ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 51

[[[ ขอถามเรื่องสถานะการออฟ ออน ใน FACEBOOK ]]]

คือผมไปเชื่อมเฟสกับโทรศัพท์ไว้ ทีนี้เวลาเราออฟไลน์ไปคนอื่นก็จะเห็นว่า เราออฟไลน์ไปล่าสุดนานเท่าไหร่ 1 นาที 2 นาที 1 ชั่วโมงเป็นรูปโทรศัพท์อะไรแบบนี้ครับ ผมลองลบเบอร์ออกไปแล้วก็ยังเป็นเหมือนเดิม ผมอยากให้กลับเป็นแบบเดิมคืออฟคืออฟเลย ไม่มีขึ้นว่าล่าสุดเท่าไหร่ ซึ่งไอดีที่ไม่เคยเชื่อมกับโทรศัพท์จะเป็นแบบนั้น มันมีวิธีไหมครับผมลองทำแล้วไม่สำเร็จ (บางทีก็อยากส่องอยู่เงียบๆบ้าง แบบนี้แค่เข้าไปเฟสทั้งๆที่ออฟไลน์อยู่มันก็ขึ้นว่า 1 นาที ส่องไม่ได้ )

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ปิดแชท ไม่ให้คนอื่นเห็นว่าออนไลน์ก็จบครับ (เพื่อนผมเคยทำอยู่)

ว่าแต่จะออนก็ออนไปเหอะทำไมต้องเงียบๆ =w=
    Road to Trophy Hunter

กล่าวขอบคุณ
    194
    ก็ปิดแชทมันก็ขึ้นว่า 1 นาที ที่แล้วไงครับ เวลาเข้าเฟสไป มันไม่เหมือนกับคนที่ไม่เคยเข้าในโทรศัพท์ ที่มันจะขึ้นเขียวๆออนไลน์ กับไม่ขึ้นอะไรเลย

บางทีก็บอกคนอื่นว่านอนแล้ว หรือไปนู่นนี่นั่น แต่ก็อยากส่องเข้ามาอยู๋ไรแบบนี้น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ข้ออ้างเยอะแยะครับอย่างที่ผมใช้บ่อยๆก็ สงสัยต่อเนตมือถือทิ้งไว้มันเลยขึ้นออนมั้ง ที่จริงมันมีตั้งออฟไลน์เฉพาะคนที่เราไม่อยากให้เค้าเห็นได้ด้วยนะ.. หรือเทคนิคอ่านแชทแบบไม่ให้มันขึ้นว่าอ่านแล้วก็มีนะ

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    มันตั้งค่าไม่ได้หรอกครับ ที่จะซ่อนว่าเราออฟไลน์ โดยไม่ขึ้นเป็นนาทีๆๆ
    มันทำไม่ได้หรอก

ว่าแต่ทำไมต้องเนียนๆๆด้วย อย่างกะพวกมีพิรุธกับเมีย
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    194
    ลองมาหมดละครับ 555 ออฟไลน์เฉพาะคนหรือทั้งหมดก็ขึ้นเหมือนกันเลย อ่านแล้วไม่ขึ้นว่าอ่านก็ทำหมดแล้ว ตอนนี้เลยเปิดเฟสใหม่ไว้ดูข่าวสารเอา เฟสเก่าปล่อยทิ้ง(แต่อยากใช้อยู่เลยลองถามเผื่อใครมีวิธี เพราะลองหมดแล้วทำไม่ได้) ไม่ได้มีพิรุธไรหรอกครับ แค่หนีใครสักคนนึง