ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    Blog Entries
    2

Question บอกวิธีใช้เน็ตให้ได้เงินหน่อยสิครับ

บอกวิธีใช้เน็ตให้ได้เงินหน่อยสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เล่นหุ้น Exness ครับได้เยอะละ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เปิดเว็บโป้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เข้า job thai แล้วหางานซะครับ อย่านั่งหน้าคอมกินเงินพ่อแม่ไปวันๆ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ทำงานกับ ยูทูป จิ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    ตั้งใจเรียน รีบจบ รีบหางานเถอะ ผมลองมาหมดแล้ว สมัยเรียนๆ ได้จับแล้วมีความคิดอยากจะหาเงินผ่านเน็ต ลองมาหมดทุกวิธี พวกคลิก พวกแชร์ลูกโซ่ ไม่ได้ซักอย่าง แล้วก็มีความคิดที่จะเล่นหุ้น แต่ก็ไม่ไหว เพราะอะไร เพราะเวลาครึ่งนึงต้องเอาไปเรียน เตรียมสอบ อ่านหนังสือ ทำรายงาน เยอะแยะไปหมด เวลาครึ่งชีวิตหมดไปกับเรื่องเรียน แล้วถามว่าอีกครึ่งละ ก็เอามาเล่นคอมไง เชื่อเถอะ คุณไม่มีเวลาศึกษาเรื่องหุ้นหรอก ตราบใดที่คุณยังคงเล่นเกมอยู่ เวลามันจะหมดไปแบบไม่รู้ตัว ถ้าอยากหาเงินจากการเล่นหุ้นจริงๆ ต้องหยุดเล่นเกม ทุกชนิด แล้วจริงจังไปเลย ถ้าอยากทำแบบสบายๆ เช่น เล่นเกมไปด้วย ทำงานผ่านเน็ตไปด้วย ไม่มีทางครับ ชีวิตมันไม่มีอะไรง่ายๆสบายๆ อยากหาเงินก็หยุดเล่นเกม แล้วจริงจังศึกษาไปเลย ผมจะแนะนำ ถ้าอยากศึกษาหุ้น ขั้นแรกที่คุณต้องทำ สิ่งแรกๆเลย ลบเกมออกจากคอมให้หมด เอาให้เกลี้ยง แล้วไปซื้อหนังสือสอนหุ้นมือใหม่มาอ่าน

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    มันก็พอมี พวกขายของผ่านเฟซบุ๊ค ใช้อินเตอร์เน็ตเป็นช่องทางในการขาย ส่วนใหญ่ก็เป็นพวกครีมทาหน้าขาว ครีมขยายไซส์ อกฟู รูฟิต ฯลฯ อะไรเทือกนั้น แต่ต้องลงทุนทำผลิตภัณฑ์ก่อน หรือถ้าจะขายเสื้อผ้าก็ต้องมั่นใจว่าจับกลุ่มเทรนด์ของลูกค้าได้จริง แล้วก็ลงทุนซื้อเสื้อผ้ามาขาย

และการลงทุนมีความเสี่ยง ผมเห็นคนรวยมาเยอะ และก็เห็นคนหมดตัวมาเยอะเช่นกัน
    คุณพร้อมยังอ่ะ?
    รอวันโดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lucifer666 อ่านกระทู้
    บอกวิธีใช้เน็ตให้ได้เงินหน่อยสิครับ
    เยอะครับ ออนไลน์ Martketing เดียวนี้ทางเลือกเยอะ จนคนแย่งกันทำ ต้องหาทางที่ไม่มีคนทำ หรือคนทำน้อยครับรุ่งแน่นอน

อย่างแต่ก่อนผมทำ seo สายมืด นี้ได้มาเยอะอยู่นะครับ เดือนละหลัก7-8พัน แบบอยู่บ้านเฉยๆ แต่ทำพวกนี้ไม่ยั่งยืนครับ สักวันก็ต้องปิดไป

มาเปิดทางสายขาวทำเว็บ กึ่งเทา กึ่งขาวอย่าง ลายเซ็นผมก็ได้นะครับ หาแนวตัวเองให้เจอครับ สู้ๆ