ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268

ผมว่าคุณ Eucliwood Hellscythe เริ่มทำการผิดกฏข้อนึง อยากให้พิจารณาครับ

กระทู้ที่อาจก่อให้เกิดความขัดแย้ง,เกิดการทะเลาะกัน,ก่อกวนสมาชิกผู้อื่น
    ตามหัวข้อและกฏที่ผมคิดว่าเขาผิดกฏครับ

จึงการกระทำของเขา
    1.ทำให้ผู้คนเกิดการ ไม่ชอบเขาเป็นอย่างมาก และอาจก่อให้เกิดการทะเลาะกันในกลุ่มคนในเว็ปไซค์ได้
    2.เกิดการสร้าง user ใหม่ เพื่อลอกเลียนแบบซึ่งอาจเกิดทำให้มีการเข้าใจผิดกันระหว่าง user
    3.การกระทำของเขาในแต่ละกระทู้ มีคนไม่ชอบเขาเป็นอย่างมาก ซึ่งเขาน่าจะรู้ตัวดี แต่ยังมีการสร้างกระทู้ขึ้นเรื่อยๆ ซึ่งเป็นการก่อกวน สมาชิกในเว็บไซค์แห่งนี้

ตามหัวข้อที่ผมกล่าวมาครับ ผมอยากจะฝากให้พี่ๆทีมงานพิจารณาด้วยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jjjena1234 : 10th June 2015 เมื่อ 01:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ปลุกปั่นยุยงเชิงขายฝันจัดการด้วยครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ผมไม่ค่อยอยากจะตั้งกระทู้แนวๆนี้เลย แต่ในรอบปีนี้อดใจไม่ได้จริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    เรียนทุกท่านทราบ

ผมไม่รู้และไม่เข้าใจจริงๆ ว่าคุณคิดอย่างไรกับผม

และผมก็ไม่ได้มีเจตนาจะทำให้สังคมแตกแยกด้วย

ผมก็แค่ เขียน ในสิ่งที่ผมต้องการจะให้เป็น

แต่บางที มันก็อาจจะดูน่ารำคาญไปนิดนึง

และผมก็ขอโทษ ที่ช่วงหลังๆ ผมโพสถี่ไปนิดนึง

ขออภัยที่ทำให้ทุกคนรำคาญฮะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ปีละโพสก็ได้อยู่ พาคนที่ชื่อ. Noob. มาด้วย อยาดูโนม

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eucliwood Hellscythe อ่านกระทู้
    เรียนทุกท่านทราบ

ผมไม่รู้และไม่เข้าใจจริงๆ ว่าคุณคิดอย่างไรกับผม

และผมก็ไม่ได้มีเจตนาจะทำให้สังคมแตกแยกด้วย

ผมก็แค่ เขียน ในสิ่งที่ผมต้องการจะให้เป็น

แต่บางที มันก็อาจจะดูน่ารำคาญไปนิดนึง

และผมก็ขอโทษ ที่ช่วงหลังๆ ผมโพสถี่ไปนิดนึง

ขออภัยที่ทำให้ทุกคนรำคาญฮะ
    อืม ลูกผู้ชายรึเปล่าละสัญญาครั้งที่แล้ว ?? จำได้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,247
    วันนี้เป็นวันที่ผมรู้สึกผิดมากที่สุดเท่าที่เคยอยู่ในนี้มาตั้งแต่ปี 2007 เลยล่ะ คือตอนนี้กลัวจะโดนแบนมากๆ เลย ไม่อยากโดนให้เสียหน้าเหมือนที่ผ่านๆ มา

หลักจากที่ fb ผมปลิวไปเมื่อต้นปี ผมก็กลับมาที่นี่อีก แต่ว่า........

ผมพยายามที่จะอยู่ที่นี่โดยพยายามรักษากฏกติกาของบอร์ดให้ได้มากที่สุด แต่มันก็เกิดข้อผิดพลาดของผมขึ้นจนได้

ผมยอมรับว่าผมเก็บกดจากเรื่องราวในสังตมอยู่มากพอสมควร ทั้งปัญหาที่เกี่ยวกับตัวเองและไม่เกี่ยวกับตัวผมเอง

ชีวิตและครอบครัวผมน่ะ เจอแต่ปัญหาเต็มไปหมด ไม่ได้อยู่อย่างสบายหรอกนะ อย่างขโมยขึ้นบ้านน่ะคุณเคยโดนไหม

บางที่สิ่งที่ผมเห็นมันก็ไม่เข้าหูเข้าตา ผมเองก็รู้สึกเคือง ผมก็เลยอยากจะสั่งแบบแสดงให้คุณดูด้วย

แต่สำนวนผมก็เป็นเช่นนั้น ผมขอโทษทุกคนจริงๆ

รู้สึกเหมือนกับว่าตัวเองติดบ่วง แล้วพยายามจะดิ้นให้หลุดแต่มันก็ยิ่งรัดแน่นขึ้นไปอีก

ผมไม่อยากจะให้ทุกคนรำคาญผมเลย ถ้าย้อนเวลาได้ผมก็อยากจะไม่เขียนอะไรแบบนั้นอีก

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ทางเวปไซท์แห่งนี้มีกฎระเบียบ เพื่อให้ใช้เป็นกฎเกณฑ์ในการอยู่ร่วมกันในสังคม หากมีสมาชิกคนไหนที่ทำผิดระเบียบ ขอให้แจ้งเข้ามาที่ผู้ดูแลได้ โดยการกดปุ่มแจ้งลบ/แจ้งกระทู้ผิดระเบียบ ที่อยู่ใต้กระทู้ที่ผิดระเบียบนั้นครับ ขออย่าได้มีการตั้งกระทู้ในทำนองว่าร้ายหรือตั้งกระทู้ประจานสมาชิกด้วยกัน เอง การทำเช่นนั้น จะมีแต่ส่งผลเสียและยิ่งจะก่อให้เกิดความแตกแยกเพิ่มขึ้น ครับ

สำหรับสมาชิก Eucliwood Hellscythe ตามความเห็นของผู้ดูแล (โดยอ้างอิงจากกฎระเบียบของเวปไซท์) เห็นว่าไม่ได้กระทำการอะไรที่เข้าข่ายผิดกฎระเบียบ ถึงแม้บางครั้งกระทู้ที่ตั้งขึ้นเข้าช่ายเป็นกระทู้ที่ล่อแหลม, อ้างอิงความคิดส่วนตัวเป็นหลัก, สุดโต่งในด้านความคิด หรืออาจจะมีความคิดเห็นต่างจากความเห็นส่วนรวมทั่วไป ซึ่งผู้ดูแลก็ไม่ได้ละเลยในกระทู้เหล่านั้น และเฝ้าติดตามมาตลอดครับ หากเพื่อนสมาชิกคนไหนที่รู้สึกเบื่อ, เอือมระอา หรือไม่เห็นด้วยกับกระทู้ที่แสดงออกเรื่องความคิดเห็นเหล่านั้น แนะนำให้ไม่ต้องตอบสนองต่อกระทู้นั้น เช่นไม่ตอบกระทู้ ไม่แสดงความคิดเห็น กระทู้เหล่านั้นก็จะตกลงไปตามปกติที่มันจะเป็นครับ ขออย่าได้ตอบกระทู้ในลักษณะดูหมิ่น, เหยียดหยาม, กล่าวอ้างถึงปัญหาส่วนตัว, สติปัญญา, ปัญหาทางบ้านหรืออะไรก็ตามที่เป็นการดูถูกเพื่อนสมาชิกด้วยกัน ครับ

สำหรับสมาชิก Eucliwood Hellscythe หากการแสดงออกความเห็น ที่แสดงความเป็นตัวตนของตัวเองมากๆ หรือมีการโพสต์กระทู้อย่างต่อเนื่องในเรื่องของความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆ หรือตั้งกระทู้เพื่อเรียกร้องความสนใจ ทางผู้ดูแลจะทำการพิจารณ์ลบกระทู้เหล่านั้นออกไปนะครับ และจะทำการออกใบแดงเพื่อเป็นการตักเตือนด้วย และหากมีการสะสมใบแดงครบ 3 ใบ จะเป็นเหตุให้บัญชีการใช้งานเวปไซท์แห่งนี้สิ้นสุดลงนะครับ

ขอบคุณที่ช่วยกันรักษากฎระเบียบของเวปไซท์ครับ
    -- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    คุณ Eucliwood Hellscythe นี่ เขาแค่ แตกต่างทางความคิด จากคนอื่นแค่นั้นเอง ไม่ใช่นที่เป็นปัญหหาตรงไหน อคติกันไปเอง

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ก็แค่เห็นกระทู้ ที่เขาตั้งก็ไม่ต้องเข้าไปอ่านก็จบแล้วครับ
    ส่วนตัวผมว่าอ่านเล่นก็เพลินๆดี ไม่เห็นต้องคิดอะไรมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    5555555555 กระทู้พี่แกไปสร้างความเดือดร้อนให้ขนาดนั้นเลยหรอครับ 55555555555555555555555

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    เห็นด้วยกับคุณJokerครับ
    ง่ายๆครับ Don't feed the troll. ไม่ชอบก็ไม่ต้องอ่านไม่ต้องสนใจเห็นแล้วปล่อยมันผ่านไป