ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 180

ใครเป็นเเบบผมบ้างครับ gta v(ขำๆ)

สั้นๆเลย
    เวลามีเงินน้อยๆ(2เเสนกว่า)เอาเงินไปซื้อรถเเต่งรถอยากได้อันนู้นอันนี้
    พอมีเงินหลักล้านเห้อ...ไม่รู้จะผลาญยังไง
    เเต่ที่ตชกสุดค่อเวลาเงินตกเหลือหลักเเสนนี่เครียดยาวต้องหาทางให้กลับหลักล้านให้ได้
    ตอนนี้ผมมี 1 ล้านกว่ายังไม่รู้จะเอาไปทําอะไรดีเลย
    สงสัยรอ dlc ตัวต่อไป
    CPU:Core I7 4790K RAM 16GB Zotac GTX 980 Ti AMP Editon

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    361
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ผมว่านะ ต่อให้มีเงินเยอะๆอ่ะ ไม่สนุกหรอก เกมส์นี้ต้องเล่นกับเพื่อนๆที่เกรียนๆ ต่อให้มีเงิน10ล้านที่ทำจากภารกิจ คุณซื้อรถสปอต ซื้อฮอซาเวด ซื้อไฮดร้าแต่ไม่มีเพื่อน มันไม่สนุกอ่ะเราว่า
    ตอนนี้มี13+ล้าน แต่ซื้อตามใจอยากละ มันไม่รู้ทำไรต่อละถ้าไม่มีเพื่อนเล่น

ปล. เรางกมากไม่กล้าผลาญเงิน 555+
    Intel(R) Core i7-4790 Gigabyte H97-Gaming 3 GTX970 'GigaByte' RAM Corsair Vengeance 8GB

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    มีเงินไม่รู้จะเอาไปทำอะไร แนะนำนี่เลย

ไล่จากฮอ Buckingham Swift Deluxe $5,150,000
    เจ๊ท Buckingham Luxor Deluxe $10,000,000
    รถ Pegassi Osiris $1,950,000

และอีก 2 3 คันที่ไม่ได้กล่าวถึง สำหรับแพช 1.27

ผลาญกันให้สนุกนะ****

ปล. ถ้าจะหาเพื่อนเล่น ขอลากเข้า Crew OCZT ครับ และแนะนำอย่างมากให้เข้าไปคุยกันใน Team Speak 3 ด้วยนะ ไม่งั้นจะนัดเล่นกันลำบาก