ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ตึ๊งหนืด. . . . เยอะแฮะกระทู้นี้ ก๊ากๆๆๆๆๆๆ

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    1
    สั้นๆเลยคนเล่นเกมก็มีทุกแบบนะ จบบบบ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,821
    6
    มันเกี่ยวมั้ย

มันก็แค่ส่วนหนึ่งของ จขกท ใน วัยเรียน จะไปรุ้อะไรครับ ใครๆเค้าก็ชอบเล่นเกมกันทั้งนั้นล่ะ ในโลกนี้

สรุปคนทั้งโลกที่ชอบเล่นเกม คือเด็กเนิร์ด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ONE OK ROCK : 6th July 2015 เมื่อ 10:01

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    มีคนหลายประเภทครับที่เล่นเกม จะบอกว่าส่วนมากคนที่เล่นเกมนั้นเป็นเด็กเนิร์ดก็ไม่ใช่ทั้งหมดนะครับ
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimasd555 อ่านกระทู้
    ทำไมคนที่ชอบเล่นเกมส์ส่วนมากเป็นเด็กเนิร์ดครับ ? จากที่สังเกตุดู ตามโรงเรียน "ส่วนมาก"เด็กที่ชอบเล่นเกมส์มักเป็นพวกเนิร์ดหรือก็พวกโดนแกล้งในห้องบ่อย
    อย่างเพื่อนผมที่รู้จักตอนสมัยเรียน ตอนนั้นมันมักโดนแกล้งบ่อย ไม่ค่อยสู้คน แต่พอเล่นเกมส์เท่านั้นแหละนักเลงในเกมส์ปากดีใจเกมส์มาก ? อีกคำถามครับ ทำไมคนชอบเล่นเกมส์หรือบางคนติดเกมส์ส่วนมากถึงเกลียดการเล่นกีฬาครับ
    คิดใหม่ซะ ตูเที่ยวผับ เที่ยวหญิง จนตอนนี้ทำงาน ยังเล่นเกมอยู่เลย เช่นๆ final 13/13-2 เลย
    ทำไมคนชอบเล่นเกมส์หรือบางคนติดเกมส์ส่วนมากถึงเกลียดการเล่นกีฬาครับ มันขีเกียจเชื่อดิ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมก็เล่นเกมส์แต่เด็กนะ แต่ก็ติดเที่ยวด้วย ติดกีฬา ติดยาก้เคย

ผมเนิร์ด ปะวะ 55+

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เด็กเนิร์ด ที่ว่านี่จากแค่สำรวจรอบตัวสินะครับ แต่ถ้ามองกว้างๆ จะรู้ครับ ที่แน่ๆผมไม่เนิร์ดนะครับ และเพื่อนผมทุกคน ไม่เนิร์ดสักคน มีนักเลงนิดหน่อย และก็พวกผมแบ่งเวลาเล่นเกมกับเตะฟุตบอลครับต่ำๆก็2ช.ม ประมาณนี้ ถ้าฝนไม่ตกนะ

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ผมเด็กเนิร์ดก๊าาป หวัดดีค้าบบพี่ๆๆๆ คุยเรื่องไรกันเหรอก๊าปป

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    เข้ามาอ่านแล้วเดินออกไปอย่างเงียบๆ

โลกมีไว้เหยียบ
    เทือกเขาง๊อไบ๊ใกล้ๆสำนักตักศิลาถัดมาวัดเส้าหลิน
    กล่าวขอบคุณ
    164
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    แถวบ้านผมไม่เรียกเด็กเนิร์ดครับ เรียก พวกขี้เกมส์