ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1

แนะนำในการซื้อเกม STEAM ฟรีๆ ด้วยขั้นตอนไม่ยากกก!!!(ทำได้จริงครับ)

เป็นการทำ Free my apps นั่นเองครับ เป็นการช่วยโปรโมต app ให้กับผู้พัฒนา โดยเราจะได้ค่าตอบแทนนำไปแลกของรางวัลได้ อย่าง Steam gift card
    เป็นจำนวน 20 $ หรือ 600 กว่าบาทครับ (สามารถนำไปซื้อเกมใน steam ได้จริงครับบบ) หรือจะแลกเป็น itunes gift card เพื่อซื้อ app หรือ sticker line ก็ได้ครับ

1.ต้องเป็น Apple ID ของ US Store เท่านั้นนะครับ (วิธีการสมัคร เครดิต จาก http://www.iphonemod.net/how-to-crea...s-account.html)

2.จากนั้นก็ กดตรงนี้ครับ
    และกดคำว่า Get Started เลยครับ(ผ่านทาง safari นะครับ)

3. เมื่อเข้าครั้งแรกเราจะต้องกดคำว่า install profile ก่อนครับ

4.กลับมาในหน้า safari เราจะพบ app ต่างๆให้เราโหลดครับ โดยข้างท้ายจะบอกจำนวน credit ที่เราจะได้ครับ (ซึ่งหากเราสะสม credit ครบตามจำนวนที่กำหนดเราก็จะสามารถนำไปแลกเป็น steam gift card เพื่อซื้อเกมต่างๆได้ครับ)
    ให้ทำการกดเลือก app นั้นละทำการกด okay จากนั้น จะเด้งไปที่ app store เพื่อโหลด app นั้นมาครับ จากนั้นจึงเข้า app ที่โหลดมาเพื่อเล่นสัก 30 วินาที – 1 นาที

5.จากนั้นให้กลับออกมา ละเข้าไปที่ safari หน้าเดิม เราจะพบจำนวน credit เพิ่มขึ้นที่มุมขวาบนครับ (หากทำถูกต้องนะครับ คือ ต้องทำการโหลดโดนกดผ่าน safari นะครับ)

6.เมื่อจำนวน credit ครบแล้วสามารถนำมาแลกเป็น code เพื่อไป Redeem ได้ครับ

7.นอกจากนี้ยังมี Reward แบบอื่นให้แลกอีกนะครับ เช่น itunes gift card เพื่อนำไปซื้อ app ต่างๆหรือ สติ๊กเกอร์ Line ก็ได้ครับ

มีอะไรก็สอบถามได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nobinobita2555 : 11th July 2015 เมื่อ 00:00

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    วิธีนี้ถ้าขยันโหลดส่องแอพบ่อยๆว่ามีแอพให้โหลดหรือป่าวก็โอเคอยู่นะครับ แต่ถ้าไม่ค่อยขยันส่องแอพก็นานหน่อยฮ่าๆ
    แต่ได้จริงครับเคยแลกตั้งแต่สมัยที่ติดคุกกี้รันแลก itune gift card 10$ มา 2 ครั้งก็เหนื่อยแล้วครับ 55
    CPU : Intel Core I5 4460 MAINBOARD : Asrock H97 PRO 4 VGA : ASUS Strix GTX 960
    MOUSE : Logitech ProteusCore G502 KEYBOARD : Corsair Vengence K70 [Cherry MX Blue SW]

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมก็ใช้วิธีนี้เหมือนกัน แต่ต้องใช้ความอดทนหน่อย
    ผมได้เกม DayZ มาฟรีๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    น่าจะมีแบบนี้ของแอนดรอยบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLiquiDo อ่านกระทู้
    น่าจะมีแบบนี้ของแอนดรอยบ้าง
    แอนดรอยก็มีครับ freemyapps แถมยังมีแอพฟรีให้โหลดเยอะกว่า ios อีกครับ
    CPU : Intel Core I5 4460 MAINBOARD : Asrock H97 PRO 4 VGA : ASUS Strix GTX 960
    MOUSE : Logitech ProteusCore G502 KEYBOARD : Corsair Vengence K70 [Cherry MX Blue SW]

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ynkdptusmw. อ่านกระทู้
    แอนดรอยก็มีครับ freemyapps แถมยังมีแอพฟรีให้โหลดเยอะกว่า ios อีกครับ
    ขอบคุณคับงั้นผมลองหาดู มีวิธีใช้ของแอนดรอยไหมคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oLiquiDo : 24th June 2015 เมื่อ 21:35

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ของแอนดรอยก็ทำวิธีคล้ายกันครับ แต่ถ้าจำไม่ผิดน่าจะมีตัว app ให้โหลดใน google play store เลยครับ
    ลองหาดูครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ขอบคุณครับผม จะลอง

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ครับผม มีปัญหาก็สอบถามได้ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พยามตรวจสอบบ่อยๆครับ เพราะจะมี apps มาเรื่อยๆ