ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 38

เว็บไซต์ Deva's Natural โดนมือดีแฮ็กซะแล้ว

พอดีจะลองเข้าไปดูการ์ดจอปรากฏว่าหน้าเว็บมันเปลี่ยนเป็นภาษารัสเซียหมดเลยสงสัยคงโดนมือดีเล่นงานแล้วละมั้ง..
    ตอนแรกนึกว่าเข้าผิดเว็บพอลองพิมพ์ใหม่เออมันก็ถูกแล้วนี่หว่า ..

www.devasnatural.com/

edit : www.thai3dshop.com/ ส่วนเว็บนี้เป็นเว็บของ Deva's เข้าได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ynkdptusmw. : 20th June 2015 เมื่อ 22:49
    CPU : Intel Core I5 4460 MAINBOARD : Asrock H97 PRO 4 VGA : ASUS Strix GTX 960
    MOUSE : Logitech ProteusCore G502 KEYBOARD : Corsair Vengence K70 [Cherry MX Blue SW]

ทำความดี.ไม่มีคำว่าท้อ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    ตามนั้นครับมะกี้ผมก็เข้า แต่ 404 not

กล่าวขอบคุณ
    155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jo2014 อ่านกระทู้
    ตามนั้นครับมะกี้ผมก็เข้า แต่ 404 not
    มีคนบอกมาว่าทาง Deva's จะเปลี่ยนเว็บไซต์หลักมาเป็น http://www.thai3dshop.com/ แทนครับผมก็พึ่งรู้นะเนี่ยฮ่าๆ
    CPU : Intel Core I5 4460 MAINBOARD : Asrock H97 PRO 4 VGA : ASUS Strix GTX 960
    MOUSE : Logitech ProteusCore G502 KEYBOARD : Corsair Vengence K70 [Cherry MX Blue SW]

กล่าวขอบคุณ
    155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jo2014 อ่านกระทู้
    โอ้ว แบบนี้ก็แจ่มเลย
    ตอนแรกที่เข้าไปแอบตกใจอยู่เหมือนกัน 55

ทำความดี.ไม่มีคำว่าท้อ
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ynkdptusmw. อ่านกระทู้
    มีคนบอกมาว่าทาง Deva's จะเปลี่ยนเว็บไซต์หลักมาเป็น http://www.thai3dshop.com/ แทนครับผมก็พึ่งรู้นะเนี่ยฮ่าๆ
    โอ้ว แบบนี้ก็แจ่มเลย