ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

BioShock ยังมีความสำคัญมากต่อบริษัท ประธาน Take-Two กล่าว

BioShock ยังมีความสำคัญมากต่อบริษัท ประธาน Take-Two กล่าว

ถือแม้ว่าตอนนี้จะยังไม่มีการเปิดตัวภาคใหม่ของเกม BioShock ออกมาให้แฟนเกมได้เห็นกัน แต่ Strauss Zelnick ประธานบริษัท Take-Two Interactive ได้ออกมายืนยันว่าพวกเขายังไม่ทิ้งเกมนี้ไปไหน พร้อมกับกล่าวว่า BioShock ยังมีความสำคัญมากต่อบริษัท

ในงาน Technology, Media, & Telecom Conference ที่จัดขึ้นในนิวยอร์ค Zelnick เปิดเผยว่าขณะนี้เกม BioShock ทั้งหมดมียอดขาย 25 ล้านชุด ซึ่ง BioShock Infinite กินเรียบไปถึง 11 ล้านชุดเลยทีเดียว พร้อมกับพูดถึงความเป็นไปได้ของภาคต่อว่า “มันเป็นทรัพย์สินทางปัญญาที่สำคัญมากสำหรับบริษัท” Zelnick กล่าว “ถึงแม้ว่าตอนนี้ผมจะไม่มีอะไรมาประกาศ แต่มันยังเป็นแฟรนไชส์ที่สำคัญมากสำหรับเรา”

เมื่อออกมาพูดแบบนี้แล้วแสดงว่ายังไง BioShock ก็ต้องมีภาคต่อไปออกมาแน่ๆ แต่จะเมื่อไหร่นั้นต้องติดตามกันต่อไปครับ

Credit: http://4gamerth.com/bioshock-franchi...lly-important/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 1st June 2015 เมื่อ 16:47

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The most beautiful sunset views
    กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ตอนนี้ Bioshock Infinite ยังทุ้มอยู่ในใจอยู่เลย

ถึงบางคนจะไม่ชอบก็เถอะแต่สำหรับผมแล้ว เป็นเกมที่ดีเกมหนึ่งเลยหล่ะ
    ไม่ว่าจะอยู่ไกลแค่ไหน เมื่อแหงนหน้ามองท้องฟ้า ก็รู้สึกเหมือนอยู่ใกล้กัน เพราะท้องฟ้าที่เรากำลังเงยหน้ามองเป็นท้องฟ้าเดียวกัน

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Season อ่านกระทู้
    ตอนนี้ Bioshock Infinite ยังทุ้มอยู่ในใจอยู่เลย

ถึงบางคนจะไม่ชอบก็เถอะแต่สำหรับผมแล้ว เป็นเกมที่ดีเกมหนึ่งเลยหล่ะ
    คิดเหมือนกันครับ เนือ้เรื่องแบบว่า โอ้โหวววว มาก

ยิ่งเล่นของ DLC ด้วยนะ เนื้อเรื่องนี่แบบ T^T

Emma Watson
    กล่าวขอบคุณ
    1,291
    ได้รับคำขอบคุณ: 673
    รักเลยครับเกมนี้ เป็นเกมที่สร้างแรงบัลดาลใจในการวาดรูป และถ่ายรูปของผม

//ชอบเนื้อเรื่องมากแต่รูปแบบในการเล่นไม่ค่อยถูกใจ แต่เพราะเนื้อเรื่องทำให้ผมเล่นได้ไม่เบื่อเลยครับ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ผมอยากให้มันกลับมาหลอน ๆ เหมือนภาค 1-2 อ่ะครับ

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    สำหรับผมไม่ใช่เกมที่ชอบที่สุด แต่เป็นเกมที่ตราตรึงใจที่สุดแล้วครับ (ตอนจบเกม ยังรู้สึกโหวงๆ T-T สุดยอด)

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    ภาค inf สนุกครับ เพราะเป็นภาคแรกที่เล่นแล้ว อ่านเนื้อเรื่องตลอดทั้งเกม พอเล่นจบ แล้วไปหาข้อมูลใน google ต่อยิ่ง ฟิน เลยขอบอก
    Road to Trophy Hunter

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 122
    สุดยอดครับเกมส์นี้ โดยเฉพาะอินฟินิตี้ dlcสุดท้าย เศร้ามาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เกมนี้บอกเลย เล่นไม่จบซักที
    i7-4790k , Asus Z97-Pro Gamer , GigaByte GTX970 G1-Gaming , G-Skill 4GBX2 , Galax 240Gb , WD 2TBX2 , Seasonic 750W , Cooler Master Nepton 240m , Thermaltake G42

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    สำหรับผมไม่ใช่เกมที่ชอบที่สุด แต่เป็นเกมที่ตราตรึงใจที่สุดแล้วครับ (ตอนจบเกม ยังรู้สึกโหวงๆ T-T สุดยอด)
    ผมนึกว่าผมเป็นคนเดียวนะเนี่ย ผมเป็นประมาณอาทิตย์นึงเลยแหละ อาการนี้

ยิ่งได้ฟังเพลง Will the circle be unbroken นะ รู้สึกเหมือนเล่นจบไปเมื่อวาน เป็นเกมที่ตรึงใจมากๆ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    โหลดมาเล่น3รอบลบไป3รอบ เล่นไม่จบซักทีอ๊ากก 55
    Facebook :: Buddy Lord

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เป็นเกมที่ผมเล่นหลายรอบมาก เล่นปลด achievement เล่นแล้วเล่นอีก เล่นปลด optional quest แต่ยังไม่มีตังค์ถอย dlc ซักที T^T
    --------------------------------------------------------------------------------

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    มันเป็นเกมที่ทำผม เอ๋อแดรก ไปหลายวันเลยแหละ เล่นจบเสร็จ ความประทับใจมันยังอยู่ในหัวตลอด
    ไม่สามารถไปเล่นเกมอื่นต่อได้ จะไปดูหนัง จะทำอะไรก็ไม่พีคเท่า ว่าแล้วก็ฟังเพลง

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~Sleeping With Sirens~
    กล่าวขอบคุณ
    2,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,014
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    มันเป็นเกมที่ทำผม เอ๋อแดรก ไปหลายวันเลยแหละ เล่นจบเสร็จ ความประทับใจมันยังอยู่ในหัวตลอด
    ไม่สามารถไปเล่นเกมอื่นต่อได้ จะไปดูหนัง จะทำอะไรก็ไม่พีคเท่า ว่าแล้วก็ฟังเพลง

ฟังเพลงนี้แล้วเหมือนอยู่บนสววรค์เลย

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    ความลึกซึ่้งของเกมส์นี้ภาค infinite ครับ ยังคงตราตรึงเสมอ ผมเล่นจบทุกภาค ติดตามทุกตอนครับ แต่ภาคล่าสุดนี้ EPIC จริงๆ ขอใช้คำนี้เลย

http://www.thaibiohazard.com/forum/v...f=1&t=16786828

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: