ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Unhappy เล่น Fifa 15 ทำไมกระตุก เป็นช่วงๆอ่าครับ

นี้สเปค เครื่องผมนะครับ cpu Core i5 4690k Ram 16 Gb บัส 1600 การ์จอ gtx 750 ตัวธรรมดา เมมบอร์ด H97M - D3H
    จอ 21.5 BenQ
    ช่วยหน่อยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    มีปัญหาไดรเวอร์ปะครับ

ลองหาไดรเวอร์ตัวอื่นดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ไดร์เวอร์อะไรหรือครับ การ์จอ ใช่ปะ อัพเดทแล้วนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    666
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darkcakeza05 อ่านกระทู้
    ไดร์เวอร์อะไรหรือครับ การ์จอ ใช่ปะ อัพเดทแล้วนะ
    ไม่ได้หมายถึงตัวใหม่ครับ ส่วนใหญ่พวกเขียวต้องลงไปหาไดรเวอร์ตัวเก่า(มั้ง)ครับ มันมีไดรเวอร์โคตรเยอะเลย

เนี่ยครับเลือกเอา

http://www.guru3d.com/files-categori...sta-%7C-7.html

เวอร์ชั่นที่เล่นกับฟิฟ่าเนียนๆ ผมก็ไม่รู้นะครับว่าตัวไหน

My Body.My Heart. :))
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,193
    ผมเคยเป็นนะ fps มันจะตกลงมาที่ 10-20 เป็นช่วงๆ
    ผมแก้โดยไปปิด origin in game ใน setting ของ origin
    ปิดเสร็จไม่กระตุกเลยครับ แต่ไม่รู้อาการเดียวกันมั้ยนะ
    ]

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ snoopkoo อ่านกระทู้
    ไม่ได้หมายถึงตัวใหม่ครับ ส่วนใหญ่พวกเขียวต้องลงไปหาไดรเวอร์ตัวเก่า(มั้ง)ครับ มันมีไดรเวอร์โคตรเยอะเลย

เนี่ยครับเลือกเอา

http://www.guru3d.com/files-categori...sta-%7C-7.html

เวอร์ชั่นที่เล่นกับฟิฟ่าเนียนๆ ผมก็ไม่รู้นะครับว่าตัวไหน
    ขอบคุณมากครับ