ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

ประหม่าเวลา คุยกับคนที่แอบชอบครับแก้ไงดี

ผมเริ่มคุยในเฟสครับ แต่พอผมพิมไปประโยค นึงก็รู้สึกแทบคลั่ง เลยครับ คิดว่า กรูทำอะไรลงไปเนี่ย อร้ากกกก แล้วก็เป็นยังงี้ทุกครั้งที่พิมเลยครับ
    แทบจะกริ้ดลั่น บ้านเวลาพิมส่งไปแต่ล้ะ ที โดยปกติเป็นคนขี้อายด้วย
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    เพื่อนชายใช่มะครับ
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ผมก็มีคนที่แอบชอบนะครับเธอเป็น พรีสหญิง99 ใส่คราว หูเอลฟ์ ดอกคาบ น่ารักมาก เวลาคุยกับเธอผมนี่ใส่แก้มแดงเลยครับ ถุ้ย!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    คุยบ่อยๆ อ่ะเราว่าเด่วก็หาย 555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หาเรื่องเข้ามาคุย เป็นเรื่องตัวเอง เรื่องเค้าเอง คนรอบข้าง สังคมรอบข้าง(ที่ใกล้ตัว) ก็คือ คุยบ่อยๆอะแหละ

แบบคุย เรื่อยเปื่อย ไม่ต้องโอ้อวดอะไร ถ้าเค้าเป็นคนชอบพูด เราพูดไม่เก่ง ก็หาวิธีหรือพูดแนวที่จะให้เค้าระบายกับเรา ก็คือให้เราเป็นผู้ฟังที่ดีแทน

แล้วพอ เวลามีเรื่องแล้วไม่รู้จะคุยกับใคร เค้าก็จะมาระบายกับเรา (ความรักก็คือ การเอาใจใส่ให้กัน ก็แบบนี้แหละ บางคนเปรียบเทียบเป็นชักโครก อันนั้นเค้าเรียกพวก ไม่ใช่เรื่องตนเองก็เลยปัดรำคาญ)

เหมือนแม่เราแหละ เรื่องบางเรื่องเล็กขี้ผงมาทำกับเรา แต่แม่ไม่ยอมเด็ดขาดจะต้องช่วยเราไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง

แล้วก็ย้ำตัวเองไปเรื่อยๆ ว่า ถ้าไม่คุยซักทีให้ชิน แล้วเมื่อไหร่จะได้คบกัน หรือจะรอให้ ตัวอื่นมาคาบไปก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xepherozh : 24th June 2015 เมื่อ 16:52

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    ผมพบผู้หญิงคนหนึ่ง จากวันนั้นที่เขาขอเฟส เราก็คุยกันมาตลอด เหมือนพี่น้อง คุยมานี้ก็ครบสามเดือนละ ไม่เคยเว้นวัน ไม่เคยเบื่อ จนเรานัดเจอกันเที่ยวด้วยกัน.. แต่เขามีแฟนแล้วที่ผมมาช้าไปเพียงเดือนเดียว.. T T (ทุกวันนี้สนิทกว่าแฟนเขาอีกเจอญาติพี่น้องพ่อแม่รู้จักผมหมดแล้วแต่แฟนยัง) แต่ก็เป็นได้แค่เพื่อน

"เราต้องเป็น ผู้พูด และ ผู้ฟัง ที่ดี" แล้วมีสไตล์เป็นของตัวเอง เช่น กินข้าว หรือ ไปเจอไรมา ก็ถ่ายรูปให้เขาดู เล่าให้เขาฟัง ไม่นานเขาก็จะสนิทกับเราเอง เพราะ ผมเปนคนเปิดเผย

แล้วเราก็จะพบกับ เหตุ และ ผล..
    FC'โหดสสัด V2

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    คนมีแฟนแล้วใช่ว่าจะไม่มีวันเปลี่ยนใจนี่นา จะมาช้าเดือนสองเดือน หรือปีสองปีมันก็ไร้ค่า หากผู้หญิงมีใจให้เราบ้างเหอะ
    ทำความดีไป มันไม่มีผู้ชายคนไหนจบชีวิตที่ผู้หญิงคนเดียวหรอกสักวันมันก้เบื่อสักวันมันก็นอกใจ งิงิ