี๋ยวนี้มันเป็นเรื่องที่เสถียรมากยังงันแหละ
    เน็ตบ้านเค้า ไม่มีปัญหาหรอกครับ เน็ตบ้านเรานี่สิ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    ผมว่าดีนะ เขาเริ่มแก้ปัญหาพวกเถื่อนได้ดี ดูอย่าง The crew ดิ ไม่มีเถื่อนให้เล่น ต่อเน็ตอย่างเดียว ส่วนตัวลองแล้วสนุกมาก ตอนนี้ก็ยังมันส์อยู่ ทุกอย่างโอเคหมด เหลือแค่กราฟฟิคที่ต้องพัฒนาขึ้นแค่นั้น

NFS ก็คงเริ่มเปลี่ยนแปลงบ้างแล้ว เหลือแค่ใส่ใจผู้เล่นแล้วหละ หวังว่าที่สุ่มไปถึง 2 ปี เพื่อทำภาคนี้ออกมาจะไม่ผิดหวังแบบภาคที่ทำมาทุกปีนะ แฟนๆรอคอยกันเยอะ ขอ Map กว้างๆ ให้มันได้เปิดหูเปิดตาหน่อย

แต่ที่อ่านมา โหมดการมองภายในเกมจะสามารถปรับได้หลายมุมมอง แต่ในขณะนี้เกมจะไม่มีมุมมองที่มองออกมาจากภายในตัวรถ มันคืออะไร ไหนบอกว่ามีหลายมุมมอง แต่ไม่มีมุมมองจากในรถซะงั้น ผิดวังไป 1 ข้อละ
    i7-4770K 4.2GHz/Ram 16GB/ASUS GTX 980 Strix 4GB/Corsair CX 750M 80 Plus

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MI~MI อ่านกระทู้
    เน็ตบ้านเค้า ไม่มีปัญหาหรอกครับ เน็ตบ้านเรานี่สิ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 231
    ถ้าไม่อยากต่อ internet ก็ต้อง CODEX ซิ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    1
    ถ้าจะให้ต่อตลอดเวลา คุณก็พร้อมที่จะมีทุกโซนนะครับ ไม่ใช่มีแต่ EU อย่างเดียว - -

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ส่วนตัว ผมว่าขอให้มีการปรับแต่งรถได้ตามใจเราเอง เท่านี้ัีก็เพียงพอแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    ไม่มีโหมด มองออกจากภายในตัวรถนี่ ผมละเซง****!!

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 703
    แล้วคนที่ซื้อแผ่นแท้มาแต่บ้านไม่มีเน็ทล่ะทำยังไง โธ่
    INTEL CORE I7 3770, ASUS P8Z77-V LE PLUS, ASUS GTX 670 2GB top, Ocz 650 watt, Hyperx 4 GB

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Arjack Taylor อ่านกระทู้
    แล้วคนที่ซื้อแผ่นแท้มาแต่บ้านไม่มีเน็ทล่ะทำยังไง โธ่
    ผมว่าเขาคงไม่โง่ขนาดนั้นหรอกนะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    อย่าลืมนะครับว่า DRM ของ EA กากแค่ไหน (ดู simcity เป็นตัวอย่าง)

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    เอาเวลาทำวิธีป้องกันเถื่อนไปทำให้เกมสนุกขึ้นไม่ดีกว่าเหรอ
    ตอนrivals ก็ระบบนี้แหละ

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    นึกว่า GTA V ทำให้เป็นตัวอย่างแล้วนึกว่าจะเข้าใจ
    เอาเวลาไปทำป้องกันเถื่อน
    ไปทำเกมให้สนุก ให้คนอดใจที่จะซื้อแท้ไม่ไหวกันดีกว่าไหม

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    กันเถื่อนไว้แหละดีแล้ว เขาก็ต้องรักษายอดของเขา เกมให้สนุกแค่ไหน คนมันจะไม่ซื้อก็ไม่ซื้ออยุ่ดี ภาคUG2 ที่บอกกันดีนักหนามั่งหละดีที่สุดมั่งหละ ลดราคาแทบแจกฟรีก็ไม่เห็นซื้อกัน ยอดไม่กระเตื้องเลย

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จะไม่ใช่เกมออฟไลน์อีกต่อไปแล้วใช่ไหมมม

This World Is Cruel.
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    สมกับเป็น EA เลย
    “คนฉลาดตักตวงประโยชน์จากศัตรู ได้มากกว่าคนโง่ได้ประโยชน์จากมิตร”

กล่าวขอบคุณ
    1,373
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    หน้าสนใจ . ..

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อาจเหมือน the crew ละมั๊งครับ กึ่งๆจะออนไลน์เลย
    คือทำมาไงก็ได้ไม่ว่าหรอก ขอสไตล์ underground street racing แบบเถื่อนดิบจ้าบๆสมัยภาค underground แล้วก็กลับมาแต่งรถแต่งลายได้ซะที แค่นี้ผมก็ซื้อละ

ภาคหลังๆมาเหมือนเล่นเกมขับรถชมวิว ทำไรกะมันไม่ได้เลย ยิ่งภาค The run นี่คือแบบ ขับรถชมวิวของจริง

Banned
    ในใจ natalia <3
    กล่าวขอบคุณ
    3,436
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,629
    2
    ผมเล่นเน็ต modem ก็แย่สิครับ - -