ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,377

ป๋าจัดให้! ทีมงาน ARK: Survival Evolved จ่าย 3 พันให้ผู้เล่นที่ค้นพบ Bug ของเกม

ป๋าจัดให้! ทีมงาน ARK: Survival Evolved จ่าย 3 พันให้ผู้เล่นที่ค้นพบ Bug ของเกม

หากคุณเจอปัญหาในเกม Ark: Survival Evolved คุณอาจได้รับเงิน 3 พันไปใช้แบบฟรีๆ

ทีมพัฒนา ARK: Survival Evolved ตั้งระบบค่าหัวเป็นเงิน 100$ มอบให้กับผู้เล่นที่ค้นพบ Hack ปัญหา หรือการโกงภายในตัวเกม

โดยล่าสุดสัปดาห์นี้มีผู้เล่นชื่อ ZeroDay(++) ได้ทำการรายงานปัญหาของตัวเกมที่เค้าได้ค้นพบให้กับทีมพัฒนาได้รับทราบและทางทีมงานก็ทำการส่งเงินให้กับเขาผ่านทาง Paypal เป็นจำนวน 100$ ตามคำสัญญาที่ให้ไว้ แม้ล่าสุดปัญหาดังกล่าวจะยังไม่ได้รับการแก้ไขแต่ทีมงานก็สัญญาว่ากำลังเร่งพัฒนา Patch ใหม่และปัญหาดังกล่าวจะถูกแก้ไขเร็วๆนี้

แฟนเกมคนไหนอยากได้เงิน 100$ ก็ลองเข้าไปค้นหาปัญหาภายในเกมให้เจอกันดูครับ เผื่อจะได้เงิน 3000 ไปใช้กันแบบฟรีๆบ้าง

Credit : Gamingdose
    | Intel Core I3-6300 3.80Ghz | Ram 8 GB | Geforce Gtx 950 OC 2 GB | COUGAR ATX CASE 26Aug-25Sep (BLACK) | MSI 970 GAMING |

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    เอาตังมาเด้!!! โถ่ช่วงนี้กำลังช็อต เอาตังมา!!!!!!!!!!!!

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อีเกมนี่มันสนุกหรอ ไดโนเสาร ผมเห็นมันเป็น #1 Top Seller ใน Steam มาหลายอาทิตยละนะ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    อีเกมนี่มันสนุกหรอ ไดโนเสาร ผมเห็นมันเป็น #1 Top Seller ใน Steam มาหลายอาทิตยละนะ
    ผมว่าก็สนุกดีนะครับ เเต่ที่ชอบสุดคือภาพสวยจะนชิบหาไม่เจอเลยยย 555+

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaoomklkl อ่านกระทู้
    ผมว่าก็สนุกดีนะครับ เเต่ที่ชอบสุดคือภาพสวยจะนชิบหาไม่เจอเลยยย 555+
    มัน COOP แนว LEFT 4 DEAD ออนไลน หรอครับ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ L4ST7T4ND อ่านกระทู้
    มัน COOP แนว LEFT 4 DEAD ออนไลน หรอครับ
    เป็นแนว open world ครับ คล้ายๆ the forest มั่งครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    มี gameplay บ้างหรือเปล่าครับ อยากดู

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,811
    บอกเลย เกมนี้มันที่สุดของความสนุก ลืมเกมเอาตัวรอดแนวซอมบี้ไปได้เลย เดี่ยวนี้มันต้องโลกไดโนเสาร์เท่านั้น ไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ แต่เอาเป็นว่าตอนนี้มันเป็นเกมที่ขายดีที่สุดใน Steam นั่นคงบ่งบอกอะไรได้หลายอย่าง

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    สนุกดีนะแต่บัคยังเยอะอยู่ ที่ผมเจอบ่อยๆก็ ไดโนเสาติดต้นไม้เดินไปไหนไม่ได้ หวานหมูเลย พอฆ่ามันได้ดันลอยขึ้นฟ้าอีก หลายทีที่หาซากไม่เจอจะเอาเนื้อก็..อด
    เล่นคนเดียวค่อนข้างลำบาก เจอแร๊ปเตอร์แด๊กบ่อยมาก ถ้ามีเพื่อนมาช่วยกันจะยิ่งสนุก ถางป่ามาสร้างบ้าน แล้วก็จับไดโนเสาร์มาขี่จะช่วยให้เล่นได้ง่ายขึ้นเยอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mitsunari : 27th June 2015 เมื่อ 23:13

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: