ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

อยากหางานทำ อายุ 16 ทำงานผ่านเน็ต

อยากหางานทำ อายุ 16 ทำงานผ่านเน็ต
    ใครมีงานก็บอกด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    Blog Entries
    1
    ถามว่ามีมั้ยงานผ่านเน็ต มันมีนะเท่าที่ผมดูมา และลองมา แต่ถามว่าประสบความสำเร็จได้มั้ยได้ แต่ยากมาก เพราะมันเป็นงานเครือข่าย
    ง่ายๆก็คือลูกโซ่แหละ มันต้องขยันมากๆ ถ้าจะประสบความสำเร็จงานพวกนี้ ต้องลงทุนด้วย

แนะนำว่าอย่าเลยครับ อายุแค่นี้ เรียนไปก่อนดีกว่า จบมาได้ทำงานแน่ๆครับ

Sometime life's Suck.
    Kisarazu-shi,Shibagen
    กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 840
    ตามที่เม้นบนกล่าวครับ แต่หากน้องมีความสามารถก็ทำได้ครับ เช่นสามารถเขียนรีวิว บทความได้ ผมมีบอร์ดหางานพวกนี้อยู่ ถ้าเขียนบทความรีวิวเองก็ได้ 5-10 บาทต่อโพสครับ
    หรือมีความสามารถในการเขียน php javascript ต่างๆก็รับเขียนเว็บให้บริษัทได้ครับ แต่ทำได้ ผมบอกว่าไม่อดอยากแน่ครับเพราะงานๆชิ้นๆนึง นี้เกือบแสนก็มีครับ (ถ้าเก่งจริงๆนะ)

ส่วนมากผมรับเขียนระบบง่ายๆ ได้งานละไม่กี่พันครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    มันเป็นยังไงนะ งานแบบนี้ ขอดูจากท่านที่ มีประสบการณ์หน่อยสิครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ความสามารถอะไรก็ไม่บอก แล้วจะรู้ได้ยังไงครับว่าทำอะไรเป็นบ้าง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    เท่าที่นึกออกนะครับก็พวก youtube,ทำแบบสอบถาม หรือไม่ก็เปิดเว็บไรงี้ไปเลยแต่ก็ต้องขยันๆอะครับ จะลองทำงานไปด้วยเรียนไปด้วยก็ได้หาประสบการณ์