ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    403
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,325

พอมีโปรแกรมดูดเน็ตบ้างไหมครับ

พอดีผมอยู่หอ แล้ว พอตอนดึกๆ ชอบมีคน โหลด บิท ปล่อยบิท ผมเล่นเกม ไม่ได้เลย โหลดผมไม่ว่า แต่บางทีผมจะเล่นเกมก็เล่นไม่ได้ ปิงเยอะมาก พอมีโปรแกรมทำนองนี้มั้ยครับ ที่หอเน็ต CAT ความเร็ว 6เม็กกว่าๆ

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    จากใจคนเคยอาบน้ำอุ่น......ลองมันมาทุกวิถีทาง
    ลำบากเหลือเกิน.......
    ซื้อair card มาเล่นเถอะครับ อุ่นใจกว่า ซื้อซิม cat มาสมัครเน็ต เดือละ 99บาท 384kbps เล่นonline ลื่นทุกเกมส์ครับ ผมใช้อยู่ โหลดหนังโป๊ก็เยี่ยม

อย่าไปหวังอะไรมากกับเน็ตหอ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ไม่มีอะ เป็นผมนะ บอกเจ้าของ หอ

ถ้าเค้าไม่จัดการให้ ก็ย้ายออก

แล้วเขียนหมายเหตุการย้าย เล่นเน็ตไม่ได้