ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212

ขอถามเกม The Witcher 3 Wild Hunt

1.) จะทำให้สามารถแบกน้ำหนักได้มากขึ้นยังไครับ เห็นใน youtube มันแบกได้ 160
    2.) Adrenaline Point (ใช้ไอ้แถบแดงๆป่าวครับ)มีเอาไว้ทำอะไรครับ เพิ่มขึ้นแล้วมันจะช่วยอะไรครับ
    Forever alone !!!! (T____T)

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    1.ซื้ออานม้า อานม้าสามารถหาได้จากพ่อค้าไม่ก็แข่งม้า
    2.ใช่แล้วแถบข้างๆ3 ขีดนั่นแหละรุ้สึกจะทำให้ตีแรงขี้นมั้ง (ไม่แน่ใจ) สกิลบางสกิลต้องใช้ adrenaline ในการร่าย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 693
    แนะนำ Mod Over 9000 - Weight limit mod เป็นม๊อดเพิ่มขีดจำกัดน้ำหนักของตัวเรา ใช้กับของแท้ได้ไม่โดนแบน ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้น แล้วก็ยังไม่พบบักใดๆ

Link Website : http://www.nexusmods.com/witcher3/mods/3/?

Link Download :

http://filedelivery.nexusmods.com/95...b0edfa1a919b57

คำเตือน สำรองไฟล์ในแฟ้ม bundles ของ Steam ก่อนทำด้วย

วิธีลง ก๊อบไฟล์ทั้งหมดในแฟ้ม Over 9000 - Weight limit mod v1.04-3-1-04 ไปไว้ที่ X:\Program Files (x86)\Steam\steamapps\common\The Witcher 3\content\patch0\bundles

หลังจากนั้นให้รันไฟล์ที่ชื่อว่า 9999.bat รอสักแป๊บ แล้วก็เข้าเล่นได้ปกติ จะพบว่าน้ำหนักในตัวเราสามารถแบกได้ 9999 แล้ว!

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    1. มีพ่อค้าขายที่ตำแหน่งใกล้ๆกับ ราชาคนขอทานครับ เป็นอานม้า
    2. ไม่แน่ใจแต่ผมเข้าใจว่ามันมีผล ผูกพันกับ การอัพ ability ของเราครับ เช่น มีแล้ว ทำให้ฟันแรง / รอดจากความตาย / ร่ายเวทรัวๆได้ บลาๆๆ