ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

ขอวิธีจีบรุ่นน้องหน่อยครับ

ตามนั้นเลยครับ บอกชอบไปเเล้ว เเต่น้องเค้าตอบมาว่า ก็ไม่รู้สินะ น่ะครับ พอจะมีวิธีอะไรดีๆบ้างไหมครับ
    !—•[ Mekaku City Actors ]•—!

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ก็ลองคุยไปเรื่อย ๆ ดูครับ
    เค้าบอกแบบนี้ ผมว่ามีหวังครับ
    สู้ ๆ
    Do it now.Sometimes later become never.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    777
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    เกาะด้วยได้ไหมครับ 5555

อยากจีบเหมือนกันๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    ต้องมีตังครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เหมือน คห บนครับ ถ้ามีทุน อะไรๆก็จะง่ายและรวดเร็ว

แต่ถ้าแบบพื้นๆก็ คุยหยอดบ่อยๆ ทำตัวให้เค้ารู้สึกว่าคุณพึ่งพาได้ เทคแคร์เอาใจใส่ในเรื่องเล็กๆน้อยๆ ป.ล. ลองแอดเฟสผมมาคุยกันครับ เดี๋ยวบอกวิธีหมดเลย ^ ^ Newiize acoustic
    [>>MY SPEC<<] CPU Intel Core 2 DUO E8400 RAM 4 GB VGA Radeon HD 6750 PSU Gview GOLD 550w CASE Hunter X Heaven on fire Red

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ความเข้าใจ ความเป็นผู้ใหญ่ของเรา ความอ่อนโยน การดูแล และคอยเป็นกำลังใจให้ เวลาเค้าเหนื่อย หรือเป็นทุกข์ อะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    ก็คุยตีสนิทน่ะครับ ตีสนิทขึ้นเรื่อยๆ เหมือนคุยหาเพื่อนใหม่นั่นและ
    เช่น ถ้าคุณไปเข้าห้องน้ำ น้องเค้าถามว่าทำอะไร ก็ต้องบอกตรงๆอย่าไปอาย ไปขี้ก็บอกไปขี้ เพราะบอกแบบนี้มันจะตีสนิทได้ง่าย แต่ถ้าบอกว่าไปธุระ นิเข้าถึงยาก
    เป็นคนแบบไหนก็ทำแบบนั้นไปเลย ถ้าไม่เป็นตัวเองจะยาก
    คุยไปก็หยอดๆไปเล็กน้อย อย่าเยอะ เด่วจะเลี่ยน
    เช่น
    คุณ : พี่ทำงานก่อนนะ
    น้อง : ไม่เชื่อหรอก เล่นเกมรึป่าววว
    คุณ : พี่โกหกใครไม่เป็นนะคับ D
    ทำนองนี้ไป
    เวลาเจอหน้าน้องเค้าที่โรงเรียน ก็ทักทาย ยิ้มให้ พาไปซื้อน้ำหวานๆกิน (แต่ต้องเสมอต้น เสมอปลายด้วย)

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    อย่าเพิ่งบอกชอบครับต้องตีสนิทให้ดีที่สุดดูเชิงด้วยเพราะผมก็เคยจีบแต่เลิกไปแล้ว ก็มีอะไรก็ลองๆช่วยเหลือกันพยายามทำให้ใกล้กันที่สุดไม่ควรเลี้ยงไอติมในเมื่อเขาไม่อยาก และอย่าทำตัวเสี่ยเขาจะหาว่าขี้อวด มีการบ้านก็ช่วยๆกันสอนๆทำๆ ไปไหนๆเห็นก็ช่วยกันถือของด้วย ไปส่งบ้านถ้ามีรถ ถ้าไม่มีก็ไปยืนคุยเป็นเพื่อนจนกว่ารถจะมารับ เวลาเรียนลองถามดูขาดอะไรรึป่าวจะได้เอามาให้เช่นอุปกรณ์กีฬาที่เขาต้องเรียนพละถ้าเธอไม่มี และก็อย่าเจาะแจ๊ะเกินไปเขาอาจจะรำคาญได้ คอยสืบให้ดีที่สุด แล้วเธอจะตกหลุมรัก

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ต้อง บอก เจตนารมณ์ ตั้งเเต่คุยเลยครับ ไม่งั้น "เป็นพี่น้องกันดีกว่านะค๊ะ"

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นมากนะครับ ไว้พรุ่งนี้ลองทำดูครับ
    !—•[ Mekaku City Actors ]•—!

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,972

ค่อยๆทำดีกับเขาไปเรื่อยๆอย่างทีหลายๆคนบอกน่ะแหละครับ ถึงที่สุดแล้วขอให้สมหวังนะครับ

ปล.จีบหญิงไม่มีเทคนิคหรือสมการตายตัวนะครับ
    ผมว่าอยู่ที่คนมากกว่าบางครั้งเหมือนเจ้าชายสุดท้ายเขาไม่เอาก็มีนะเออ
    การประสบความสำเร็จ<<<ประสบการณ์<<<ความพยายาม<<<ความอดทน<<<ความเชื่อ<<<ความพ่ายแพ้

กล่าวขอบคุณ
    3,194
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    เอาง่ายๆ ก็จริงจัง+จริงใจเค้าน้องเค้า เทคแคร์เค้า ดูว่าเค้าชอบอะไร สนิทกันให้มาก (คงรู้วิธี)

ถ้าจะเอาง่ายๆกว่า นั้น เพียงแค่คุณ หน้าตาดี(มาก) รวย คุณก็ได้ใจไป 50% Up แล้วละครับ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ความรักไม่มีขั้นตอนวิธีการครับ ปล่อยให้เป็นธรรมชาติ ถ้าคุยแล้วต่างฝ่ายต่างใช่ เดี๋ยวก็เป็นแฟนกันเอง แหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ผมถนัดจีบสาวยุค 90 มากกว่า ยุค 20 อีกอะ