ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ที่ร้านพี่มีเกมอะไรที่เป็น XGD3 (copy) ขายบ้างครับ เดี๋ยวไปอัพเดทได้เตรียมเงินไปซื้อด้วย เออ แล้วมี PES 2012 หรือยังครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xmaiden : 5th October 2011 เมื่อ 09:13

The One
    :. Jitra Villa .:
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ได้รับคำขอบคุณ: 753
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xmaiden อ่านกระทู้
    ที่ร้านพี่มีเกมอะไรที่เป็น XGD3 (copy) ขายบ้างครับ เดี๋ยวไปอัพเดทได้เตรียมเงินไปซื้อด้วย เออ แล้วมี PES 2012 หรือยังครับ
    ร้าน อา เค้ามีทุกเกมส์ที่ิออกมาอ่ะครับ มาไวเกิ๊น !!~

ปล . ร้าน อา มีแผ่นแท้ขายไหมครับ
    Breakeven

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ข่าวดีสำหรับ slim ใกล้จะมาแล้วครับ

C4Eva's iXtreme LTplus v2.0 for Slim LiteOn Coming this Weekend

>> C4Eva confirmed on his IRC channel the iXtreme LT+ v2.0 CFW for Slim LiteOn drives (Philips-LiteOn DG-16D4S) is coming this weekend! From c4evaspeaks.com:

[c4eva] LT 2.0 for all Liteon slims to be released this weekend

กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่มีแผ่น Gear of Ware 3 ,Driver ด้วยเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ก่อนเอาไปอัพ LT+2.0 ผมต้องอัพแดชบอดให้เป็น 13599 ก่อนรึป่าวครับ รึว่าเอาไปอัพ LT+2.0 ก่อนแล้วค่อยมาอัพแดชบอดที่หลังได้

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ grimmjov อ่านกระทู้
    ข่าวดีสำหรับ slim ใกล้จะมาแล้วครับ

C4Eva's iXtreme LTplus v2.0 for Slim LiteOn Coming this Weekend

>> C4Eva confirmed on his IRC channel the iXtreme LT+ v2.0 CFW for Slim LiteOn drives (Philips-LiteOn DG-16D4S) is coming this weekend! From c4evaspeaks.com:

[c4eva] LT 2.0 for all Liteon slims to be released this weekend
    จะมาอาทิตย์นี้จริงหรือป่าวน้า อยากเล่น Driver
    Breakeven

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Badder อ่านกระทู้
    ก่อนเอาไปอัพ LT+2.0 ผมต้องอัพแดชบอดให้เป็น 13599 ก่อนรึป่าวครับ รึว่าเอาไปอัพ LT+2.0 ก่อนแล้วค่อยมาอัพแดชบอดที่หลังได้
    ให้ทางร้านอัพให้ได้เลยครับ เพื่อความปลอดภัย

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Commando อ่านกระทู้
    install ลง harddisk มันก็ได้ประมาณ 27% มันก็เด้งขึ้นมาว่า Clean Disk อยากทราบว่าปัญหามันเกิดจากแผ่นหรือเปล่าครับ ถ้าเกิดจากแผ่นผมสามารถนำเกมไป
    เปลี่ยนเป็นแผ่นใหม่ได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
    ปัญหาน่าจะเกิดจากแผ่นเกมครับ หาก Install ได้ไม่ครบ 100% หากซื้อแผ่นมาจากร้านของเราเอาเข้ามาเปลี่ยนได้เลยครับ เพราะที่ร้านรับประกันทุกแผ่นครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nooy อ่านกระทู้
    พี่มีแผ่น Gear of Ware 3 ,Driver ด้วยเปล่าครับ
    มีครับ ให้มาเลือกที่ร้านก็ได้ว่าอยากได้เกมไหน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Badder อ่านกระทู้
    หากคิดว่าจะเ้อา้้เครื่องเข้ามา Update อยู่แล้ว ยังไม่ต้องทำอะไรเครื่องครับ พี่จะเป็นคนทำให้เองทั้งหมดครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

กล่าวขอบคุณ
    6
    LT+2.0 for slim ออกมาแล้วน่ะครับ

credit : DGO

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    ร้านอา LT+ 2.0 Slim มาหรือยังครับ ผมจะเอาไปทำพรุ่งนี้กับพ่อหน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FROZEN : 9th October 2011 เมื่อ 19:30
    Breakeven

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ในที่สุดของ Slim ก็มาแล้วสินะ ว่าแต่ LT รุ่นต่อไปจะอีกนานมั้ยเนี่ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    แล้วแผ่น DVD- ใช้โปรมแกรม mRDL อันเดิมได้ไหมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เย้ๆๆๆดีใจ จัง ผม มี xbox อยู่ออกไปซื้อ แผ่นดีกว่าๆ เย้ไ

กล่าวขอบคุณ
    1
    มาแล้ว xbox slim เด๋ยวผมยกไปทำที่ร้านนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    สวัวดีครับ

คือผมมีแผ่นเกมส์อยู่ไม่ทราบว่าพออัพ LT+2.0 เกมส์เก่ายังเล่นได้อยู่ใช้ป่าวครับ

สวัสดีครับ บ๊าย...บาย

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    คืออย่างวันนี้ไปร้าน อา ไปอัพ LT+2.0 กลับบ้านมาก็ได้ลองต่อเน็ตโดยใช้สาย Lan ก็ต่อได้ครับ แต่พอเสร็จปุ๊บ มันขึ้นUpdate เองอัตโนมัติเลยครับ ผมเลยตกใจกลัวว่าUpdateไป มันจะมีผลเสีย

ผมเลยกดปิดเครื่องไปก่อน เลยจะมาถาม อา ว่าถ้าปล่อยให้มันอัพเดทเองเนี่ย จะมีผลเสียไหมครับ ?

Update 13 ต.ค. 54

ตะกี้ลองต่อเน็ตก็ขึ้นให้อัพเดทเหมือนเดิม แต่ตอนนี้มันมีให้ตอบYes กับ Noแล้วครับ เลยNo ไปก่อนรอ อา Joker มาตอบ = =".

Update ได้เลยครับ รับประกันว่าจะไม่มีปัญหาครับ : joker
    Breakeven

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ละ XBOX Slim พวกพี่ๆเล่นออนไลน์กันปะครับเห็นว่าพี่ๆเล่นก็อปปี้อะ ละผมจะซื้อ XBOX เดือนหน้าพอดีอะอยากเล่นแบบก็อปปี้ ละเวลาเล่นออนไลน์อะครับไม่กลัวโดนแบนหรอหรือ LT+2.0 เล่นออนไลน์ไม่มีปัญหาแล้ว

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    โอ็วสุโค่ย

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เดียวผมจะส่งเครื่องไปแฟลทนะครับพี่ เคยส่งไปครั้งนึงและครับ อิอิ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อัพ LT+2.0 จ๊าบ สุดๆๆไปเลยครับ

The One
    กล่าวขอบคุณ
    395
    โอเค จะอัพเดทล่ะ !~ รอBF3 ออกจะอัพ เพราะมันได้เล่นฟรี 1 เดือนเต็ม ๆ
    Breakeven

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เเล้วระหว่าง Xbox 360 กับ Ps3 อันไหนมันดีกว่ากันครับ(พอดีไม่ค่อยรู้บ้านมีเเต่คอม)

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อยากเล่นแล้ววววว...

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    LT+2.1 มาแล้วนะครับ ทำให้เล่น XGD3 ได้สมบูรณ์กว่าเดิม

ข้อมูลวันที่ 25 ตุลาคม 2554 Firmware LT+2.1 ยังไม่ออกครับ
    กรุณาอย่าทำให้ผู้อ่านเกิดความสับสน โดยการโพสต์กระทู้โดยไม่มีมูลความจริงครับ : joker

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    พี่ครับ DARK SOUL ก็เปนครับพี่

Tags for this Thread