ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207

ขอปรึกษาปัญหาหัวใจหน่อยครับ

วันนี้ผมมีโอกาสนั่งคุยกับคนที่ผมชอบ(แต่มีแฟนแล้ว) แบบสองต่อสอง(ไม่ใช่ที่ลับตานะครับ) ซึ่งมีโอกาสน้อยมากครับ

พอกลับบ้านไป แชทเฟสกับเธอผมก็เผลอหลุดบอกไป ประมาณว่า อยากอยู่ด้วยนานๆเพราะอยู่ด้วยแล้วรู้สึกดี อะไรประมาณนี้อะครับ

เธอก็ตอบกลับปกติไม่มีอะไรครับ

คือผมอยากถามว่า มันสมควรไหมครับที่ผมพูดออกไปแบบนั้น เพราะผมพูดตามความรู้สึกที่มีจริงๆ เพราะว่ามีแค่ไม่กี่ครั้งเองครับ
    ที่มีโอกาสได้นั่งคุยแบบส่วนตัวแบบนี้ และตัวผมเองก็คุย(แชทเฟส)และเจอกันที่ห้องเรียน(แต่ไม่ค่อยได้คุยอะไร)กับเธอเกือบทุกวัน มา2-3 ปีแล้วครับ เรียนคณะเดียวกันครับ

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    แค่ชอบคนมีแฟนก็ผิดแล้วครับ ยังจะถามอีกเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    เวลามันเดินช้าเหลือเกิน เฮ้ออ..

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    อย่าเป็นมือที่สามเลย...เป็นมือที่สี่ดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    ไม่ผิด เพราะ เพียงแค่เราบอกว่า เรามีความสุขนะที่ได้คุยกับเธอ เหมือนเรามีใจให้เขา
    (แล้วร่อนก็จะเอาไปเมาส์กับกลุ่มเพื่อน ๆ ของเธอก็อีกเรื่องหนึ่ง ฮ่า ๆ )
    FC'โหดสสัด V2

★「 . Lolicon Master . 」★
    กล่าวขอบคุณ
    3,722
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,856

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    ความรักในวันเรียนไม่มีอะไรยั่งยืน อนาคตที่แท้จริงคือเมื่อเราได้ออกมาใช่ชีวิตด้วยตัวของเราเองแล้วตะหาก
    จะถามว่ามันผิดมั้ย อะไรที่ทำไปแล้วรู้สึกไม่ดี นั่นคือความผิด
    อะไรที่ทำไปแล้วมันรู้สึกดีนั่นแหล่ะคือสิ่งที่ถูก 55555555555555