ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    506
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,590

Hitman,DICE,Metal Gear Solid 5: The Phantom Pain :21/6/15:

Hitman,DICE,Metal Gear Solid 5: The Phantom Pain :21/6/15:
    ยืนยัน Hitman ไม่มี DLC , อัพเดทเนื้อหาและแผนที่ใหม่ฟรี !!

ถือว่าสวนกระแสเป็นอย่างมากสำหรับ IO Interactive ทีมพัฒนาเกม Hitman ที่ได้ออกมาประกาศว่าตัวเกมจะไม่มี DLC และระบบซื้อของภายในเกมด้วยเงินจริง ซึ่งเนื้อหาและแผนที่ทั้งหมดที่จะถูกปล่อยออกมาตลอดปี 2016 นั้น ผู้เล่นจะได้รับการอัพเดทฟรีแบบไม่มีค่าใช้จ่าย

นอกจากนี้ IO Interactive ยังให้ความเห็นเรื่อง DLC อีกด้วยว่า “มีเกมอยู่มากมายที่ขายอยู่ในราคา $60 แล้วก็ยังพยายามขาย Season Pass(รวม DLC ทุกตัว) ในราคา $40, $100 หรือ $120 ให้คุณอีก เราไม่ต้องการทำแบบนั้น เราคิดว่ามันผิดที่ทำกับลูกค้าแบบนั้นเพราะพวกเขาอยากเป็นส่วนหนึ่งของทั้งหมด ไม่ใช่เกมที่ถูกตัดออกเป็นส่วนๆ”

ถือว่าเป็นเรื่องที่ดีมากๆสำหรับแฟนเกม Hitman ที่จะได้ไม่ต้องตามเก็บ DLC แสนแพงให้ครบทุกตัวอีกต่อไป แต่จะทำตามที่ว่าไว้รึเปล่านั้นก็ต้องมารอดูกันอีกทีครับ

Hitman กำหนดปล่อย 8 ธันวาคม 2015 บน PlayStation 4, Xbox One และ PC

:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

DICE กำลังพัฒนาเกมใหม่อยู่ถึง 3 เกม

งานล้นมือจริงๆสำหรับ DICE ทีมพัฒนาเกมสัญชาติสวีเดนที่ถึงแม้ว่าปัจจุบันจะมีเกม Star Wars: Battlefront และ Mirror’s Edge Catalyst อยู่ในขั้นตอนของการพัฒนาและใกล้วางขายแล้ว แต่ล่าสุด Patrick Bach ผู้จัดการทั่วไปของ DICE ได้เปิดเผยว่าพวกเขายังเหลือเกมใหม่อีก 3 เกมที่ยังสร้างกันอยู่

“ตอนนี้เรามีถึง 3 โปรเจ็คด้วยกันที่กำลังพัฒนาอยู่” Bach ให้สัมภาษณ์กับ Polygon แต่พอเขาถูกถามว่าเป็นเกมอะไรบ้างก็ตอบติดตลกมาว่า “ผมพูดได้ด้วยเหรอ?”

http://4gamerth.com/dice-have-3-games-in-development/

1 ใน 3 ตอนนี้ถูกยืนยันจาก EA มาแล้วว่าเป็นเกม Battlefield ภาคใหม่อย่างแน่นอน ซึ่งอาจมีกำหนดปล่อยปลายปี 2016 ส่วนอีก 2 เกมนั้นต้องมารอดูกันอีกทีครับ

:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::

ชมเกมเพลย์ยาว 40 นาทีของ Metal Gear Solid 5: The Phantom Pain

ชมกันยาวๆกับเกมเพลย์ 40 นาทีของเกม Metal Gear Solid 5: The Phantom Pain ที่ทาง Konami ปล่อยมายั่วแฟนเกมอีกครั้ง

โดยในวิดีโอจะเป็นการโชว์ระบบต่างๆภายในเกม ทั้งการเลือกคู่หู ปรับแต่งอาวุธ และเลือกยานพาหนะก่อนที่จะเข้าทำภารกิจ ซึ่งในครั้งนี้เราจะได้เห็น DD ออกภารกิจคู่กับลุงสเน็ตเป็นครั้งแรกอีกด้วย และในท้ายคลิปยังตบด้วยการสาธิตหุ่นยนต์ D-Walker ถือว่าเป็นอะไรที่น่าสนใจมากๆครับ ยังไงก็ลองไปชมกันดู

Credit: http://4gamerth.com/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KHNN-K860 : 21st June 2015 เมื่อ 10:12

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    พอเถอะ Battlefield เว้นระยะหน่อยไหม ก้ากกกกๆ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    Blog Entries
    6
    DICE ค่ายนี้กะหากินแต่ Battlefield อย่างเดียว จริงๆหรือยังไง อยากลองเล่นเกมแนวอื่นดูบ้าง ออกมา 4 ภาค เอือมแล้ว

ป.ล Haftline คนล่ะทีมกับ ภาค 1-4 ไม่นับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้
    DICE ค่ายนี้กะหากินแต่ Battlefield อย่างเดียว จริงๆหรือยังไง อยากลองเล่นเกมแนวอื่นดูบ้าง ออกมา 4 ภาค เอือมแล้ว

ป.ล Haftline คนล่ะทีมกับ ภาค 1-4 ไม่นับ
    https://en.wikipedia.org/wiki/EA_DICE

Mirror's Edge™ ไงDude
    TROL HAHAHAHAHA

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,674
    ผมว่า hitman น่าจะจะมีโหมดออนไลน์นะ แบบเข้าไปปุ๊บก็ให้สร้างนักฆ่าของตัวเองอะไรแบบนั้น
    แล้วก็สุ่มเป้าหมายมาให้แข่งกันฆ่า ใครถึงเป้าหมายก่อนฆ่าก่อนก็ชนะไป ดูน่าสนุกดี 55555

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    เหมือนกับว่า hitman กำลังเหน็บค่ายเกมส์ อี..อะไรซักอย่างนี่ละ ที่ขายแต่ dlc เยอะๆ ย่อยภาคเสริมมาแบบเป็นตับด้วยราคาที่แสนจะแพงอ่ะ...

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    เดอะซิม ในมือกูสั่น

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ONE OK ROCK อ่านกระทู้

เคยเล่นยังครับ มาบอกไม่นับ
    HL มันถอดแบบมาจาก BF4 เด๊ะๆ คนถึงได้ด่าวายวอด

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    IO Interactive ทำถูกแล้วครับ แต่พวกที่เห็นแก่ได้คือหากินกับ DLC นี่แหละ ขี้หมูขี้หมาก็ DLC เอาตัวละครเพิ่มยังต้อง DLC เกมแต่ก่อนอยากได้ตัวลับต้องเล่นปลดเอา

อารมณ์เหมือน IO เป็นช่อง7 แล้วจ่ายสัมปทานทีวีดิจิตอล แล้วโดนค่ายน้อยสีเหน็บว่าเพราะเอ็งจ่าย ข้าก็เลยต้องจ่าย

Tags for this Thread