ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gefoxs อ่านกระทู้
    LT+2.1 มาแล้วนะครับ ทำให้เล่น XGD3 ได้สมบูรณ์กว่าเดิม

ข้อมูลวันที่ 25 ตุลาคม 2554 Firmware LT+2.1 ยังไม่ออกครับ
    กรุณาอย่าทำให้ผู้อ่านเกิดความสับสน โดยการโพสต์กระทู้โดยไม่มีมูลความจริงครับ : joker
    ขอโทษนะครับตามจริงมันยังไม่มา พอดีผมไปเห็นเว็ปฝรั่งมันบอก Coming Soon อะไรทำนองนี้น่ะครับ *ขอโทษจริงๆครับ*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    สามารถเล่นOnline ไม่โดนแบน 100%รึเปล่าครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เพิ่งเข้าไปทำมาครับ จำผมได้ไหมที่ไปกับน้องผู้หญิงอีกคนวันศุกร์ตอนเย็น ตอนนี้เล่นได้ทุกอย่าง
    บริการดีมาก อธิบายทุกขั้นตอน ให้คำแนะนำ ขนาดไม่ได้ซื้อเครื่องกับร้านพี่
    รู้สึกดีครับ คราวหน้าซื้อเครื่องใหม่จะซื้อกับพี่ครับ และจะแนะนำเพื่อนด้วยครับ

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ torico อ่านกระทู้
    สามารถเล่นOnline ไม่โดนแบน 100%รึเปล่าครับ
    การโดนแบนของเครื่องมีตัวแปรหลายอย่างครับ ส่วนหนึ่งคือตัว Firmware นั้น อีกส่วนหนึ่งคือแผ่นเกมที่เล่นครับ ดังนั้นหากต้องการให้เครื่องของเราปลอดภัย 100% จากการโดนแบนต้องควบคุมทั้ง 2 ส่วนที่ว่าครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ click2keng อ่านกระทู้
    เพิ่งเข้าไปทำมาครับ จำผมได้ไหมที่ไปกับน้องผู้หญิงอีกคนวันศุกร์ตอนเย็น ตอนนี้เล่นได้ทุกอย่าง
    บริการดีมาก อธิบายทุกขั้นตอน ให้คำแนะนำ ขนาดไม่ได้ซื้อเครื่องกับร้านพี่
    รู้สึกดีครับ คราวหน้าซื้อเครื่องใหม่จะซื้อกับพี่ครับ และจะแนะนำเพื่อนด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ หากมีปัญหาหรือข้อสงสัยอะไรสามรถโทรสอบถามหรือใช้เวปปบอร์ดนี้ให้เป็นประโยชน์ได้ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

Tags for this Thread