ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: หลุด BF2143!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Priv@te Military Corporation -ALL In GURUS-
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,082

หลุด BF2143!

ข่าวลือ: ภาพหลุดBATTLEFIELDภาคใหม่จากEA
    หรือจะเป็นBATTLEFIELD 2143!

ข่าวคราวความเคลื่อนไหวของ Battlefield หนึ่งในเกม FPS (First person shooting)
    ที่ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดีจากคอเกมทั่วโลก ล่าสุดมีภาพหลุดกับภาพในลักษณะ
    ที่ใช้มือถือถ่ายจากหน้าจออีกทีจากบุรุษไร้นามผ่านเว็บไซต์ Radditor
    ซึ่งเป็นภาพในขณะโหลดเกมซึ่งบ่งบอกให้เห็นว่า Battlefield ตัวต่อไปอาจจะมาในชื่อ Battlefield 2143

อย่างไรก็ตามเรื่องนี้ยังไม่มีการยืนยันใดๆจากทาง EA หรือ DICE และเนื้อหาที่ทาง Wccftech เองวิเคราะห์ไว้ก็มีการกล่าวว่า
    ” อย่างที่เรารู้กันว่า Battlefield จะยังคงมีออกมาอย่างต่อเนื่อง แต่เราก็ไม่รู้ว่ามันจะออกไปในทิศทางใด สำหรับ Battlefield Hardline
    เองนั้นมันก็ไม่ได้มีผลตอบรับที่ดีมากนักเมื่อเปรียบเทียบกับ Battlefield 3 หรือ Battlefield 4 ดังนั้นอาจจะเป็นที่มาของการอยากทดสอบ
    ใช้รูปแบบอื่นๆเพื่อให้มีความน่าสนใจมากขึ้น ซึ่งกระนั้นพวกเขาจะยังคงมีทางเลือกสามทางสำหรับเลือกเดินในเวลานี้ และหนึ่งเส้นทางที่มันควรจะเป็นคือ
    การเดินหน้าต่อไปในทิศทางเดิมสำหรับความเป็น Battlefield ด้วย Battlefield 5 น่าจะเป็นเส้นทางที่ถูกต้องที่สุดสำหรับทั้ง EA และ DICE ต้องการ ”

credit:itfree4u.com

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ว่านะ เอา starwar ก่อนก็ได้มั้ง

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ออกถี่เกินไป เกมเมอร์ก็เบื่อ มันต้องดองๆ ยั่วน้ำลายสักหน่อย 2-3 ปี ทำดีๆ แล้วปล่อยมาเอาให้มันสุดๆไปเลย แบบนี้น่าจะเวิร์คกว่า

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ถ้าเป็น BF2143 จริง มีเบื่อ! เอียนยุคไฮเทคจาก COD มาแล้วยังจะมาเอียน BF ต่ออีก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    เกมยิงช่วงนี้ออกถี่มากครับ ถ้าออกแบบ Half-Life ว่าไปอย่าง

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ออกมาเถอะ เกมของ EA ผมจะโหลดอย่างเดียว ไม่ใช่อะไรหรอก ไอดีผมซื้อของแท้มา เล่นไปสถิติตั้งเยอะ โดนใครไม่รู้แฮค แจ้งเรื่องไปชาตินึงแล้ว ไม่ได้อะไรกลับมาเลย พอแล้วกับเกมค่ายนี้ ขายแพง DLC เป็นกระตั้ก ลดก็น้อย ระบบช่วยเหลือลูกค้าห่วย พอๆ โหลดเถื่อนอย่างเดียว
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kabukiput อ่านกระทู้
    ออกมาเถอะ เกมของ EA ผมจะโหลดอย่างเดียว ไม่ใช่อะไรหรอก ไอดีผมซื้อของแท้มา เล่นไปสถิติตั้งเยอะ โดนใครไม่รู้แฮค แจ้งเรื่องไปชาตินึงแล้ว ไม่ได้อะไรกลับมาเลย พอแล้วกับเกมค่ายนี้ ขายแพง DLC เป็นกระตั้ก ลดก็น้อย ระบบช่วยเหลือลูกค้าห่วย พอๆ โหลดเถื่อนอย่างเดียว
    โหลดเถื่อนก็เล่นออนไลน์ไม่ได้หน่ะสิ แล้วไปทำอิท่าไหนละครับถึงโดนแฮคได้

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ manhantun01 อ่านกระทู้
    โหลดเถื่อนก็เล่นออนไลน์ไม่ได้หน่ะสิ แล้วไปทำอิท่าไหนละครับถึงโดนแฮคได้
    ไม่ได้สนออนไลน์แล้วครับผม สนแค่ว่าเกมสนุกมั๊ยก็พอ เพราะผมเอือมมากแล้วตอนนี้ ไม่ได้ทำอะไรกับมันเลย ออนคอมที่บ้าน ซึ่งผมไม่ให้ใครเข้าห้องอยู่แล้ว จู่ๆอีเมลล์มีแจ้งเตือนว่าโดนเปลี่ยนอีเมลล์จากใครไม่รุ้ แล้วหลังจากนั้นก็หายสาบสูญไปเลย ทั้งติดต่อเอง ฝากเพื่อนที่เก่งภาษาช่วยติดต่อให้ เงียบหมดทุกทาง เหมือนกับไม่สนใจปัญหาของผู้ใช้งาน เฮ้อ เสียดายเวลาเป็นวันที่นั่งเล่นBF3จนยศขึ้นพรวดๆ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อย่าถามหาความสนุกจาก BF ออฟไลน์

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ถ้า 2143 มาจริง บวกกับ COD Black Ops 3 เอียนจริงๆแน่ ไฮเทคๆ คงหมดยุค FPS ของผมแน่ๆ คงจะเล่น BF 4 กับ hardline ต่อไป โหมดมัลติไม่เคยเบื่อ
    แต่กลับกันมันจะเป็นยุคเกมมุมมองบุคคลที่ 3 สำหรับผม มีเกมที่น่าสนใจอยู่หลายเกม(ไม่เว่อ ไฮเทคเกินไป)
    - Ghost Recon : Wildlands
    - The Division
    โดยเฉพาะ Ghost Recon : Wildlands น่าสนใจสำหรับผมมาก แต่ก็รู้ๆกันอยู่สำหรับ Ubisoft เป็นที่เลื่องลือ
    ก็ต้องรอดูตอนเกมส์จริงๆออกมา

ก่อนอื่นคงเสียตังให้กับ Fallout 4 ก่อนเป็นอันดับแรก (ไม่เกี่ยว 555)

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมว่าแนว ปัจจุบันมันจะเล่นไม่น่าเบื่อกว่านะ อย่าง COD ตั้งแต่ไปแนวไฮเทคผมก็ไม่ได้เล่นอีกเลย-*-

ส่วน battlefield ไม่ต้องรีบออกหรอก ออกมามันก็เดิมๆเพราะเอนจิ้นมันเหมือนเดิม(มันดีแล้ว) เอาเวลาไปพัฒนาเอนจิ้นใหม่ให้มันมีไรใหม่ๆดีกว่า

แค่ยอดขาย starwar battlefont น่าจะดีมากแล้วไหนจะ DLC ตามสไตอีก*-* กินคนเล่นแบ่งเป็น 2 เกมคนมันจะน้อยป่าวๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,658
    พอเถอะพ่อ พ่อเถอะ
    https://www.instagram.com/ez.shirt/ เสื้อยืดสวยๆคุณภาพดีครับ 199.- ลองดูก่อนได้ครับผม ผมทำเองนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,016
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    EA ระบบบริการลูกค้าห่วยจริงครับมาตรฐานไม่มี ผมนี่โดนมาแล้วกับid bf3อันแรก โดนแฮคเซงship ดีที่หลังจากนั้นมีbundle30บาท ถ้าโดนอีกก็ลาขาด
    HearthStone(US)=======> Srinoomha#1317

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'm the devil
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    โหลดเถื่อนอย่างเดียวสำหรับค่ายนี้เบื่อdlc แต่ถ้าแจกฟรีลดราคาเยอะๆค่อยพิจราณาอีกที

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ขอทำแบบสงครามโลก ไม่ก็สงครามปัจจบันแบบ BF4 ก็ดีนะ

อนาคตมากๆ มันน่าเบื่อ ทำแบบฮาร์ดไล ก็ดี มีเนื้อเรื่องการเล่นก็สนุก

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    งาน E3 ก็ออกมาเยอะเเล้วนะครับ จะออกมาอีกเล่นไม่ทัน ครับ Batman ยังไม่จบเลย

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    ออกรายปีเดี๋ยวก็กลายเป็น COD ไป
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

~ Scandal ~
    Nakhon Si Thammarat
    กล่าวขอบคุณ
    738
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    ถ้ากลับไปทำสมัยสงครามโลกยอดขายขึ้นพรวดแน่ เพราะคนเล่นเริ่มเอียนแนวอนาคต แถมคู่แข่งเกมยิงสมัยสงครามโลกเกือบจะไม่มี
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    support ค่ายนี้ห่วยจริงๆครับมีช่วงนึงผมจะซื้อเกมใน origin แล้วบัตรมันซื้อไม่ได้เลยติดต่อsupport ไปคุยไปคุยมาบอกว่ามีปัญหาที่ธนาคารที่ให้บริการของผมซะงั้น ทั้งๆที่บัตรเดียวกันซื้อเกมในสตรีม หรือที่อื่นๆได้แบบไม่มีปัญหาอะไรเลย

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ออกทุกปีก็ดีแล้วนิครับ ปกติ ea เกมส์ส่วนใหญ่ออกทุกปีอยุแล้วนิ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อยากให้ BF ทำแบบ Planetside บ้างจัง

กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ออกถี่แล้วมันเหมือนไม่ค่อยพัฒนาได้แค่หน่อยเดียวอะ กลับมาออกเกมแบบนานๆทีจะออกเถอะ ออกถี่แล้วมันให้ความรู้สึกการเล่นไม่มีอะไรแปลกใหม่มาก

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    เกมยังไม่ออกเลยครับ รายละเอียดไรก็ยังไม่รู้ กว่าจะเปิดตัวคงต้องหลังSWBF ออกหลายๆเดือนนู้น ใจเย็นๆ ผมว่าEAคงไม่ทำภาคอนาคตติดกันเป็นพืดแล้วเดิมๆแบบCoDแน่ๆ ให้เขาลองหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    BAD COMPANY 3 PLZZZZZ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ภาคต่อของ BF2142