ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gatling tank อ่านกระทู้
    ยังไง HL ดีกว่า Dota 2 :P
    อย่าเอามาเปรียบเทียบเลยครับ เพื่อความสงบของแฟนเกมทั้ง 2 ฝ่าย

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    กำลังอัพอยุ่เลย ครับ 2.0/6.6 GB
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    มันมีให้อัพแล้วหรอ - -
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    เอาตรงๆนะ ผมว่ามันถึงจุดอิ่้มตัวของ DotA Style แล้ว คนเก่าๆที่เล่นมาเกิน 5ปี คงจะอิ่มกันมากแล้ว อัพเดทกราฟฟิค อะไรยังไงมันก็ไม่ช่วยให้ความอยากเล่นเพิ่มขึ้น มีแต่จะลดลงทุกวันๆ มันต้องหาอะไรใหม่ๆ ที่ฉีกแนวไปเลย รูปแบบสกิล ไอเทม ต้องยกเครื่องใหม่หมดเลย
    ผมเล่นมา ตั้งแต่ ดอท 1 ออกแพทแรก ๆ จนตอนนี้ยังติดงอมแงม กับแนว โมบ้า นี้ นะ 8-9 ปีละเนี่ย
    CIVIL ENGINEERING

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    อย่ากินสเป็คมากนะ เครื่องกาก เดี่ยวเล่นไม่ไหว....

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    เอาความคิดตัวเองเป็นที่ตั้ง แล้วมาเหมาโมเมว่าเค้าเบื่อ ถึงจุดอิ่มตัว ความคิดแบบเด็กๆ

ผมเล่นตั้งแต่ ม 5 ตั้งแต่ วอร์คราฟ 3 แมพ DOTA จนวันนี้ เรียนจบมา สามปีจะสี่ปีแล้ว ยังหาคำว่า จุดอิ่มตัว ไม่เจอเลย

ฮีโร่ในเกมมีกี่แบบทั้งสกิลและไอเทม ก็ออกมาเล่นกันได้แบบไม่รู้จบ เล่น พันเกม ก็ให้อารมณ์ต่างกัน พันเกม

นี่คือสีสันของเกมที่เป็นการแข่งขันจบเป็นตาๆ เหมือนเล่นหมากฮอส หมากรุก กับคู่แข่งที่ไม่ซ้ำหน้ากันซักวัน จบเกมเปลี่ยนคนเล่น

มันถึงไม่เบื่อ ชนะบ้างแพ้บ้าง หัวร้อนบ้าง แต่ก็เลิกไม่ได้

แถมยังจะอัพเดทใหญ่ปรับโฉมใหม่ขนาดนี้อีก ยังจะบอกว่าถึงจุดอิ่มตัว ไม่ใช่คอแนวนี้ก็ไม่น่าจะแสดงความเห็น

ของแบบนี้ชอบใครชอบมัน สิ่งที่คุณรู้สึกว่ามีค่าที่สุดในโลก หาตังทั้งชีวิตเพื่อจะให้ได้มันมา แต่เอามาให้ผมฟรีๆ ผมอาจจะไม่เอาก็ได้ เอามาทำไมรกบ้าน

ยิ่งเอา HL มาเปรียบเทียบอีกนี่ เห้ออ เลิกคุย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้

ยิ่งเอา HL มาเปรียบเทียบอีกนี่ เห้ออ เลิกคุย
    ใช่เลย แทบไม่ต้องใช้ความคิดไรเลยก็พอรู้ ว่า2เกมนี้มันเทียบไม่ได้เลย ทั้งด้านความสนุก รุปแบบการเล่น จริงๆไม่คิดมาก่อนเลยนะว่าจะมีคนเอา2เกมนี้เทียบกันได้ แต่ถ้ามองด้านธุรกิจ ยังไงเวลานี้dota 2 ก็ต้องมาก่อน

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shisaku อ่านกระทู้
    เอาตรงๆนะ ผมว่ามันถึงจุดอิ่้มตัวของ DotA Style แล้ว คนเก่าๆที่เล่นมาเกิน 5ปี คงจะอิ่มกันมากแล้ว อัพเดทกราฟฟิค อะไรยังไงมันก็ไม่ช่วยให้ความอยากเล่นเพิ่มขึ้น มีแต่จะลดลงทุกวันๆ มันต้องหาอะไรใหม่ๆ ที่ฉีกแนวไปเลย รูปแบบสกิล ไอเทม ต้องยกเครื่องใหม่หมดเลย
    เป็นอยู่คนเดียวแล้ว มโน ไปเรื่อยรึเปล่าค้าบ
    ผมเนี่ยเล่นมาตั้งแต่ดอท 1 สมัย คัมภีร์ผสมไอเทม ยังไม่เป็นรูปอาวุธต่างๆ แบบนี้เลย
    จนมาตอนนี้ มัน ดอท2 แล้ว และก็ยังเล่นมาเรื่อยๆ มันสนุก มันยังแปลกตาสำหรับผมเสมอ
    ขนาดเกมส์ ตระกูล MOBA ด้วยกันลองมาหมด สุดท้ายก็มาตายรังที่ดอท2 เหมือนเดิม
    ผมว่าคุณ น่ะ ไม่มีเืพื่อนเล่นด้วยมากกว่า เลยมโน อยากให้คนอื่นเป็นแบบคุณ
    แล้ว สกิล เดี๋ยวนี้มันก็มีการปรับเปลี่ยนรูปแบบสกิลใหม่แล้ว สำหรับ ฮีโร่บางตัว ที่มีอาวุธเฉพาะตัว จากนั้น effect การใช้ก็แตกต่างจากเดิม
    โธ่ ...... ไอ้เด็กน้อย!!!

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ haruhi002z อ่านกระทู้
    กำลังอัพอยุ่เลย ครับ 2.0/6.6 GB
    มีให้อัพแล้วหรอครับ ??????????