ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318

สอบถามเรื่องจอยเกมไว้ใช้เล่นกับ iPhone ครับ

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆในบอร์ดมีใครเคยใช้จอยเกมตัวนี้บ้าง MOGA ACE POWER อยากถามว่ามันใช้งานได้ดีคุ้มราคาไหมครับ

จากที่ผมไปดูรีวิวมามันก็โอเคและผมก็สนใจอยู่เหมือนกันแหละครับ แต่ก็อยากจะมาสอบถามก่อนไม่อยากเสียเงินฟรี

แต่มันมีอีกตัวของ Logitech Powershell อยากรู้ว่าตัวไหนใช้งานแล้วจะคุ้มค่ากว่ากันครับ

เพราะเห็นของ logitech มันไม่มีปุ่มที่หมุนๆ(ที่ใช้เดิน) เหมือนของ MOGA (ไม่แน่ใจว่าเรียกว่าอะไร) ก็เลยคิดว่าจะใช้งานยากกว่าไหม

แล้วขอถามอีกอย่างครับถ้าตอบได้ .. ถ้าอยู่เชียงใหม่จะหาซื้อได้จากไหนบ้าง ถ้าไม่รวมกับสั่งผ่านเว็บครับ ขอบคุณครับ

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    MOGA มันราคาประมาณ 3 พันกว่าๆ ต้องสั่งนอก ร้านในไทยยังไม่ค่อยเห็น
    มีแต่พวก PEGA อะครับแต่ต้องเจลเครื่อง ตัวนี้ต้องสั่งเอา ส่วนโลจี ผมไม่แน่ใจว่า
    ต้องเจลหรือไม่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Blog Entries
    1
    ถนนคนเดิน มช.ก็มีครับ ราคาประมาณพันกว่าบาทครับ