ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658

สังหารหมู่อีกแล้ว, ISIS ลงกรงถ่วงน้ำยิงจรวด มีคลิปเต็ม ( หดหู่ )

กลุ่มติดอาวุธรัฐอิสลามเผยแพร่คลิปวิดีโอแสดงการประหารชีวิตเชลยซึ่งถูกกล่าวหาเป็น‘สปาย’-สายลับ
    และถูกจับตัวเอาไว้ ด้วยวิธีที่โหด*****ม ทั้งจับใส่กรงแล้วถ่วงในสระว่ายน้ำจนขาดใจ หรือจับขังในรถยนต์แล้วยิงด้วยจรวดอาร์พีจี...

สำนักข่าวต่างประเทศรายงานว่า กลุ่มติดอาวุธรัฐอิสลาม (ไอซิส) เผยแพร่คลิปวิดีโอแสดงการประหารชีวิตเชลย 16 คนในข้อหาเป็นสายลับ
    ด้วยวิธีการโหด*****มต่างๆ โดยอ้างว่า การประหารเกิดขึ้นที่เมือง นิเนเวห์ เมืองโบราณทางเหนือของประเทศอิรัก

คลิปวิดีโอแบ่งการประหารแบ่งออกเป็น 3 ช่วง โดยช่วงแรก เชลย 5 คนถูกไอซิสจับขังเอาไว้ในกรงเดียวกัน
    ก่อนที่จะค่อยๆหย่อนกรงดังกล่าวลงไปในสระว่ายน้ำ และดึงกรงกลับขึ้นหลายนาทีหลังจากนั้น
    แสดงให้เห็นร่างที่ไม่ไหวติงของเหล่าเชลยที่อยู่ในกรง ไอซิสยังใช้กล้องใต้น้ำบันทึกภาพสิ่งที่เกิดขึ้นภายในสระด้วย
    จากนั้น ภาพตัดไปยังสถานที่อีกแห่งหนึ่ง แสดงให้เห็นเชลย 4 คนถูกจับขังอยู่ในรถคันหนึ่งกลางทะเลทราย
    ก่อนที่ภาพจะตัดไปยังมือเพชฌฆาตของไอซิสซึ่งมีเครื่องยิงจรวดอาร์พีจีประทับอยู่บนบ่า และยิงจรวดไปยังรถที่ขังเชลยเอาไว้ ทำให้เกิดระเบิดไฟลุกท่วม

การประหารช่วงที่ 3 ภาพจากคลิปแสดงให้เห็นเชลยหลายคนถูกจับให้นั่งคุกเข่าอยู่กับพื้น
    ก่อนที่ไอซิสจะจุดระเบิดวัตถุระเบิดพันอยู่รอบคอพวกเขา ก่อนหน้านั้นเชลยแต่ละคนยังถูกบังคับให้ยอมรับความผิดฐานเป็นสายลับด้วย

คลิปครับ : กดเบาๆ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    ไม่กล้าดูใครใจถึงเปิดที่- -*

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    เกลียดเพลงประกอบมันจริงๆ

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    โคตร XXXXXXX เมื่อไรจะตายไปหมดฟร่ะ

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    เห็นข่าวพวก ISIS ยึดเมืองโน้นเมืองนี้ เป็นการยืนยันว่าอเมริกาหมดน้ำยาได้อย่างดี
    [IMG][/IMG]

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมดูแล้วครับ พวกเขาเหมือนไม่ใช่มนุษย์เลยมันโหดร้ายมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    อันสุดท้ายนี้แบบว่า ....... ต้องดูเอง

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    เห็นข่าวพวก ISIS ยึดเมืองโน้นเมืองนี้ เป็นการยืนยันว่าอเมริกาหมดน้ำยาได้อย่างดี
    ไม่ใช้หรอกเขาใกล้จะเลือกประธานาธิบดีเลยยังไม่ทำอะไรมากกว่าและอีกอย่างนโยบายของโอบาม่าก็ไม่ยุ่งอะไรถ้าไม่มีผลประโยชย์ของประเทศไปเกี่ยวข้อง ถ้าอยากให้อเมริกาบุกISISต้องให้ตระกูลบุชชนะเลือกตั้งครั้งนี้ แต่ข่าวเขาว่ามันเป็นไปได้ยาก
    ปล.พึ่งดูข่าวมากำลังอิน 555+

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    คิดในแง่ดีไว้ก่อน คิดว่าคลิปนี้เป็นการจัดฉากละกัน จะได้ดูไม่รุนแรงมาก
    เพราะกลั้นหายใจใต้น้ำมันฝึกกันได้ ส่วนอันสองกะตัดต่อตามเทคนิค

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ 1

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nunt77 อ่านกระทู้
    อ้าวไม่ใช่ทหารอิรักหรอครับที่สู้อยู่ข้างล่างผมว่ากุญแจหลักมันอยู่ตรงนี้น่ะสหรัฐทำให้ ISIS อ่อนแอได้แต่ไม่มีทางได้ยุทธศาสตร์ถ้าทหารอิรักซีเรียทำไม่ได้ มันควรจะสู้ตั้งแต่ต้นๆแล้วนี่ทิ้งปืนกันมันปัญหามันเลยลุกลามไปใหญ่ไฟไหม้ผ้าคีริ่วแท้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    3,427
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    เขายังกล้าเรียกตัวเองว่ามนุษย์ไหมล่ะเนี่ย ทำกันขนาดนี้ผมดูแล้วรู้สึกหดหู่สุดๆ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    โลกร้อนขึ้นเพราะคนพวกนี้เอง

อีกหน่อยโลกนี้ก็คงระเบิด ถึงคราวอวสานเพราะแบกรับกรรมชั่วของคนพวกนี้ไม่ไหว

เห็นแล้วไม่มีคำบรรยายใดๆ...
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB