สวัสดีครับ พอดีมีเรื่องมาสอบถามซักนิดหน่อย น่ะครับ พอดีเพิ่งเข้ามหาลัยปีแรก ปกติจะตัดแต่รองทรงแล้วทรงผมมันจะอยู่แค่ ฟูๆข้างบน พอจะนึกออกมั้ยครับ เซอร์ๆตลอด พอมามหาลัยปุ๊บ อยากเปลี่ยนทรงผมครับ เลยจะมาขอคำปรึกษาด้วย ถามราคา และที่ตั้งของร้านรวดเดียวไปด้วยเลย เพราะส่วนตัวอยากทำสีเป็นสี เงินๆเทาๆ ครับ เห็นว่ามันต้องกัดหลายๆรอบเลยมาสอบถามราคาคู่ไปด้วยเลย + ทำไฮไลท์ดำแซมๆ ไป พอจะนึกออกมั้ยครับ ประมาณแบบในรูป แต่เปลี่ยนจากทั้งหัวเป็น เงินๆเทาๆ แล้วสีขาวในรูปเป็นสีดำแทน XD รบกวนด้วยนะครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องนี้มากเท่าใหร่