ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

EA ลั่น! เราพร้อมเลื่อน Star Wars: Battlefront หากตัวเกมคุณภาพไม่ดีพอ

EA ลั่น! เราพร้อมเลื่อน Star Wars: Battlefront หากตัวเกมคุณภาพไม่ดีพอ

เป็นอีกหนึ่งเกมที่แฟนๆคาดหวังและเฝ้ารอแต่หากคุณภาพของ Battlefront ยังไปไม่ถึงที่วางไว้ EA บอก “เราพร้อมเลื่อนเกมออกไป”

EA ลั่นวาจาพร้อมเลื่อนวันวางจำหน่ายของเกม Star Wars: Battlefront ออกไปอีกหากในระหว่างการพัฒนาตัวเกมพวกเขาพบอะไรที่ผิดปกติและไม่สมบูรณ์

Peter Moore เจ้าของตำแหน่ง COO ของ EA ออกมาบอกเล่าผ่านทางนิตยสาร MCV

"คุณไม่สามารถปล่อยเกมออกไปขายได้หากตัวเกมทำงานไม่สมบูรณ์หรือคุณภาพของเกมยังไม่พร้อม คุณต้องยอมอดทน เชื่อผมเถอะการวางขาย Battlefield Hardline ได้เดือนมีนาคมที่ผ่านมา (ตัวเกมถูกเลื่อนจากท้ายปีก่อน) ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยหากมองในมุมของคนทำธุรกิจ แต่มันเป็นสิ่งที่ถูกต้องหากเรามองจากมุมของผู้เล่นที่เป็นลูกค้าเรา

พวกเราจะไม่ลังเลที่จะเลื่อนเกม Battlefront ออกไปหากมันยังไม่พร้อม

แต่นั่นจะไม่เกิดขึ้นหรอกครับ ตอนนี้ตัวเกมพร้อมเล่นและรองรับคนเล่นถึง 40 คนแล้ว และคุณภาพของตัวเกมนั้นสูงมากดังนั้นเรื่องที่ว่ามาจะไม่เกิดขึ้น"

หลังจากตัวเกม Battlefield 4 ออกวางจำหน่ายในสภาพไม่สมบูรณ์และถูกโจมตีอย่างหนักก็ดูเหมือนว่า EA จะกลับไปทำการบ้านครั้งใหญ่มา ตัวเกม Star Wars: Battlefront จะออกวางจำหน่ายในวันที่ 20 พฤศจิกายน ปลายปีนี้ครับ
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ดูเกมเพย์มา ก็น่าเล่นอยู่ เเต่ 20-20 คนยังน้อยไป 32-32 ดิในหนังยังมีเป็นพันเลย 5555

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    เพราะเกมนี้ทำให้ต้องไปย้อนดู starwar เลย-*-

ยังไม่เคยดู55

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ออกมาออกปาก หลังจาก เกมค้างคาว aaa ล่มสินะ จ่ะ จ่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    พร้อมเลื่อน

ปรกติก็เห็นเกมสมัยนี้เลื่อนกันเยอะแยะ 55 แถมบางเกมเลื่อนไป 2-3 รอบ ออกมายังเฟลเลย

จริงๆต้องบอกว่า ถ้าเกมขายไปแล้ว คุณภาพไม่ดีพอ ยินดีคืนเงิน หรือให้สิทธิพิเศษไรน่าจะดูใจๆกว่า

กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เซิฟ หนึ่งรับได้ 100คน คงจะสุดยอดมากเเน่ๆ
    เเต่ คนเปิดsever มันคงจะ สุดยอดกว่า

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    LONG LIVE STAR WARS !
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    เลื่อนไปออกพร้อมหนัง Star War 7 เลยก็ได้