ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 863

Lightbulb .NETSpeedBoost Pro 6.5+Serial ปรับความเร็วเน็ตให้วิ่งลื่นเต็มสปีด[ONE2UP]

.NETSpeedBoost Professional Edition v6.5 หลังจาก 7 ปีที่ซอฟท์แวร์นี้ถูกพัฒนาขึ้นมา ได้รับผลตอบรับที่ดีเยี่ยมจากผู้ใช้งานทั่วโลก จนปัจจุบันนี้ได้กลายเป็นซอฟท์แวร์ระดับโลก (World-class!) และเป็นผู้นำอันดับต้นๆ สำหรับการใช้งานโปรแกรมในด้านการปรับแต่งคอนเนคชั่นในรูปแบบต่างๆ เช่น Dial-Up | Lan | Cable | DSL and Satellite ให้เร็วขึ้นกว่าเดิมถึง 1200% โดยใช้หลักการออกแบบฐานข้อมูลอัลกอริทึ่มรูปแบบใหม่ที่แตกต่างจากโปรแกรม อื่นๆ ในท้องตลาด ทำให้ Internet connection ของคุณทำงานได้อย่างมีเสถียรภาพสุดสุด ไม่ต้องซื้อฮาร์ดแวร์ใหม่แต่อย่างใด

Download ONE2UP
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nsukomon : 26th August 2015 เมื่อ 02:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ของดี มีประสิทธิภาพครับ... เช็คลิ้งค์ให้ใหม่เรียบร้อย
    ★★★*Project By NS*★★★
    ╰☆╮ⓃⓈ╰☆╮

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ดันให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ commander17 อ่านกระทู้
    ดันให้ครับ
    ถึงโปรแกรมจะนานแล้ว แต่ก่เป็นหนึ่งในโปรแกรมที่มีประโยชน์ ที่หลายคนตามหาอยู่เน๊าะ ^^
    ╰☆╮ⓃⓈ╰☆╮

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ใช้แล้วเห็นผลจริงรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ planepisode อ่านกระทู้
    ใช้แล้วเห็นผลจริงรึป่าวครับ
    ตัวโปรแกรมจะช่วยปรับความเสถียรกับความนิ่งของอินเตอร์เน็ตน่ะครับ... เช่น เราใช้เน็ตเร็วมาก แต่บางทีบางจังหวะเข้าเว็บปุ๊ป ส่วนประกอบบางอย่างหาย ภาพบางภาพหาย หรือแม้แต่บางทีเราสตีมทีวี วิทยุ อยู่ๆมันก็หยุดเล่นไปซะดื้อๆ นั้นเพราะบางทีเน็ตเราเดินๆอยู่แล้วขาดช่วงไปแป๊ปหนึ่ง ก่ทำให้การเข้าเว็บหรือการสตีมสะดุดได้ครับ โปรแกรมนี้จะช่วยไปปรับให้เน็ตมันเดินได้นิ่งได้ลื่นขึ้นมาได้จากปัญหาของคอมเรา (ถ้าเป็นปัญหาจากค่ายอินเตอร์เน็ตนู้น ก่ช่วยอะไรไม่ได้ครับ) เห็นผลพอสมควร ลองเอาไปใช้ดูครับ...
    ╰☆╮ⓃⓈ╰☆╮

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ใช้ยังงัยคับมันมีตัวเลือกให้เลือกอ่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    มันเป็นแบบนี้แก้ยังงัยอ่ะคับ

https://www.img.in.th/image/7fcM

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kittinan13 อ่านกระทู้
    มันเป็นแบบนี้แก้ยังงัยอ่ะคับ

https://www.img.in.th/image/7fcM
    กด Continue ข้ามไปครับ... ปกติตัวโปรแกรมต้องการ .Net Framework 3.5 ในการรันโปรแกรม... แต่ถ้าเป็นคอมช่วงหลังๆมานี้ จะลงเป็นรุ่นล่าสุด 4, 4.5, 4.5.2, 4.6 ไปเลย เพราะรุ่นหลังๆพวกนี้มีความสามารถของรุ่นเก่าๆอย่าง 1, 1.1, 2, 3, 3.5 ไว้แล้วจึงไม่มีความจำเป็นต้องไปลงรุ่นเก่าอีก... แต่ถ้าจะกลับไปลงรุ่นเก่าๆไว้ด้วยก่ได้ครับ ไม่เป็นปัญหาแต่อย่างใด
    ╰☆╮ⓃⓈ╰☆╮