ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

GTA ONLINE ซื้ออาวุธสงครามชิ้นไหนดีครับ

คือตอนนี้เก็บเงินได้ 2 ล้านนิดๆ
    เล็งไว้ 3-4 ตัว
    1.Rhino Tank
    2.Hydra(เก็บเงินอยู่)
    3.Savage
    4.Insurgent Pickup

เป็นเพื่อนๆจะเลือกตัวไหน
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    4.Insurgent Pickup อันนี้เอาไปใช้ในภารกิจต่างๆไม่ได้นะแต่เอาไปป่วนเมืองได้ แต่ก็ต้องมีคนยิงและคนขับ ต้องใช้คนสองคนถึงจะสนุกนะอันนี้

อันนี้แรดูจะหน้าซื้อสุด 1.Rhino Tank

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    มี Insurgent ธรรมดายังครับ ถ้ามีแล้วก็จัด Tank ไปเลย ตบเกรียนมันกว่า นอกนนั้นพวกยานอากาศโดนสอยง่าย****

กล่าวขอบคุณ
    359
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,792
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manya456 อ่านกระทู้
    มี Insurgent ธรรมดายังครับ ถ้ามีแล้วก็จัด Tank ไปเลย ตบเกรียนมันกว่า นอกนนั้นพวกยานอากาศโดนสอยง่าย****
    ถูกต้องอะไรที่บินได้ล่วงง่ายมากนะ ยกเว้นจะปิดโหมด และบินเล่นเอาใครก็ยิงเราไม่ได้เราก็ยิงใครไมใ่ได้เหมื่อนกัน เอาไว้บินไปเป้าหมายได้ แต่ถ้าซื้อมาแค่นี้ไม่แนะนำ เอาไว้เงินเหลือๆค่อยซื้อดีกว่าพวกเครื่องบินต่างๆ

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    รอแพทใหม่มาก่อนแล้วค่อยตัดสินใจ เผื่อมีของใหม่ถูกใจกว่า

กล่าวขอบคุณ
    141
    ถามนิดนึงครับ Pegasus โทรเวลาเล่นพวก Blow up ได้ไหมครับ
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

กล่าวขอบคุณ
    141
    ตอนนี้เพิ่มเติมอีกอย่างครับ
    Insurgent Pickup กับ ธรรมดาอันไหนดีครับ
    มีเพื่อนอยู่คนนึงมันชอบเล่นป้อมปืนมากอยู่เเล้ว
    ใจอยากกันระเบิดไว้จัดการพวกเกรียน
    ตอนนี้เงินมี 800K(ซื้อรถถังไปตะกี้) เงินเกินตัวธรรมดาเเต่ไม่ถึง Pickup ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ตอบ****

1. รถถังทำฺสนblow up 2 ได้ครับ ถ้าไปถึงจุดมีรถแล้วรีบโทรเลย เพราะมัีนจะมาส่งใกล้ๆ แล้วเอารถเหลืองไปจอดไหนก็ได้ จากนั้นบู๊แหละครับ เล่นไปซัก 10 นาทีได้แล้ว 8000-10000

2.จัดธรรมดาครับ เพราะมันแต่งได้ เก็บในโรงรถได้ ส่วนอันมีปืนมันต้องโทรเอา