ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SKman อ่านกระทู้
    ผมบอกเเล้วไม่ใช่ FPS Titanfall มัน FPS นะ ? หรือผมเข้าใจผิด ?
    ถถถ ก็มันเป็น FPS ไงละคุณบอก 2 ชมมันไม่พอ ทั้งๆที่ 30 นาที****ก็รู้แล้วว่าเกมมันเล่นยังไง ถูกใจรึเปล่า อย่าแถไปเรื่อยดีกว่า ไอ่ที่คุณพูดมามัน apply ได้กะ MMO เท่านั้นอ่ะละเกม MMO บนสตีมที่ต้องเสียตังซื้อนี่แทบไม่มี หรือถ้ามีก็มักเป็นแบบ FFXIV ที่ไม่ได้เล่นผ่านเซิร์ฟสตีม ไม่ต้องใช้ steam เป็น DRM ก็ได้ หยุดแถเถอะผมอายแทน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เถียงกันได้มันมาก 55555555555555+
    ปล. เถียงกันทำไม แล้วที่สำคัญฮาตรง เอาเรื่องพวกนี้มาเถียงกันได้เนี่ยแหล่ะ 55555555555555

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    เถียงไรกัน น่ามคาน
    โว้ เป็นเด็กไปได้แต่ละคน -*-

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    น่าจะมาได้นานละนะนิ เกมกดมาไม่ถูกใจหลายเกมเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ซื้อเกมมาตอนลดราคา พอวันหมดโปรลดขอคืน ได้มะ 555

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auditionko อ่านกระทู้
    ถถถ ก็มันเป็น FPS ไงละคุณบอก 2 ชมมันไม่พอ ทั้งๆที่ 30 นาที****ก็รู้แล้วว่าเกมมันเล่นยังไง ถูกใจรึเปล่า อย่าแถไปเรื่อยดีกว่า ไอ่ที่คุณพูดมามัน apply ได้กะ MMO เท่านั้นอ่ะละเกม MMO บนสตีมที่ต้องเสียตังซื้อนี่แทบไม่มี หรือถ้ามีก็มักเป็นแบบ FFXIV ที่ไม่ได้เล่นผ่านเซิร์ฟสตีม ไม่ต้องใช้ steam เป็น DRM ก็ได้ หยุดแถเถอะผมอายแทน
    เเล้วคุณอ่านข้อความของผมหมดรึยังครับ ? ไม่เอาหน่า FPS ไม่มีใครเล่นเกิด 10นาทีหลอก ระบบเกมส์เหมือนกันหมด
    ที่ผมมายถึงนะ ไปอ่านดูก่อนเถอะ ไม่อ่านเเล้วมาบ่น โถ่ๆ ปัญญาอ่อนเปล่าครับ MMO คุณคิดว่ามีแต่เกมส์ free รึ
    หาข้อมูลเกมส์เยอะๆหน่อย ทำการบ้านมาดีดีไม่ชื่อมั่วว่าเกมส์นี้ไม่มีหลอก เถอะ ไม่มีข้อม฿ลใครก็พูดได้
    เข้าไปดู เกมส์ LIF เเล้วจะรู้ ตอนนี้ลดราคา 40% คือผมไม่เดือนร้อนแค่ ออกมาแสดงความคิดเห็นเงินผม ไม่ได้ขอคุณมาซื้อ? ใจยัง
    ไม่ต้องการคืนและเงินคืน เข้าใจยัง ทำอย่างคุณเป็นเจ้าของ ความคิด โถ่ เลิกเล่นเกมส์ตามเพื่อนเเล้วหาอะไรเล่นเองบ้าง
    the elder scrolls online ก็ MMO ไม่รู้ก็เงียบไปเถอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SKman : 6th June 2015 เมื่อ 14:53

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมกดคืนเกม อย่างมัน เลย 555+ ไม่ใช่ไรหรอก ซื้อมาแต่ละเกม ไม่มีเวลาเล่น เล่นแต่ Dota 2 รวม ๆ แล้วได้ (กำลังจะได้คืน) 2,257.47 บาท อิอิ เก็บไว้ซื้อเกม Batman ภาคใหม่น่าจะดี

บางเกมมันเกิน 6 เดือนคืนไม่ทันก็มี น่าเสียดาย ซื้อมาดอง เสียดายเงิน แต่เหลือ GTA 5 ไว้ ถึงไม่ค่อยได้เล่นแต่ก็ชอบ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เดี๋ยวๆๆ ถึงจะบอกให้เข้าไปอ่านต่อก็เถอะ
    ****อ่านไม่ออกคร้าบบบบบ