ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เอาเป็นว่าใครพอใจจะซื้อก็ซื้อละกัน ว่าแต่ห้องนี้มันตั้งซื้อขายได้ไม่ผิดกฎใช่มั้ย
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    กล้ายเป็นดราม่าเฉยเลย

เอางี้ใครพอใจที่จะซื้อในราคา650ก็จัดเหอะ ไม่มีใครว่าอะไรหรอก เงินคุณเองจะใช้อะไรก็เรื่องของคุณ

แต่ถ้าเป็นผม ผมเก็บ650รอ summer sale ดีกว่า ได้เกมดีกว่านี้ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oatink007 อ่านกระทู้
    กล้ายเป็นดราม่าเฉยเลย

เอางี้ใครพอใจที่จะซื้อในราคา650ก็จัดเหอะ ไม่มีใครว่าอะไรหรอก เงินคุณเองจะใช้อะไรก็เรื่องของคุณ

แต่ถ้าเป็นผม ผมเก็บ650รอ summer sale ดีกว่า ได้เกมดีกว่านี้ด้วย
    อีกเกือบปีเองครับ - -"
    รอ winter sale ดีกว่ามั้ง อิอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saskill อ่านกระทู้
    อีกเกือบปีเองครับ - -"
    รอ winter sale ดีกว่ามั้ง อิอิอิ
    555555555 รอช่วงลดราคาอะ ช่วงไหนก็ได้ได้หมด

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เป็นผมก็ไม่ซื้อหรอก เกมมันลดราคามาแล้วทั้งนั้น ต่อให้ถ้าเป็นออริจิ้น มีเกม BF4 + Titanfall ขาย 850 ผมก็ไม่ซื้อ ก็คิดดูละกัน นี่ยุคไหนแล้ว คนเขาก็รู้หมดแล้วเกมไหนเคยลด มันไม่ใช่ทองนะเห้ย นี่มันเกม แถมจับสัมผัสไม่ได้ ดิจิตอลล้วน ๆ ถ้าคิดว่าขายได้ก็เอาเลย ถ้าขายไม่ได้ก็อย่ามาบ่น

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nanohawk2 อ่านกระทู้
    เป็นผมก็ไม่ซื้อหรอก เกมมันลดราคามาแล้วทั้งนั้น ต่อให้ถ้าเป็นออริจิ้น มีเกม BF4 + Titanfall ขาย 850 ผมก็ไม่ซื้อ ก็คิดดูละกัน นี่ยุคไหนแล้ว คนเขาก็รู้หมดแล้วเกมไหนเคยลด มันไม่ใช่ทองนะเห้ย นี่มันเกม แถมจับสัมผัสไม่ได้ ดิจิตอลล้วน ๆ ถ้าคิดว่าขายได้ก็เอาเลย ถ้าขายไม่ได้ก็อย่ามาบ่น
    คุณเคย trade ทองคำมั้ยครับเห็นพูดจังเลยนิ(รู้หรือไงว่าทองขึ้นหรือลงอยู่ฮะ)
    บอกแล้วเรื่องเคยลด ไม่เกี่ยวครับ ในการตั้งราคา ณ ปัจจุบัน ต้องดูความนิยม คววมเก่าใหม่ แค่นั้นครับครับ