ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 4

ซื้อเกมจาก Steam ด้วยบัตร atm ของ tmb ได้มั้ยครับ

ที่บัตรมันเขียนว่า visa อยู่นะครับแต่พอซื้อแล้วมันขึ้นว่า

.......................................................................................................................................................................................................................
    การสั่งซื้อของคุณยังไม่สมบูรณ์ ข้อมูลบัตรเครดิตของคุณถูกปฏิเสธโดยบริษัทบัตรเครดิตของคุณ

โปรดทราบว่าในบางกรณีบริษัทบัตรเครดิตของคุณอาจ 'ระงับ' จำนวนเงินในบัญชีของคุณ แต่คุณจะไม่ถูกหักเงิน หลังจากแก้ไขข้อผิดพลาดในข้อมูลที่แสดงด้านล่างแล้ว โปรดลองสั่งซื้อใหม่อีกครั้ง
    .......................................................................................................................................................................................................................

จะซื้อเกม ARK ราคา 463 ในบัญชีเหลืออยู่ 700 กว่า ทำไงดีครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ไม่ได้ครับ ต้องใช้บัตร เครดิต เท่านั่นครับ
    หรือเติมเงินผ่าน steamwallet ก็ได้ครับ 7-11 ก็มีบริการ หรือ ผ่านตู้บุญเติมก็ได้ครับ(อ้างอิง http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=248807)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย as17330d : 19th June 2015 เมื่อ 15:07

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ซื้อเกม Steam สะดวกที่สุดก็เซเว่นครับ ซื้อ Steam Wallet มาเติมเอา แล้วซื้อในร้านค้าของ Steam

ATM ซื้อได้ครับแต่ต้องซื้อผ่านตัวแทนจำหน่าย มีเยอะครับในเว็บขายเกม
    [IMG][/IMG]

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    314
    ได้รับคำขอบคุณ: 528
    ถ้าจะให้สะดวกก็ซื้อ Steam Wallet นั่นแหละครับ
    แต่ถ้าอยากสมัครไว้ใช้ยาวๆก็ลอง บัตรเดบิต(เดบิตนะครับไม่ใช่เครดิต) ของ "ธนาคารกรุงเทพ"
    ครับ ทำแปปเดียว เปิดบัญชี(หรือถ้ามีบัญชีอยู่แล้วก็ไม่ต้องเปิดใหม่) ขอทำบัตรวีซ่าเดบิต ชำระค่าธรรมเนียม(น่าจะ 300) แล้วก็ฝากเงินใส่บัญชีแล้วแต่คุณเลย แล้วก็มายืนยันวีซ่าอีกนิดหน่อยก็เรียบร้อยครับ
    ทำเสร็จใช้ได้ภายในวันนั้นเลยครับ
    ของกสิกรก็ใช้ได้ครับ แต่ว่าต้องรอดำเนินการอีก 1 วัน เป็นบัตรเสมือนนะครับ คือไม่มีบัตรเป็นใบมาจริงๆแต่เป็นระบบออนไลน์ ใส่รหัสบัตรอย่างเดียว
    .
    .
    แล้วก็บัตรเดบิตเนี่ย สามารถซื้อของออนไลน์อย่างอื่นได้ด้วยนะครับ ในเว็บที่รองรับวีซ่า ไม่ใช่แค่เกมสตีมอย่างเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Instinger_Zone : 19th June 2015 เมื่อ 15:20

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณทุกคนครับผม