ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,291

Exclamation ADOBE ILLUSTRATOR CS6 16.6 [FULL] ONE2UP X86/X64 โปรแกรมออกแบบยอดนิยมสากล {One2UP}

ADOBE ILLUSTRATOR CS6 16.6 [FULL] ONE2UP X86/X64
    Adobe Illustrator คือโปรแกรมด้าน Graphic Design ที่เน้นการสร้างงานจากการวาด การสร้างภาพกราฟิกผ่านจอคอมพิวเตอร์ จุดเด่นของโปรแกรมนี้คือ สามารถสร้างภาพลายเส้นได้เป็นอย่างดี ได้รับการยอมรับให้เป็นหนึ่งในสุดยอดโปรแกรมด้านการออกแบบที่ใช้กันแพร่หลาย ทั่วโลก ในการออกแบบหลายแขนง ทำภาพประกอบในหนังสือ ไม่ว่าจะเป็นงานออกแบบโลโก้ การออกแบบภายใน การออกแบบสิ่งพิมพ์ การออกแบบโฆษณา การวาดภาพประกอบ การออกแบบสถาปัตยกรรม การออกแบบสิ่งทอ การออกแบบบรรจุภัณฑ์ การออกแบบเว็บไซต์ การออกแบบการ์ตูนแอนิเมชั่น และอื่นๆ อีกมากมาย

Adobe Illustrator is an industry standard tool in vector drawing applications, providing you with all the tools you need in professional design and artwork.

Industry standard design tools
    Adobe Illustrator is the perfect tool for all kinds of design. Whether you’re a professional web designer or you just want to create a poster and some invites for a friend’s party, your creativity will be boosted with Adobe Illustrator's impressive set of drawing tools, brushes, color processing tools, and gradient effects, not to mention the wide array of filters and special effects with which you can add the final touch to your drawing.

--------------------------------------------------------------------------------------
    ขนาด : 2.52 GB
    ประเภทไฟล์ : RAR
    รหัสผ่าน : software-stored.blogspot.com
    สถานะ : ยังไม่ทดสอบ
    ยาแก้ไอ : Patch & Serial
    เวอร์ชั่น : 16.6
    อัพเดทเมื่อ : 16/06/15

ILLUSTRATOR CS6 Part 01
    ILLUSTRATOR CS6 Part 02
    ILLUSTRATOR CS6 Part 03
    ILLUSTRATOR CS6 Part 04
    ILLUSTRATOR CS6 Part 05

ช่วยกดขอบคุณให้ผมด้วยนะครับด้านล่างซ้ายเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไป

วิธีดาวโหลดไฟล์

โหลดและลงเสร็จกลับมายืนยันด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย surat1986 : 16th June 2015 เมื่อ 13:55

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    แตกไฟล์ออกมาแล้ว ไม่เห็นมียาแก้ไอเลยครับ Patch & Serial ไม่เห็นมีเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่มีเหมือนกันเลย T_T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread