ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] Max Payne 3: Complete Edition - (ALL DLC's) | 10GB |-[ RePack By CorePack ]-| 2012 (Up.2015) |-[Filecondo|One2Up|Rabbitfile]

Title: Max Payne 3 Complete-CorePack
    Release Date: 28-06-2015
    Developer: Rockstar Games
    Publisher: Rockstar Games
    Genre: Action-Adventure

สำหรับ Max Payne แล้ว ความเจ็บปวดจากความโศกเศร้าที่เกิดจากการสูญเสียบุคคลที่รักไปในหลายปีก่อนถือเป็นบาดแผลที่ไม่อาจรักษาให้หายได้เลย ตอนนี้เขาไม่ได้เป็นตำรวจอีกต่อไปแล้ว เขาได้รับงานใหม่ที่ Sao Paulo ใน Brazil โดยเป็นผู้รักษาความปลอดภัยให้กับครอบครัวเศรษฐีแห่งหนึ่งของ Rodrigo Branco เพื่อที่จะได้ลบล้างความเศร้าในครั้งอดีตออกไปเสียที แต่ยิ่งเวลาผ่านไปนานเท่าไหร่เขาก็ยิ่งพบว่าตัวเองเป็นเพียงแค่คนที่อยู่อย่างโดดเดี่ยวในเมืองที่ไม่คุ้นเคยเท่านั้น เขาพยายามค้นหาความจริงจากการต่อสู้ไปอย่างไร้จุดหมาย

RePack By CorePack 10 GB

1GB/PART
    โหลดสลับกันได้

แยกไฟล์ > Mount Image > ติดตั้ง > Play

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 30th June 2015 เมื่อ 20:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ขอรวยบ้างเถอะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 417
    ถ้าเเครกโดนลบจะทำไงครับ
    A8-6600K/GSKILL:8GBDDR3:1333/HD:BLUE500GB/GTX950/LOW720PALLGAMES

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banzsmart อ่านกระทู้
    เป็นคำถามที่ไม่น่าตอบเลยครับสำหรับคนที่โหลดเกมจากเว็บแล้วเล่นมานานน่าจะรู้กันหมดแล้วเพราะสเกนไวรัสมักจะเห็นแแคร็กเกมเป็นไวรัสแล้วกักไว้ในที่ปลอดภัย สรุปยังไม่โดนลบแค่ไปปิดสเกนแล้วเพิ่มเข้ารายการยกเว้น จบครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เกมส์นี้มันส์ครับพี่น้อง กระโดดสโลว์ยิง มันมว๊ากกก ภาพสวย
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banzsmart อ่านกระทู้
    ปิด antivirus แล้วเข้าไปที่ antivirus ทำการ Restore กลับมาและกดละเว้น แต่ละ antivirus การละเว้นไม่เหมือนกันค้นหาข้อมูลจาก google ครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread