ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 42

Lightbulb แนะนำ Notebook งบ25000บาทหน่อยครับ

ส่วนตัวใช้งานทั่วไป เล่นเกมบ้างถ้าเกมน่าสนใจก็จะโหลดมาเล่นครับ
    ยังไงช่วยแนะนำให้หน่อยนะครับจะไปซื้อช่วงต้นเดือน เกินงบได้บ้างเล็กน้อยครับ
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ส่วนตัว Asus A550JX น่าจะคุ้มที่สุดในงบ 25k แล้วนะครับ i7 แท้ +การ์ดจอแยก gtx 950m แต่แรมให้มาแค่ 4GB ใช้งานทั่วไปได้แต่เล่นเกมบางเกมอาจไม่พอ อาจจะต้องเพิ่มอีก 4GB แต่ไม่แพงครับผม ลองดู Click

กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    Asus A550JX อีกเสียงครับ เพิ่มแรมอีก 4GB DDR3L แจ่มเลย
    https://www.jib.co.th/web/index.php/...-A550JX-XX145D
    LENOVO IDEAPAD Z510