ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    Blog Entries
    2

Lightbulb [Pc]Assault Horizon 1Part ขับเครื่องบินถล่มกันเลย

[Pc]Assault Horizon

ความต้องการของระบบขั้นต่ำ
    ระบบปฏิบัติการ: Windows XP/Vista/7/8
    หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Duo @ 2.2 Ghz / AMD Athlon 64 X2 5000+
    แรม: 2 Gb
    พื้นที่ว่างในดิสก์: 16 Gb free
    กราฟิกการ์ด แรม: 512 Mb
    กราฟิกการ์ด: nVidia GeForce 8800 GT / ATI Radeon HD 3850
    การ์ดเสียง: DirectX Compatible
    เครือข่าย: Broadband Internet Connection
    Direct X: 9.0c

ความต้องการที่แนะนำ
    ระบบปฏิบัติการ: Windows Vista/7/8
    หน่วยประมวลผล: Intel Core 2 Quad @ 2.7 GHz / AMD Phenom II X4 @ 3.0 GHz
    แรม: 4 Gb
    พื้นที่ว่างในดิสก์: 20 Gb free
    กราฟิกการ์ด แรม: 1 Gb
    กราฟิกการ์ด: nVidia GeForce 9800 / ATI Radeon HD 4870
    การ์ดเสียง: DirectX Compatible
    เครือข่าย: Broadband Internet Connection
    Direct X: 9.0c

DOWNLOAD

-ขอบคุณกันบ้างนะ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lucifer666 : 21st June 2015 เมื่อ 19:16

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ผมลองโหลดดูแล้วแต่ที่จริงมันเป็นเกม Aarklash Legacy ไม่ใช่เหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ไปก็อปลิงค์คนอื่นมา ได้ดูป่าวว่าลิงค์มันของเกมไร

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 595
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -Darksoldier- อ่านกระทู้
    ผมลองโหลดดูแล้วแต่ที่จริงมันเป็นเกม Aarklash Legacy ไม่ใช่เหรอครับ
    ขอโทษครับๆ แก้ให้แล้วนะครับ