ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,170

Star Wars: Uprising อีกเกมส์ Star Wars ภาคใหม่แต่ลง iOS กับ Android นะ

Star Wars: Uprising อีกหนึ่งเกมส์ Star Wars ภาคใหม่แต่ลง iOS กับ Android นะ

Daniel Erickson สมาชิกนักพัฒนา Star Wars ได้ออกมาเผยโปรเจ็ทเกมส์ใหม่กับทาง Lucasfilm ในชื่อ Star Wars: Uprising

โดยตัวเกมส์เป็นแนว RPG ซึ่งในตัวเกมส์ดำเนินเหตุการณ์หลัง Star Wars ภาค Return of the Jedi แต่ไม่ได้เชื่อมต่อถึงภาค The Force Awakens แม้แต่อย่างใด เนื้อเรื่องในภาคนี้จะเจาะจงไปที่กาแล็ตซี่ Anoat ซึ่งอยู่ในการดูแล Governor Adelhard ข่าวลือการตาย Vader กับ Palpatine และฝ่าย Rebel Alliance ได้ทำลาย DeathStar ได้แพร่กระจายความรวดเร็วก่อเกิดขบวนการปฏบัติเพื่อปลดปล่อยการคลอบงำ Galactic Empire ในเขตพื้นที่ Anoat ผู้เล่นจะเข้าไปมีส่วนรวมในเหตุการณ์ความวุ่นวายครั้งนี้ด้วย ตัวเกมส์จะว่างจำหน่ายในฤดูไบไม้ร่วงปีนี้แต่ลงให้กับ iOS กับ Android เท่านั้น

เครดิต : http://ap.ign.com/star-wars-4/89980/...ap-after-retur
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gatling tank : 5th June 2015 เมื่อ 10:48

กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    อื้มมมมมม......น่าสนๆ แต่อยากรู้ราคา 55555
    DOVAHKIN !!!

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    Windows Phone...
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ