ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    Sony Music Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

แนะนำด้วยครับ ซื้อโทรศัพท์ให้แฟน

คือผมมีแพลนว่าจะซื้อโทรศัพท์ให้แฟน ของแฟนแกไปกึ่งจะไปเฝ้าสตีฟ จ๊อบแล้วครับ เลยว่าอยากซื้อให้สักเครื่อง
    แต่ไม่อยากเอาแพงมากครับ ประมาณ 3500 ลงมาครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
    (ถ้ากล้องหน้าดีๆจะดีมากเลยครับ)
    Megan Lee♡. (>﹏<)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    Lenovo A5000 ครับ
    LENOVO IDEAPAD Z510

กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    ผมอยากแนะนำ Wiko Lenny 2 ครับ ราคา 2490.- เพราะผมกำลังเล็งตัวนี้อยู่เลย เดือนหน้ากะจะสอย
    ดูบทความแนะนำใน spoiler เลยครับ
    แล้วก็อีกตัว ของค่ายเดียวกันครับ Wiko Rainbow Jam ราคา 3490.- ห่างกันพันนึง ได้ ROM เพิ่มเท่านึง กล้องละเอียดขึ้น จอละเอียดขึ้น
    ดูบทความแนะนำใน spoiler เลยครับ
    [ข้อดี]คือมันเป็นมือถือ เกือบๆ จะเป็น pure android แล้วครับ คาดว่าเครื่องคงลื่นไหลดี ได้ android เวอร์ชั่น 5.1 มาด้วย ถือว่าเวอร์ชั่นล่าสุดในไทยเลยล่ะครับ
    [ข้อเสีย]ไม่ได้มีลูกเล่นหวือหวาอะไรมากเหมือนค่ายเกาหลี จีน ฯลฯ เพราะมันมาจากฝรั่งเศสครับ แล้วเรื่องกล้องก็อาจจะสู้ค่ายอื่นไม่ได้นะครับ ถ้าเอามาถ่าย selfie ล่ะก็ น่าจะใช้ได้ไม่เต็มที่ครับ แล้วสุดท้ายก็คงเป็นที่ศูนย์บริการด้วยครับ ค่าย Wiko ยังมีศูนย์บริการในไทยไม่มากเพราะเพิ่งมาตีตลาดได้ปีเดียวเอง ไม่ค่อยทำการตลาดอย่างโจ่งแจ้ง คนไม่ค่อยรู้จัก

ปล. ผมไม่ใช่หน้าม้าค่ายนี้น้า แค่เห็นว่ามันดีก็มาแนะนำคร้าบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 3rd October 2015 เมื่อ 01:59

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    กาแล็กซี่เจ 7 อิอิ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ไหนๆก็ไหนๆและ แนะนำ ตัวเจ๋งๆล่าสุดหน่อยสิครับ เพื่อนผมมันว่าอยากได้โทรศัพท์ งบ 30000 เน้นใช้งานนานแรง
    มี เลือกไว้แล้ว Sumsung Note 5 / 4 กำลังเปรียบเทียบความคุ้ม
    ลองลงมา zenfone 2 ยังไม่ได้เก็บรายละเอียด เช่นรุ่นอะไรแบบนี้
    มีตัวไหนเจ๋งๆพอจะแนะนำอีกไหมครับ

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    Sony Xperia Z5
    Lenovo Vibeshot

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    555...แอบเข้ามาดูจาก 3500 กลายเป็น 30000

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ m10621 อ่านกระทู้
    555...แอบเข้ามาดูจาก 3500 กลายเป็น 30000
    555 ที่จริงผมก้อกำลังหาอยู่ เห็นเค้าว่า sony xperia z5 เข้าไทยไม่เกิน 15,000 ที่ไหนได้ 21,900 ผมว่าเก็บตังรอปีหน้าดีกว่าทนใช้ zen 5 ไปก่อนนน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย safekung : 3rd October 2015 เมื่อ 09:28

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมใช้ Zenphone5 ก็ดีนะครับ ราคาสี่พัน ใช้คุ้มมาก

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mcarmy อ่านกระทู้
    ไหนๆก็ไหนๆและ แนะนำ ตัวเจ๋งๆล่าสุดหน่อยสิครับ เพื่อนผมมันว่าอยากได้โทรศัพท์ งบ 30000 เน้นใช้งานนานแรง
    มี เลือกไว้แล้ว Sumsung Note 5 / 4 กำลังเปรียบเทียบความคุ้ม
    ลองลงมา zenfone 2 ยังไม่ได้เก็บรายละเอียด เช่นรุ่นอะไรแบบนี้
    มีตัวไหนเจ๋งๆพอจะแนะนำอีกไหมครับ

ถ้าบอกว่า --เน้นใช้งานนานแรง-- อย่ายุ่งกับ Sumsung เลยครับ ดีไม่ดี อาจได้ เน้นเขา 0 ถึ่ๆ ก็เป็นได้
    <<< อย่า สงสาร คนตายเลย สงสาร คนอยู่เถาะ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง คน ที่อยู่โดยปราศจาก ความรัก >>>