ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,549

Post Unleashed News Update : GTA Online เตรียมอัพเดทชุดใหญ่ เพิ่มของหรูๆเพียบ!!!

Unleashed News Update
    GTA Online เตรียมอัพเดทชุดใหญ่
    เพิ่มของหรูๆเพียบ!!!

..........
    Rockstar ประกาศเตรียมปล่อยอัพเดทใหม่ชุดใหญ่สำหรับ GTA Online แล้วในสัปดาห์
    หน้าที่จะถึงนี้ โดยจะเพิ่มของหรูๆอย่างเช่น รถหรู เสื้อผ้าใหม่ๆ เครื่องบินและเฮลิคอปเตอร์สีทองคำ
    และรวมไปถึงปืนเคลือบทองคำ ให้ผู้เล่นซื้อไปอวดความรวยกันอย่างเต็มที่

นอกจากนี้ Rockstar ยังแง้มออกมาว่าในช่วงซัมเมอร์นี้จะมีการอัพเดทครั้งใหญ่อีกชุดหนึ่ง
    แต่ไม่ได้บอกว่าจะเป็นอะไร งานนี้ต้องติดตามกันให้ดี ส่วนตอนนี้ไปชมภาพชุดแรกของการอัพเดทครั้งนี้กันก่อนครับ

..........

EDIT POST BY ME
    CREDIT BY 4GAMERTH

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHUNGOLF : 2nd June 2015 เมื่อ 19:56

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    รถข้างล่างเหมือน Pagani Huayra เลย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อัพเดทไปก็เท่านั้นถ้ายังไม่เเก้เรื่อง พวกแฮกเกอร์ทั้งหลาย เกมมันหมด สนุกก็ตรงนี้เเหละ น่าจะเเบนๆไปให้มันหลาบจํา

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214
    GTA online เล่นฟรีมั้ยครับ หรือต้องมีตัวเกม GTA V อะไรงี้ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kiraza15 อ่านกระทู้
    อัพเดทไปก็เท่านั้นถ้ายังไม่เเก้เรื่อง พวกแฮกเกอร์ทั้งหลาย เกมมันหมด สนุกก็ตรงนี้เเหละ น่าจะเเบนๆไปให้มันหลาบจํา
    ทาง Rock* ก็ไม่ได้นิ่งดูดายนะครับ ก็พยายามแก้และจัดการกับพวกแฮกเกอร์ทั้งหลายอยู่เพียงแต่ว่าขอบเขตของการแบนมันกว้างเกินไปจึงทำให้ไม่สามารถแบนได้ทั่วถึง
    ต่อให้ใช้มาตราการเด็ดขาดยังไง แฮกเกอร์ก็ไม่มีทางหมดไปหรอกนะครับแถมยังมีผู้เล่นบริสุทธิ์ต้องพลอยติดรากแหไปด้วย ซึ่งมันยากมากๆที่จะเก็บ แฮกเกอร์ได้หมด
    ทางที่ดีเล่นกับเพื่อนสร้างห้อง Private ไปเลยจะได้ไม่ต้องกลัวพวกแฮกเกอร์เข้ามาวุ่นวายครับให้เสียอารมณ์นะครับ ต้องรอจริงๆครับกว่า แฮกเกอร์มันจะหมดไปครับ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hades051 อ่านกระทู้
    GTA online เล่นฟรีมั้ยครับ หรือต้องมีตัวเกม GTA V อะไรงี้ก่อน
    มาพร้อมกับ GTAV ครับ ต้องซื้อ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ขอ Heist ใหม่ได้มั้ย = w= เล่นกันจนตอนนี้เบื่อๆแล้ว

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ผมพึ่งจะได้รถหุ้มเกราะ นี่มาอีกแล้ว ต้องรีบฟาร์มตังไว้แล้วสินะ ใครมีวิธีหาเงินไวๆมั่งครับมาแชร์หน่อยสิ 55555555

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    เดะเก็บ ตัง รอซัมเมอร์เซลล จักเเน่นอนนนน

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    รูปนี้เเขากำลังหมายความว่าอะไรหน่าาาา..

You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116
    ผมนี่กำลังทำพวก H เก็บตังกับพวกฝรั่งเลยรอแพทใหม่ซื้อของใหม่ หลังจากที่ได้ 10 ล้าน ซื้อของหมดไปหลายล้านแต่งรถเอ้ย เครื่องบิน ฮ่าๆ ต้องรีบเก็บตัง

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    Criminals Mastermind นี่ทํานานไหมครับ
    เเล้วถ้าเราทํา Hiest ต่างๆจนจบเเล้วเรามา Replay Hiest จะได้ไหมครับ
    ปล.มีใครสนใจจะทํา Criminals Mastermind กับผมไหมครับ อิอิ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghost th อ่านกระทู้
    Criminals Mastermind นี่ทํานานไหมครับ
    เเล้วถ้าเราทํา Hiest ต่างๆจนจบเเล้วเรามา Replay Hiest จะได้ไหมครับ
    ปล.มีใครสนใจจะทํา Criminals Mastermind กับผมไหมครับ อิอิ
    Replay ได้ครับ ส่วนนานไม่นาน นี้ ไม่รวม H ที่ทำ 2 คน กะตก H ละเกือบ 2 ชม.(ที่ผมลองดูเวลาอะนะ)
    ไหนจะห้าม fail อีก = =

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Forbidden อ่านกระทู้
    Replay ได้ครับ ส่วนนานไม่นาน นี้ ไม่รวม H ที่ทำ 2 คน กะตก H ละเกือบ 2 ชม.(ที่ผมลองดูเวลาอะนะ)
    ไหนจะห้าม fail อีก = =
    ถ้าลงกับเพื่อนแล้วเตรียมแผนมาดีๆ เฉลี่ยแล้ว H ละ 1 ชม หรือน้อยกว่านั้นครับ(อันนี้ไม่รวมความเร็วเน็ตกับสภาพคอมนะ) มันมีวิธีผ่านไวๆอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    คนนั้นคนนี้เจอ hack นั้น hack นี้ แบบนี้ไงเล้า rockstar เค้าถึงไม่อยากจะเอาเกมมา
    ลง PC พอมาลงแล้ว มีปัญหาก็บ่นกัน เจอ hack ก็ แจ้งไปสิครับผมเจอผมก็แจ้งไป มันไม่ได้ยากอะไรเลย จริงๆ นะ
    เห็นแล้วรำคานอ่า เวลาเกมเค้าจะอัพเดท อะไรใหม่ๆมาต้องมีคนมาพิมว่า เอาเวลาไปทำนั้นทำนี้ให้ดีก่อนมะ
    ก็ช่วยๆกันหน่อยสิไม่ใช่ว่าเจอ hack เจอ โปรแล้วจะมาร้องว่าเค้าไม่สนใจ เกมเค้าทำมาออกจะดีไม่มีเล่นก็บ่น
    พอมีให้เล่นก็ บ่น !! ( ขอโทดนะครับเห็นละขึ้น )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Devilsohang : 3rd June 2015 เมื่อ 08:39
    Life is a game

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hades051 อ่านกระทู้
    ก็ซื้อ GTA V ก็เล่นได้ทั้ง ออฟ และ ออนไลน์ ไงครับ
    ตัวเกมเถื่อนหมดสิทธิ์นะ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    เพิ่งทำ Heists 10ล้านเสร็จ กำตังรอเลย

กล่าวขอบคุณ
    2,928
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    กลับมาทำข่าวแล้วววว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมต้องเครียพื้นทีี่ในเครื่องรออีกกีี่GBเนี่ยถึงพอ