ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

( ^▽^)っ✂╰⋃╯
    End of the world
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ไม่มี QC & QA หรือไงเนี่ย ปล่อยหลุดมาได้ไง
    แค่จ้างคนมาทดลองเล่นเกม จัดสเปคคอมที่ใช้ทดสอบไว้หลายๆ แบบ จ้างถูกๆ ก็ได้ คนอยากสมัครเยอะแยะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    เกมส์ยังไม่สมบูรณ์ ก็ไม่น่ารีบปล่อยเลย คนเขารอเล่นกันอยู่ ผิดหวังกันใหญ่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อุตส่าเลื่อนจากปลายปีที่แล้วมาตอนนี้ ดันพอร์ทมากากๆอีก

กลับไปแก้ขอให้เพิ่มแสงเงาเนียนๆนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    v.pc ใช้ทีมข้างนอก 12 คน จ้างมาทำ ก็อย่างที่เห้น เน่าสนิท เลยทำให้ตัวทีมงานหลักคงต้องลงมือแก้ทำเอง ทุกอย่างล่ะครับ ระยะเวลาก็คงกำหนดตายตัวไม่ได้ครับ ไม่เหมือนยูนิตี้ พอรท์มาจากทีมงานโดยตรง แต่ดันเสือกกาก เลยต้องมาไล่แก้แพคเอาครับ สำหรับพี่เเบคแมนนี้ ลองขนาดถึงกะคืนเงินนี้ผมว่า กู๋ไม่กลับละครับ เผลอๆ ต้นปีหน้าด้วยซ้ำ และที่คืนเงินก็คงเป้นเรื่องของกฏหมายเมืองนอกนั้นละ เหมือนเอาเกมส์มาหลอกขาย คงกลัวโดนฟ้องกลับด้วยครับ เปิดโอกาศคืนเงินดีกว่า ใครไม่คืนจะเล่นไปเรื่อยๆหรือจะรอแพคแก้ก็แล้วแต่ครับ............

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    คงไม่ได้ GOTY แล้วละมั้ง ภาคนี้

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OverTrooper อ่านกระทู้
    ผมเล่นใน PS4 กำลังมันส์เลย เข้ามาเจอกระทู้แบบนี้ สงสารคนเล่น PC เลย ดีนะผมไม่ได้ซื้อของ PC คิดว่าเกมส์แนวนี้ต้องใช้จอยนี่แหละมันสุด เกมส์ FPS ค่อย PC
    มันเกี่ยวด้วยเหรอครับ อยากใช้จอย จำเป็นต้องเล่น Console
    ผมถนัดใช้จอย เล่นแต่เกม pc ก็ใช้จอย x360 เล่นตลอด

加藤 恵 ~Katō Megumi~
    อาศัยอยู่กับ Kato
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LeeL อ่านกระทู้
    มันเกี่ยวด้วยเหรอครับ อยากใช้จอย จำเป็นต้องเล่น Console
    ผมถนัดใช้จอย เล่นแต่เกม pc ก็ใช้จอย x360 เล่นตลอด
    เขาจะสื่อว่า แนว action ใช้จอยมันสนุกกว่า ส่วน FPS ค่อยเล่นใน PC
    อีกอย่างเจ้าตัวเขาก็พิมพ์ว่า "ไม่ได้ซื้อของ PC"
    Road to Trophy Hunter

เล่นเกมอย่าเสียการเรียน
    architecture16 NU ^___^
    กล่าวขอบคุณ
    1,197
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,129
    เดี๊ยว ๆ ข้างบนสับสนค่ายรึเปล่าคนับ 555+
    STEAM

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมดูของคนนี้ก็ไม่เห็นจะมีอะไรเลยนะ บัคกราฟฟิค
    https://youtu.be/tmVJ28xIZuQ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    แสดงความรับผิดชอบได้ดีครับ